Matrix profitwealthclub.com - Thêm 1 site có tiềm năng lớn. Tặng 10$ cho thành viên đăng ký mới. RCB 100%

Status
Not open for further replies.
thớt cho mình hỏi là cậu bảo tái đầu tư tối thiểu 30% vậy nếu chơi free nó tặng 10$ vậy thì sau khi hết 50 ngày liệu có rút ra được ko nhỉ? vì mình nghĩ lúc đó có 12.5$ tái đầu tư hết 30% vậy sao đủ 10$ min with nhỉ?

min là 10$, cũng tốt lắm. chia lãi luk nào là mail về báo ngay

thớt cho mình hỏi là cậu bảo tái đầu tư tối thiểu 30% vậy nếu chơi free nó tặng 10$ vậy thì sau khi hết 50 ngày liệu có rút ra được ko nhỉ? vì mình nghĩ lúc đó có 12.5$ tái đầu tư hết 30% vậy sao đủ 10$ min with nhỉ?

khi cậu đủ 10$ rút bình thường nhé, 30% sẽ được giữ lại tài khoản tái đầu tư, min 10$ có nghĩa là khi đủ 10$ chưa trừ đi 30% :)

- - - Updated - - -

làm acc cho thớt ID : vanhiep1510 :binhsua135:

welcome. Thanks cậu hợp tác

Up cho biết mặt site nó hot anh em còn chiến. Nó được quảng cáo khá rầm rộ trên các diễn đàn, banner quảng cáo.

đã reg cho thớt xem tình hình để đập tiền vào :)
Có chơi thì dập thêm tiền vào chứ chỉ 10$ free của nó hết chu kì cũng ko rút được đâu cậu ạ!
mới chơi reg thử theo bác
onealone90
bác hướng dẫn thêm được không?
em mới chỉ vào surfing mấy cái :|
Chờ thớt lên hướng dẫn bạn này :D

Cái này cheat multi acc đc ko các bác,1 acc kiếm 25 cen làm chục acc cũng đc $2.5 1 ngày đó :binhsua08:

- - - Updated - - -

Có chơi thì dập thêm tiền vào chứ chỉ 10$ free của nó hết chu kì cũng ko rút được đâu cậu ạ!

Chờ thớt lên hướng dẫn bạn này :D

Sao lại ko nhỉ,chu kì 50 ngày với lãi 2.5 thì 40 ngày thôi đã đủ min mà :| Như thớt nói ko tính cả tái đầu tư :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week