Matrix profitwealthclub.com - Thêm 1 site có tiềm năng lớn. Tặng 10$ cho thành viên đăng ký mới. RCB 100%

Status
Not open for further replies.
Cái này cheat multi acc đc ko các bác,1 acc kiếm 25 cen làm chục acc cũng đc $2.5 1 ngày đó :binhsua08:
Multi để làm gì bạn? Reg mà ko dep thì hết chu kì cũng để ngắm chứ đâu rút được đâu.:D

Multi để làm gì bạn? Reg mà ko dep thì hết chu kì cũng để ngắm chứ đâu rút được đâu.:D

Thế sao ông thớt lại bảo như này :|

nếu chỉ lấy cái 10$ nó tặng làm vốn ko dep thì sau 50 ngày có rút dc ko thớt?

Có cậu ạ:"Min with của Free Member là 10$, Min with của Paid Member là 2$ đó"

em chơi free đã, có chút kinh nghiệm rồi sẽ nạp tiền vào đầu tư sau :d

Thế sao ông thớt lại bảo như này :|

Cái này tái đầu tư bắt buộc 30%.Lúc chia lãi nó chia 70% vào Cash blance để rút, chia 30% vào E-wallet blance để mua Share bắt buộc.
Sau 50 ngày tổng bạn nhận được 12.5$ thì 8.75$ vào Cash để rút còn lại vào E-wallet blance để tái. Nên có hết chu kì cũng ko rút được bạn ạ. Có thể Theard không để ý hoặc không biết hoặc x..y.z.....,hơn nữa hiện tại cả Free member và paid member min rút đều là 10$ hết! Fee rút 3% nhé.Xác định chơi không đầu tư thì sẽ không rút được.

cái này là đầu tư tiền vào rồi ngồi chờ ăn % thôi hả các bác?

Cái này tái đầu tư bắt buộc 30%.Lúc chia lãi nó chia 70% vào Cash blance để rút, chia 30% vào E-wallet blance để mua Share bắt buộc.
Sau 50 ngày tổng bạn nhận được 12.5$ thì 8.75$ vào Cash để rút còn lại vào E-wallet blance để tái. Nên có hết chu kì cũng ko rút được bạn ạ. Có thể Theard không để ý hoặc không biết hoặc x..y.z.....,hơn nữa hiện tại cả Free member và paid member min rút đều là 10$ hết! Fee rút 3% nhé.Xác định chơi không đầu tư thì sẽ không rút được.

đúng rồi, cái này mình chưa kịp cập nhật, tức là số tiền lãi hằng ngày được chia lãi nó chia làm 2 phần luôn, 1 chui vào tiền để rút, 1 chui thẳng vào tiền tái đầu tư, do vậy ko thể rút được nếu ko đầu tư
còn về phần Min 2$ cho paid member thì nó cũng sửa rule rồi, min 10$ cho cả 2 loại free và paid member

- - - Updated - - -

mới chơi reg thử theo bác
onealone90
bác hướng dẫn thêm được không?
em mới chỉ vào surfing mấy cái :|
cậu ơi mình hướng dẫn chi tiết bằng hình ảnh cụ thể từng tý một, có nói cũng ko rõ bằng thì cậu nên tham khảo qua giúp mình nhé :(

- - - Updated - - -

đã reg cho thớt xem tình hình để đập tiền vào :)

nếu có đập thì cậu đập sớm, càng để lâu site invest càng tăng độ rủi ro cậu ạ

Ko nói sớm tưởng có ăn rồi ai dè,lúc trước có site cũng free $10 nhưng min rút có $1 thôi,lãi 1% ko làm gì cả,chờ 10 ngày là đủ rút,trước dân VN bá đạo quá cheat nát trong vòng 1 tiếng đồng hồ nên nó dẹp vụ tặng $10 luôn :binhsua04:

Ko nói sớm tưởng có ăn rồi ai dè,lúc trước có site cũng free $10 nhưng min rút có $1 thôi,lãi 1% ko làm gì cả,chờ 10 ngày là đủ rút,trước dân VN bá đạo quá cheat nát trong vòng 1 tiếng đồng hồ nên nó dẹp vụ tặng $10 luôn :binhsua04:
cậu có nhầm site ko vậy?
site vẫn còn bonus 10$ cậu nhé
chắc cậu nhầm lẫn gì rồi

cậu có nhầm site ko vậy?
site vẫn còn bonus 10$ cậu nhé
chắc cậu nhầm lẫn gì rồi

,ý mình ko phải nó ko bonus mà là dep tiền vào mới rút đc,như vậy cũng chả khác gì ko chơi.Tại cậu ko đọc kỹ cmt của mình,lsf 1 site trước đây,ko phải site này.

Vậy giờ giả sử dep 10$, sau 20 ngày đc 12.5$, rút đc 70% của cái 12.5$ này hả thớt?
Cộng Với 10$ cho ban đầu lãi 2.5%, sau 20 ngày đc 5$ nữa, rút đc 70% của cái 5$ này phải k thớt?
Nếu vậy sau 20 ngày thu đc đúng 12.5$ chưa trừ phí rút 3% của site và 1% của LR

số tiền lãi 70% trong cash và 30% trong wallet
vậy muốn đầu tư tiếp thì phải rút tiền từ cash về LR (không biết có mất thêm phím LR không) rồi lại nạp vào wallet để mua pos phải k các bác?
hay có cách chuyển tiền từ cash sang thẳng wallet luôn?

số tiền lãi 70% trong cash và 30% trong wallet
vậy muốn đầu tư tiếp thì phải rút tiền từ cash về LR (không biết có mất thêm phím LR không) rồi lại nạp vào wallet để mua pos phải k các bác?
hay có cách chuyển tiền từ cash sang thẳng wallet luôn?

muốn tái thì bạn chuyền $ từ cash sang wallet giống như Profit Clicking zậy đó, nhưng time chuyển thì ko nhanh như PC, mình ko để ý time, nhưng cũng 3 4 tiếng thì $ mới vào wallet.

Site này muốn có lời n, thì nên tái tiên tục 10 ngày, sau đó mới rút, position sau 20 ngày hết hạn & tạo thành matrix cấp 2X2, bạn phải nâng cấp member để ăn mỗi matrix là 7.5$.

Mình đang chiến mạnh site này.

For each $10 Profit Wealth Plan position you buy, you will earn 1 position on the 2x2 force matrix upon expiry of your ADpack. This will earn you a residual income of $7.50 for each 2x2 force matrix you complete.

Ai giải thích 2x2 force matrix là như thế nào hộ mình với và trong trường hợp nào mình nhận được 7.5$ đấy

DO YOU PAY REFERRAL COMMISSIONS?
Yes we pay referral commissions of 8% on level 1 and 5% on level 2 and 2% on level 3 referrals when they buy Units.

Cả đây nữa
:binhsua04:

Last edited by a moderator:
Vậy giờ giả sử dep 10$, sau 20 ngày đc 12.5$, rút đc 70% của cái 12.5$ này hả thớt?
Cộng Với 10$ cho ban đầu lãi 2.5%, sau 20 ngày đc 5$ nữa, rút đc 70% của cái 5$ này phải k thớt?
Nếu vậy sau 20 ngày thu đc đúng 12.5$ chưa trừ phí rút 3% của site và 1% của LR

Site này thì cứ số tiền đc chia lãi hằng ngày nó chia thành 2 phần luôn, 70% vào e wallet và 30% vào tiền tái đầu tư
sau 20 ngày, tài khoản rút bạn có 8.75$ từ AD pack đầu tư và 3.5$ từ AD pack 10$ bonus, vậy tổng cộng có 12.25$ để rút. Thêm vào đó nữa là tiền tái đầu tư, bạn có 3.75$ + 1.5$ = 5.25$ tiền tái đầu tư nhé

For each $10 Profit Wealth Plan position you buy, you will earn 1 position on the 2x2 force matrix upon expiry of your ADpack. This will earn you a residual income of $7.50 for each 2x2 force matrix you complete.

Ai giải thích 2x2 force matrix là như thế nào hộ mình với và trong trường hợp nào mình nhận được 7.5$ đấy

DO YOU PAY REFERRAL COMMISSIONS?
Yes we pay referral commissions of 8% on level 1 and 5% on level 2 and 2% on level 3 referrals when they buy Units.

Cả đây nữa
:binhsua04:

matrix của site này thì mình chưa rành lắm cách cycle của nó, còn ở dưới là hoa hồng nhận được từ downline của bạn thôi, đó là hoa hồng từ các ref cấp 1 , 2 và 3 của bạn từ việc họ mua AD Pack

hỏi tí là nếu mình không def tiền về thì có được chia lãi không? Phải làm như thế nào để được chia lãi

- - - Updated - - -

hỏi tí là nếu mình không def tiền về thì có được chia lãi không? Phải làm như thế nào để được chia lãi

mình đã đăng ký theo link thớt đưa nhưng không biết có ref cho thớt không ai chỉ mình cách xem tuyến trên với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week