Matrix profitwealthclub.com - Thêm 1 site có tiềm năng lớn. Tặng 10$ cho thành viên đăng ký mới. RCB 100%

Status
Not open for further replies.
mình đã ref + dep 10$ cho bạn
ID: 1stmarco
ah cho mình hỏi cái vụ RCB là sao nhỉ? mình mới tham gia nên chưa hiểu lắm. Thanks:binhsua25:

Chết quên, cậu ơi để lại tài khoản PM mình còn RCB chứ. TK dạng Uxxxx ý nhé, xem tk này ở mục my account sau khi đăng nhập, ko phải ID nhé

Chết quên, cậu ơi để lại tài khoản PM mình còn RCB chứ. TK dạng Uxxxx ý nhé, xem tk này ở mục my account sau khi đăng nhập, ko phải ID nhé

Hi, tại đây là lần đầu mình tham gia MMO nên chưa rành về nó lắm, có gì mong các bạn giúp đỡ mình với nhé:binhsua07:
Đây là tài khoản PM của mình: U5559015

về công thức của nó thì khá bền vững, site được quảng cáo khá nhiều, quyết định thì hoàn toàn ở bạn :D.

- - - Updated - - -

Hi, tại đây là lần đầu mình tham gia MMO nên chưa rành về nó lắm, có gì mong các bạn giúp đỡ mình với nhé:binhsua07:
Đây là tài khoản PM của mình: U5559015
Transaction of 0.8 USD to account U5559015 was successfully completed.

Transaction batch#: 2xxxxx
Timestamp:
06.04.2013, 15:49

Mình đã RCB cậu nhé, online thì xác nhận giúp mình

Transaction of 0.8 USD to account U5559015 was successfully completed.

Transaction batch#: 2xxxxx
Timestamp:
06.04.2013, 15:49

Mình đã RCB cậu nhé, online thì xác nhận giúp mình

Mình đã nhận được tiền RCB từ bạn, cảm ơn bạn nhiều:binhsua07:

Ah bạn emoney4vn ơi cho mình hỏi là site này được Run vào ngày nào nhỉ (theo mình thấy trên Chứng chỉ kinh doanh của nó là 22/04/2013 ko biết phải ko)
Trong phần My account mình thấy có mục Membership(s) ko biết là gì nữa?
Mặc dù mới tham gia MMO (trước đây chỉ đọc và tìm hiểu thôi) nhưng cảm nhận của mình sau 2 ngày tham gia site này là cũng khá tốt, nó chia lãi rất đều vào 11:55 pm (khoảng 4:55 am giờ VN), còn gì nữa thì.... mình chưa biết :D
Hi vọng là nó sống thọ để có thể kiếm chút cháo sống qua ngày:binhsua11:

Mình cũng đang chơi cái này nhưng chưa hiểu lắm về cái ma trận 2x2. Thớt giải thích dùm mình đc ko? Có phải là 4 gói ad hết hạn thì đc đúng ko?

đã ref ngocanh90
def 5 pos + 1 pos free
bác RCB vào PM U1769756 nhé :D

Ah bạn emoney4vn ơi cho mình hỏi là site này được Run vào ngày nào nhỉ (theo mình thấy trên Chứng chỉ kinh doanh của nó là 22/04/2013 ko biết phải ko)
Trong phần My account mình thấy có mục Membership(s) ko biết là gì nữa?
Mặc dù mới tham gia MMO (trước đây chỉ đọc và tìm hiểu thôi) nhưng cảm nhận của mình sau 2 ngày tham gia site này là cũng khá tốt, nó chia lãi rất đều vào 11:55 pm (khoảng 4:55 am giờ VN), còn gì nữa thì.... mình chưa biết :D
Hi vọng là nó sống thọ để có thể kiếm chút cháo sống qua ngày:binhsua11:

đúng rồi cậu, site run prelaunch 43 ngày rồi nhưng mới cho đăng ký hôm 15-5. membership với site này bạn chưa cần để ý nhé

Last edited by a moderator:
chủ thớt check xem có mình dowline ko nhé : khoadainhan8 :D

Mình cũng đang chơi cái này nhưng chưa hiểu lắm về cái ma trận 2x2. Thớt giải thích dùm mình đc ko? Có phải là 4 gói ad hết hạn thì đc đúng ko?

site này ko biết nó có giống các site khác không. nếu chiến nhiều thì cậu mới nên để ý cái này nhé

Đã RCB cậu nhé, online xác nhận giúp mình
Transaction of 4.00 USD to account U1769756 was successfully completed.

Transaction batch#: 2xxxxxx

Timestamp:
06.05.2013, 07:35
hix nó k cho fund 4$ vào e wallet :(
phải đợi mai mới đủ 10$ mua thêm pos
cái matrix 2x2 với mỗi pos hoàn thành dc 1 slot,, vậy cứ 4 pos hoàn thành thì ăn matrix?
ko biết có dc hỗ trợ từ up/downline không nhỉ

Last edited by a moderator:
hix nó k cho fund 4$ vào e wallet :(
phải đợi mai mới đủ 10$ mua thêm pos
cái matrix 2x2 với mỗi pos hoàn thành dc 1 slot,, vậy cứ 4 pos hoàn thành thì ăn matrix?
ko biết có dc hỗ trợ từ up/downline không nhỉ
mua thêm pos thì ko cần min đâu cậu nhé, cậu vào request cashout và chuyển tiền về e wallet là mua được pos thôi. min 10$ chỉ dành cho rút tiền về cổng thanh toán thôi nhé

mua thêm pos thì ko cần min đâu cậu nhé, cậu vào request cashout và chuyển tiền về e wallet là mua được pos thôi. min 10$ chỉ dành cho rút tiền về cổng thanh toán thôi nhé

10$/adpack ,ko đủ 10$ thì mua vào mắt ah cậu!

10$/adpack ,ko đủ 10$ thì mua vào mắt ah cậu!

à thế nào mà mình hiểu ý bạn ý là fund từ số tiền tài khoản rút vào e wallet, cái này thì ko cần min 10$. còn ai chẳng biết là giá ad pack là 10$
Fund từ các cổng thanh toán vào e wallet thì min là 10$ đúng rồi

- - - Updated - - -

thông báo quan trọng mới có tính tích cực là trong tương lai gần thì số tiền LR đã dep và được chia lãi có thể rút ra ego và stp nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,847
172,927
Latest member
huyhoang2022

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week