Review [PTU]- Tuyển thành viên chơi ptu số lượng lớn, trả công nhiều nhất trong mmo

Reactions
126
MR
0.000
HỘI NHỮNG ANH EM PTU​

Mình xin phép được đi thẳng vào vấn đề luôn nhé. Bởi vì ptu là hình thức mmo quá đặc thù, nhiều anh em nghe tới ptu là nản rồi ;). Dưới đây mình sẽ tóm lược thật sự củ thể và rõ ràng. Mình sẽ chia thành 2 nhóm dưới đây.

Nhóm 1: PTU UP VIDEO. NGHĨA LÀ CHÚNG TA SHARE VIDEO CHO MỌI NGƯỜI CÙNG THƯỞNG THỨC VÀ KIẾM ĐƯỢC TIỀN TỪ MỒI LƯỢT XEM.

WEB 1:VIDEOBB - BẢNG GIÁ KHI CHIA SẺ VIDEO - TRẢ CÔNG 75%

WEB 2: VIDEOZER - BẢNG GIÁ KHI CHIA SẺ VIDEO - TRẢ CÔNG 75%

WEB 3: web này khá đặc biệt. chắc hẳn nhiều anh em ko dám chơi. mình sẽ viết bài về riêng web này trong thời gian sớm nhất

Nhóm 2: PTU UP FILE. NGHĨA LÀ CHÚNG TA CÓ MỘT FILE NÀO ĐÓ MÀ CHÚNG TA CẢM THẤY HAY, HỮU ÍCH VÀ CHÚNG TA ĐEM SHARE CHO MỌI NGƯỜI. MỌI NGƯỜI DOWN CHÚNG TA SẼ KIẾM ĐƯỢC TIỀN

WEB 1: FILESONIC - BẢNG GIÁ KHI CHIA SẺ FILE - TRẢ CÔNG 75%

WEB 2: HOTFILE - BẢNG GIÁ KHI CHIA SẺ FILE - TRẢ CÔNG 75%
http://hotfile.com/register.html?reff=3688190
ANH NÀY KHÁ ĐẶC BIỆT. ĐỌC RULE THÌ THẤY KHÓ HIỂU VÀ NHIỀU ANH EM HAY BI BAN VÔ CỚ VỚI NÓ. NHƯNG KIẾM TIỀN VỚI NÓ RẤT NGON.

WEB 3: FILESERVE - BẢNG GIÁ KHI CHIA SẺ FILE - TRẢ CÔNG 75%

SAU CÙNG LÀ QUYỀN LỢI CỦA ANH EM:
+ ANH EM REF WEB NÀO THÌ CLICK VÀO CHỮ CỦA WEB ĐÓ NHÉ
+ TRẢ CÔNG 75% CHO CÁC ANH EM KHI ĐẠT 10USD ( NGHĨA LÀ KHI ANH EM ĐẠT 10USD THÌ MÌNH SẼ ĐƯỢC KHOẢNG 2,5USD HOẶC 3USD TÙY THEO WEB), SẼ TRẢ CÔNG LAI CHO ANH EM LÀ 2,5 OR 3 *75%= 1,5 OR 2,25 USD
+ THANH TOÁN SẼ HOÀN TOÀN TỰ ĐỘNG KHI ANH EM CỨ ĐẠT ĐƯỢC MỨC 10, 20, 30....

GHI CHÚ: TRONG UP FILE CÓ MỘT SỐ ĐIỀU KO THỂ LƯỜNG TRƯỚC ĐƯỢC NHƯ BAN VÔ CỚ DO NGHI NGỜ FILE NHIỄM VIRUS. KHI BI BAN VÔ CỚ MÌNH SẼ THÔNG BÁO CHO ANH EM ĐỂ ANH EM CÓ THỂ REF LẠI HOẶC MÌNH SẼ ĐỀN BÙ CHO ANH EM MỘT CÁCH THỎA ĐÁNG.

*ANH EM REF ĐỂ LẠI ID VÀ YAHOO. MÌNH SẼ TỰ ĐỘNG LIÊN LẠC VÀ TRAO ĐỔI VỚI CÁC ANH EM. TUY CHƠI PTU KO LÂU NHƯNG CŨNG ĐÃ CÓ MỘT SỐ KINH NGHIỆM VỀ REMOTE UPLOAD VÀ PHƯƠNG PHÁP SHARE KHÁ HIỆU QUẢ

YAHOO: hoanganh_johnny (ghi chú: online 18/24) mình ko dám nói quá là 24/24 ^^

*SAU CÙNG LÀ MỘT VÀI DÒNG TÂM SỰ
+ TÌNH HÌNH CHUNG: PTC SCAM LIÊN TỤC KO AI DÁM KHẲNG ĐỊNH LÀ MỘT WEB NÀO ĐÓ SẼ KO SCAM
+ ƯU ĐIỂM, NHƯỢC ĐIỂM PTU:
- NHƯỢC ĐIỂM: NGUỒN DỮ LIỆU ĐỂ SHARE, VÀ NƠI SHARE, KO BIẾT BẮT ĐẦU TỪ ĐÂU VÀ DỄ NẢN
- ƯU ĐIỂM: THU NHẬP KHÁ CAO VÀ ỔN ĐỊNH, CÁCH LÀM VIỆC NĂNG ĐỘNG VÀ CHUYÊN NGHIỆP ĐẶC BIỆT LÀ VỀ CHIẾN THUẬT SHARE

XIN CÁM ƠN ANH EM RẤT NHIỀU. CHÚC CÁC ANH EM THÀNH CÔNG TRÊN CON ĐƯỜNG MMO ĐẦY CHÔNG GAI NÀY

Last edited by a moderator:
Em lần đầu tiên tham gia make money online và em muốn làm theo cách PTU nhưng em đọc vẫn chưa hiểu lắm anh có thể giải thích rõ cho em hok

Em lần đầu tiên tham gia make money online và em muốn làm theo cách PTU nhưng em đọc vẫn chưa hiểu lắm anh có thể giải thích rõ cho em hok

bạn hãy để lại yahoo nhé mình sẽ liên lạc với bạn ngay
cám ơn bạn rất nhiều

Vậy bạn cho mình hỏi, ref của bạn họ được những gì? được refbeck 75% ak??? Vậy bạn làm gì, mở topic và ăn ko 25% ak?

:|

vậy hả bạn mod
nếu bạn ko ref cho tôi hãy ref cho người thân của bạn nhé, đừng ref một mình hãy ref cho người thân của bạn để có thể đem thật nhiều ngoại tệ về cho việt nam bạn nhé
cám ơn bạn rất nhiều

vậy hả bạn mod
nếu bạn ko ref cho tôi hãy ref cho người thân của bạn nhé, đừng ref một mình hãy ref cho người thân của bạn để có thể đem thật nhiều ngoại tệ về cho việt nam bạn nhé
cám ơn bạn rất nhiều

cậu nên xem qua các hội khác đi, xem họ hỗ trợ những gì
1 ref PTU có thể ko đòi hỏi ref.back, nhưng chắc chắn họ cần những "tools" để chơi! Hội PTU ko hề đơn giản giống PTC như cậu nghĩ đâu :|

cậu nên xem qua các hội khác đi, xem họ hỗ trợ những gì
1 ref PTU có thể ko đòi hỏi ref.back, nhưng chắc chắn họ cần những "tools" để chơi! Hội PTU ko hề đơn giản giống PTC như cậu nghĩ đâu :|

cám ơn bạn rất nhiều
ko có đỏi hỏi ref back hả bạn. nhưng mình muốn làm việc thì phải công bằng
bạn có thể cho mình hỏi những cái tool mà bạn nói là gì không ^^.
mình xin uy tin với những bạn nào khi đã hợp tác với mình. mình có bao nhiêu kinh nghiệm về ptu mình sẽ hướng dẫn một cách cụ thể và dễ hiểu nhất
ptu ko là chỗ cho những người lười biếng và sợ không có người down tài liệu của mình
cám ơn mod đã hộ trợ

Khi ref thường newbi cần : hosleech , list 4rum ,....VPS.... chứ khoản RB thì :| chưa mơ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,868
170,926
Latest member
kokono

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week