Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
Như thế này nó có band ko anh em gõ bằng soft mới chạy SSH

vấn đề k biết log sao mà dc 75 nhĩ giờ chưa hình dung dc làm sao log 75 với tình hình hiện giờ vl
Log 100 con cũng đc miễn có proxy private , team đó thì có lẽ ai cũng xài private hết

Last edited:
Có ai bị lỗi này không thế.không biết hôm qua e bị band có phải do nó không nữa :(

Attachments

845.7 KB · Views: 85
Có ai bị lỗi này không thế.không biết hôm qua e bị band có phải do nó không nữa :(
proxy ko load nổi code, :D
hôm qua bạn dùng proxy mình để capt lại mở view có bị lỗi đó nữa k?
mấy bạn xài soft mới có xài dc gõ tắt của unikey ko mình ko xài dc:oops:
mình xài bản mới nhất và gõ bình thường , thậm chí cả sock5 cũng gõ đc , lỗi do unikey của bạn

proxy ko load nổi code, :D
hôm qua bạn dùng proxy mình để capt lại mở view có bị lỗi đó nữa k?
vẫn vậy bạn à. cái id này là mình cạp bằng ip chính đó không phải proxy đâu.mà bạn có bị thế này không ?

vẫn vậy bạn à. cái id này là mình cạp bằng ip chính đó không phải proxy đâu.mà bạn có bị tế này không ?
Xài IP chính mà bị vậy sao cso lẽ mạng của bạn có vấn đề rồi @@ , mình k bị lỗi code nào như thế cả từ IP chính tới proxy , để hóng cao nhân vào giải đáp cho bạn vậy , :D

Last edited:
Mình có vấn đề hot hơn mấy bạn nhiều : 2 cái group nhỏ của mình , group 1 có 11$ , group 2 có 13$ , bi h bốc hơi hết trơn , pix dán cho 2 cái balance giống i đúc nhau là 3.95205$ , kiểm tra các id trong group ko thấy ban , view thì gõ đẹp như bạn yuyna . 24$ chẳng lẽ tự dưng bốc hơi hết ? chưa bấm order payment lum !!:eek: kiểm tra order history thì ko thấy báo gì trong cái tháng 9 này

Mình có vấn đề hot hơn mấy bạn nhiều : 2 cái group nhỏ của mình , group 1 có 11$ , group 2 có 13$ , bi h bốc hơi hết trơn , pix dán cho 2 cái balance giống i đúc nhau là 3.95205$ , kiểm tra các id trong group ko thấy ban , view thì gõ đẹp như bạn yuyna . 24$ chẳng lẽ tự dưng bốc hơi hết ? chưa bấm order payment lum !!:eek: kiểm tra order history thì ko thấy báo gì trong cái tháng 9 này
rồi nó sẽ quay về với bạn thôi :rolleyes:
tin mình đi :cool:

vì bạn vừa check Group này đã out login ngay Group kia trên trình duyệt Google Chomes đúng k bạn ? nên balance nó giống hệt nhau đó , do lỗi thôi , thử vào lại Fire Fox xem nào , sẽ thấy 2 số tiền khác nhau ngay , :D
mới đc mấy trăm code mà nhiều code động quá như say sóng nôn nao kinh khủng , hix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member
Trieusenh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week