Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
110 id sp 19

110 id sp 15

ai có proxy share cưa đôi tiền với nào:D

100íd - 5sp !!

bác nào hôm qua chém gió bảo pix up mấy trăm tỉ code đâu rồi :D.ra đây ngay .tự kiểm điểm úp mặt vào tường nhé :mad:

mọi người ơi cho mình hỏi, pix pay ntn vậy, mình có 3$ hqua thui mà request tiền chưa về. Mới được ông anh cho mượn group nên hok có biết gì.

mọi người ơi cho mình hỏi, pix pay ntn vậy, mình có 3$ hqua thui mà request tiền chưa về. Mới được ông anh cho mượn group nên hok có biết gì.
có phần tiếng việt mà:D

mọi người ơi cho mình hỏi, pix pay ntn vậy, mình có 3$ hqua thui mà request tiền chưa về. Mới được ông anh cho mượn group nên hok có biết gì
Bạn kiểm tra ví rút tiền về có đúng không? nếu đúng rùi thì chờ thôi bạn, đôi khi pix nó thanh toán trễ. Với lại bạn request khi nào nữa? nếu yêu cầu rút tiền trước lúc no paid thì bạn sẽ nhận được thanh toán sớm thôi, vài tiếng hoặc khi kéo dài 12h, có khi hơn.

không theo anh Phượng làm ytb lai quay lại capt hả bạn :D

rs sau 10h đêm qua thì đêm nay có tiền nhé :)

cả chiều nay hóng code h không biết sao:oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week