Matrix profitwealthclub.com - Thêm 1 site có tiềm năng lớn. Tặng 10$ cho thành viên đăng ký mới. RCB 100%

Status
Not open for further replies.
site mới thêm pos mới 50$ 5 ngày lãi 118%
vừa mới dep hết sạch thì nó ra cái này

Hình như pos mới ko có %daily hay sao ý. Chỉ thấy nó ghi là 5 ngày đc 118% :binhsua96::binhsua96::binhsua96::binhsua96:

Hình như pos mới ko có %daily hay sao ý. Chỉ thấy nó ghi là 5 ngày đc 118% :binhsua96::binhsua96::binhsua96::binhsua96:
đúng rồi bạn, loại ad pack mới này chỉ pay sau 5 ngày thôi
loại adpack 2% daily 180 ngày và 6.25% 20 ngày mới là daily

cho e hỏi mua ad bằng 10$ free kiểu gì ạ?

Cái này lúc mình đăng ký xong nó tự mua cho mình luôn rồi bạn. Bạn vào My AD Packs là thấy đó.
Hình như site này cũng ít mem VN tham gia nhỉ? Mình cũng chỉ dep 10$ chơi thử để lấy exp thôi, ko biết sao nữa :D

Cái này lúc mình đăng ký xong nó tự mua cho mình luôn rồi bạn. Bạn vào My AD Packs là thấy đó.
Hình như site này cũng ít mem VN tham gia nhỉ? Mình cũng chỉ dep 10$ chơi thử để lấy exp thôi, ko biết sao nữa :D

đúng là nó tự mua rồi, cũng ko ít mem việt đâu cậu

sao mình refun từ cash balance ---> E-wallet mà nó vẫn chưa sang nhỉ?

Site này nó thanh toán Manual bạn ơi. Hôm bữa mình cũng thử, gần 3h sau nó mới chuyển qua E-Wallet.:binhsua79:
mình 1 ngày rồi vẫn chưa qua

ko thấy có lãi trong mail, dấu hiệu scam chăng?

các bác vẫn vào dc site bình thường à?
em sáng giờ k vào dc :|

thống báo mail thì em tắt rồi, giờ cái trang chủ k vào dc, bác chủ cập nhật tình hình đi

Hiện tại thì site vẫn hơi nhập nhoạng ko ổn định, có thể đang trong giai đoạn hoàn thiện vài cập nhật mới. Các bạn cứ chờ thêm xem tình hình sao nhé :)

vừa mua 1 pos cổng PM
bác RB e vào U5199204 nhé
thanks you

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,918
172,996
Latest member