Pro nào đi ngang ghé qua 1 phát!!!!!!!!

foxp512

Junior
Reactions
33
MR
0.001
E tham gia mmo cũng chưa lâu tầm gần nữa năm à :-S .... trải qua đủ kiếp từ cạp, site nga, ptc, .... đều kiếm đc chút $ từ nó cả.... Bây h em muốn xin ý kiến mấy a chị hướng đi mới cho em, do vào năm học rồi em không có thời gian on nhiều tầm 2-3 tiếng có thể hơn tùy ngày :( .... gõ cạp thì ngon mà còn nhỏ mắt chưa điều tiết ok nên em cũng ngại :D.
Hiện tại e đang chơi ptc trừ tiền rút đc từ các site thì tb 1 ngày đc rb 0.1$. Vốn liếng từ tay không qua nhiều kiếp giờ còn tầm 7$ ai có ý kiến gì giúp đc thì cho em xin :D
Em đang tính thử chiến off :D và 1 site cashbar nào đó ( em có thể treo máy 24/24 và làm tạm 1 con vps). Ai có ý kiến gì thì để lại cho em. XIn tiếp thu mọi ý kiến.

tiếp tục con đường học hỏi --> sau đó vững rồi mới nghĩ đến kiếm ra tiền :binhsua79:

Upvote 0
E tham gia mmo cũng chưa lâu tầm gần nữa năm à :-S .... trải qua đủ kiếp từ cạp, site nga, ptc, .... đều kiếm đc chút $ từ nó cả.... Bây h em muốn xin ý kiến mấy a chị hướng đi mới cho em, do vào năm học rồi em không có thời gian on nhiều tầm 2-3 tiếng có thể hơn tùy ngày :( .... gõ cạp thì ngon mà còn nhỏ mắt chưa điều tiết ok nên em cũng ngại :D.
Hiện tại e đang chơi ptc trừ tiền rút đc từ các site thì tb 1 ngày đc rb 0.1$. Vốn liếng từ tay không qua nhiều kiếp giờ còn tầm 7$ ai có ý kiến gì giúp đc thì cho em xin :D
Em đang tính thử chiến off :D và 1 site cashbar nào đó ( em có thể treo máy 24/24 và làm tạm 1 con vps). Ai có ý kiến gì thì để lại cho em. XIn tiếp thu mọi ý kiến.

Phải thất bại mới có thàh công. Ọp đi cậu ạ

Upvote 0
Phải thất bại mới có thàh công. Ọp đi cậu ạ

offer ngon đấy cậu,siêng năng thì cũng đủ nuôi sống bản thân 1

Upvote 0
bạn nên chơi offer có khi thành công, vẫn nên chơi PTC kiếm chút ít $ đủ điện thoại :D

Upvote 0
upp cho pro lên giúp đỡ em no có tiền đóng hoc phí nek...........................................................................

Upvote 0
Pro dạo này kẹo lắm ko chỉ bí quyết đâu :m131: Tốt nhất nên tỉm tòi học hỏi :m021:
Ví dụ chữ ký của mình :m146:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week