Matrix profitwealthclub.com - Thêm 1 site có tiềm năng lớn. Tặng 10$ cho thành viên đăng ký mới. RCB 100%

Status
Not open for further replies.
trời làm sao mình rcb khi ko rút được tiền cậu ơi, mình chỉ có thể rcb khi site chưa scam, pay bt chứ
mình thấy lượng tiền with hằng ngày ở site vẫn tăng đều mà sao lại ko rút đc ?

bác chủ cho em hỏi, vào my cash out thấy nó báo done từ hôm qua, mà giờ vào tài khoản PM vẫn chưa có tiền, bt thì mất bao lâu hả bác?
hôm qua đang định hủy rq để rq lại thêm 10$ nữa thì nó báo thế
Bạn này giống mình này, mấy hôm đang pending cashout 20$, hôm nay vào thấy hết pending nhưng tiền thì vẫn chưa thấy chuyển về tài khoản PM :binhsua45:

em vốn ít, nó có pay cho đc đồng nào hay đồng đấy, nó còn hoạt động thì em vẫn chưa tính là scam

em vốn ít, nó có pay cho đc đồng nào hay đồng đấy, nó còn hoạt động thì em vẫn chưa tính là scam

bác chưa tính là scam thì là phần bác...thớt ko rút dc tiền thì ko rb là phải rồi..còn nhận định cá nhân thì nó theo thằng LR rồi bác :binhsua46:

bác chưa tính là scam thì là phần bác...thớt ko rút dc tiền thì ko rb là phải rồi..còn nhận định cá nhân thì nó theo thằng LR rồi bác :binhsua46:
em có đòi bác chủ rcb đâu :D
cái này sau phát LR là em cũng nghĩ nó khó qua dc rồi, vì tâm lý dân toàn rút vốn dc bao nhiêu hay bấy nhiêu, ko có tiền dep vào lấy đâu cho nó sống

theo tình hình thực tế thì thằng này đã ra đi. Trước khi ra đi nó còn tung ra cái trò ra share mới để mem dep nhiều.
Chính thể loại này mới là Big Scammer. Khốn nạn

Đã ref 1 acc cho thớt
ID: tuan859303

giờ ref làm gì nữa trời
sáng nay lại thấy dc pay, mỗi tội trong PM chả có xu vẹo nào, hay mình rq cashout sai? =))

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week