Chat Chơi dota 2 nhận 1000vnđ/trận thắng, 500vnđ/trận thua

soulofdeath

Junior
Reactions
24
MR
0.021
UPDATE 15/12/2023: ĐÃ ĐỦ CHỈ TIÊU, XIN PHÉP KHÔNG NHẬN INBOX NỮA NHÉ
Như tiêu đề, chỉ cần vài thao tác set up cho acc của các bạn, chắc chỉ tốn 5-10 phút. Sau đó mỗi tuần các bạn gửi lịch sử các trận cho mình, và tèn ten. Mình sẽ chuyển tiền cho các bạn. 1000VNĐ/trận thắng, 500VNĐ/trận thua
Các bước bạn cần làm rất đơn giản:
Bước 1: Vô game, vào tab Social, chọn “Expose Public Match Data”

Bước 2: Vô Steam, vào mục View My Profile, copy link account, gửi tới telegram chính chủ của mình: @drgin175

Bước 3: Các bạn đổi tên steam theo yêu cầu của mình, khi mình báo set up thành công thì các bạn có thể đổi lại theo tên của các bạn hay để im vậy cũng được. Ví dụ: đổi “MR.T” thành “MR.T123456”
Bước 4: Khi mình báo set up thành công, các bạn chơi dota 2 như bình thường. Các trận đấu được tính gồm rank và unrank (chơi turbo vẫn được). Mỗi tuần chụp lại lịch sử chơi gửi cho mình và nhận tiền. Mỗi trận thắng được 1000VNĐ, mỗi trận thua thì 500Đ thôi. Mỗi bạn sau khi set up thành công sẽ nhận được 10k (cái này chỉ nhận 1 lần)
Lưu ý:
  • Có thể nhận tiền qua momo, tài khoản ngân hàng... Mình pay mỗi thứ 2 hàng tuần
  • Set up xong nhận nóng 10k ăn bánh luôn =))
  • Cái này ko ảnh hưởng gì đến account của các bạn
  • Việc này không giúp bạn giàu nhưng có thể giúp bạn kiếm mỗi tháng vài trăm ngàn uống cafe hoặc đơn giản đóng tiền net giống mình = )))
Tip: Chơi turbo cho lẹ, mỗi ván 20p, chơi hero tủ cho dễ thắng = )))
Thắc mắc gì inbox telegram chính chủ: @drgin175, mình sẽ giải đáp tất tần tật

Last edited:
Như tiêu đề, chỉ cần vài thao tác set up cho acc của các bạn, chắc chỉ tốn 5-10 phút. Sau đó mỗi tuần các bạn gửi lịch sử các trận cho mình, và tèn ten. Mình sẽ chuyển tiền cho các bạn. 1000VNĐ/trận thắng, 500VNĐ/trận thua

View attachment 240775

Bước 2: Vô Steam, vào mục View My Profile, copy link account, gửi tới telegram chính chủ của mình: @drgin175

View attachment 240776

Bước 3: Các bạn đổi tên steam theo yêu cầu của mình, khi mình báo set up thành công thì các bạn có thể đổi lại theo tên của các bạn hay để im vậy cũng được. Ví dụ: đổi “MR.T” thành “MR.T123456”
Bước 4: Khi mình báo set up thành công, các bạn chơi dota 2 như bình thường. Các trận đấu được tính gồm rank và unrank (chơi turbo vẫn được). Mỗi tuần chụp lại lịch sử chơi gửi cho mình và nhận tiền. Mỗi trận thắng được 1000VNĐ, mỗi trận thua thì 500Đ thôi. Mỗi bạn sau khi set up thành công sẽ nhận được 10k (cái này chỉ nhận 1 lần)
Lưu ý:
  • Có thể nhận tiền qua momo, tài khoản ngân hàng... Mình pay mỗi thứ 2 hàng tuần
  • Việc này không giúp bạn giàu nhưng có thể giúp bạn kiếm mỗi tháng vài trăm ngàn uống cafe hoặc đơn giản đóng tiền net giống mình = )))
thật ko bạn ,mà kèo ít quá , ngày đánh mất trận mới đc 1 $

thật ko bạn ,mà kèo ít quá , ngày đánh mất trận mới đc 1 $
Thật á bạn. Bạn chơi turbo cho nhanh. Tính theo tháng thì được vài trăm ngàn uống cafe thôi

Thật á bạn. Bạn chơi turbo cho nhanh. Tính theo tháng thì được vài trăm ngàn uống cafe thôi
phải đánh tới cùng luôn hả bạn , ko đc ra giữa chừng hả

phải đánh tới cùng luôn hả bạn , ko đc ra giữa chừng hả
chỉ cần game đó được tính stats là được, bạn đánh thật hay bạn feed mạng hay bạn dừng giữa chừng cũng được, đừng abbandon là được

Rank immortal có được giá cao hơn không bạn ?

Rank immortal có được giá cao hơn không bạn ?
rank nào cũng vậy à bạn. Tính dựa trên số trận bạn chơi. Vậy nên chơi turbo là kiếm lẹ nhất. Đánh rank thì game lâu hơn.

View attachment 240775

View attachment 240776

Lưu ý:
Làm mình cứ tưởng là bán tài khoản chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom