• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

PP mình bị dính limit và cách gỡ

tuanhu111

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Ai biết giúp mình với

Last edited:
cái này là PP nó nghi ngờ tk của bạn được truy cập từ một người khác chứ ko phải bạn nên nó limit để an toàn cho acc thôi, chắc ko vấn đề gì đâu

cái này là PP nó nghi ngờ tk của bạn được truy cập từ một người khác chứ ko phải bạn nên nó limit để an toàn cho acc thôi, chắc ko vấn đề gì đâu
Mình để cả mấy tháng rồi mà vẫn cứ limit,chắc phải xác nhận thêm gì nữa, làm sao để sử dụng đc bình thường lại vậy?

Bạn hướng dẫn mình đi, mình xác nhận thẻ Visa, địa chỉ,đổi mật khẩu với câu hỏi bào mật rồi mà chưa đc
phải chờ nó check đã nhé, trước mình cũng bị như này up lên chờ gần 1 ngày sau là acc trở lại bình thường ;)

Mình để cả mấy tháng rồi mà vẫn cứ limit,chắc phải xác nhận thêm gì nữa, làm sao để sử dụng đc bình thường lại vậy?
ặc, kỳ vậy nhỉ? bình thường 1 ngày là xong mà. vậy bạn có thể làm theo 2 cách sau: 1. vô mục contact nó hỏi, nêu rõ thời gian tk bị treo rồi chờ nó xem lại. 2. nhờ bạn @chomaqa1 call lên PP để giải quyết thắc mắc

Chúc bạn thành công ! ;)

cần call để giục nó giải quyết thì pm mình nhé

Tài khoản đã hoạt động bình thường, hôm kia có nhờ bạn mailan2194 tư vấn và giúp mình gửi mail lên Paypal nhưng họ nói mình thiếu cái xác nhận địa chỉ, nó yêu cầu gửi cái sao kê ngân hàng hoặc hoá đơn thanh toán có ghi địa chỉ mình, mình gửi nó cái sao kê VCB sau 6 tiếng nó mở lại tài khoản cho mình liền,yeah...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom