ptc dễ scam sao tôi vẫn ghiền?

Status
Not open for further replies.

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
ngồi buồn vì mới bị 1 site cho ăn scam khi tới lúc nhận tiền, ko biết làm gì post lên chủ đề này cho ae vào buôn chuyện

mình từ khi vô mmo tới nay chỉ chơi có 1 thứ là ptc. và ăn biết bao nhiêu scam oy ko đếm xuể...

nản chứ ,nhưng khi ko chơi ptc thấy thiếu thiếu gì đó, mất vui mà ko hiểu tại sao?

dường như là ptc có ma lưc gì ghê ghớm lắm làm mình bị ghiền oy.

nếu ai hỏi bạn mmo cái gì thú vị nhất mình sẽ vote cho ptc.còn bạn thì sao?

ngồi buồn vì mới bị 1 site cho ăn scam khi tới lúc nhận tiền, ko biết làm gì post lên chủ đề này cho ae vào buôn chuyện

mình từ khi vô mmo tới nay chỉ chơi có 1 thứ là ptc. và ăn biết bao nhiêu scam oy ko đếm xuể...

nản chứ ,nhưng khi ko chơi ptc thấy thiếu thiếu gì đó, mất vui mà ko hiểu tại sao?

dường như là ptc có ma lưc gì ghê ghớm lắm làm mình bị ghiền oy.

nếu ai hỏi bạn mmo cái gì thú vị nhất mình sẽ vote cho ptc.còn bạn thì sao?

Bởi vì chắc bạn chuyển ngành từ Game online qua MMO ( Make money online )
Mình cũng từng như bạn mình hiểu các giác này mà

hihihi cùng tâm trạng với chủ top, hôm nay cũng ngậm ngùi vì ăn scam site Opti... ra đi 20$, ko biết bị nghiền PTC hay nghiện scam hihihih!!!!!!!!!!!!!!!!

vì bạn hi vọng rằng 1 ngày nào đó bạn sẽ thành pro, ko bị ăn cam nữa mà sẽ đầu tư và kiếm cả ngàn usd/tháng, sự thật là nếu bạn đủ giỏi bạn sẽ bỏ ptc

PTC chỉ đầu tư duy nhất 100$ vào Onbux và đã thu về 300$. Từ khi Onbux sập đã từ bỏ PTC. Quay đầu là bờ đi bạn :binhsua149:

giống bác...từ trc tới giờ chỉ PTC và coi như game...game mãi ăn cam nhiều quá chán...nghỉ ngơi chém gió cho khỏe :))

Scam mà làm gì có lãi

nếu bạn là một người thật sự biết đam mê là gì bạn sẽ hiểu?
mình cho rằng bạn có 2 khả năng:
1/lên diễn đan chém gió vô tích sự, chưa từng chơi thứ gì nên ko hiểu gì cả
2/chẳng bao giờ có đam mê và là kẻ dễ dàng từ bỏ.
luôn cho mình là thông minh mà thực chất chẳng đi được tới đâu(một tên ếch ngồi đáy giếng,hay tương tự như thế).

tôi ko có thời gian đoi co với một người như bạn.thử hỏi bạn là ai mà có quyền chê người khác là ngu?
và tên juiwiunor cũng thế

ko phải là ghiền vì cái NGU của bạn nó quá lớn

Cho xin mây site tốt đi,mây hôm nay sao ko ol yh vây.

ko phải là ghiền vì cái NGU của bạn nó quá lớn

tui mà nằm trong BQT thì cho thằng này ra đảo liền, lại 1 thuyền với cái thằng master kia, thùng rỗng lúc nào cũng kêu to thật

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week