Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
lại đóng cổ phần cho pix. lại 1 em nữa ra đi
This user is banned. Banned by admin
:(:(:(

Đã reset rồi nhé các bác !! may mà không bị banned acc nào !!

Đang đánh thấy 2 e tài khoản lẻ bị lặp code liên tục,,,,nghĩ bị band..nhưng tiền chưa trừ...chưa thấy sao cả...code động mình ko nhìn thấy đc..chưa cài đc IE8..nên mình cứ táng error từ lúc có nó đến giờ @@

Code động cũng là code, nói chung cái j hiện lên nhìn thấy cũng là code, catform cũng vậy, bạn hoanglong080 chắc hiểu sai ý của Hoaivan nên thấy bạn ấy bảo gặp code động thì ESC là hoàn toàn sai, mà phải hiểu là esc nhiều hay gõ bậy bạ thì trước sau cũng baned không sớm thì muộn thôi, chẳng qua các PRO lách luật pix là sử dụng ESC hợp lý + gõ bậy bạ hợp lý sao cho tỷ lệ đó vẫn ờ mức cho phép thì không bị baned thôi, cụ thể trong TH này là mỗi khi code động xuất hiện là speed tăng đột ngột dủ pro đến đâu cũng gõ ko kịp nên lúc đó có 2 cách xử lý 1 là pause lại rùi chọn số acc hợp lý để gõ (newbie nên chọn cách này) còn pro thì có thể ấn giữ ESC để bộ đếm lùi trong khoảng an toàn thì gõ tiếp rồi vừa dùng cách nhanh nhất pause vài acc lại (trong lúc vẫn đang gõ). Có vài ngu kiến như vậy mong hữu ích cho các bạn captchater.

hoanvan chưa từng nói cheat là esc nhá..
Và cũng không khuyến khích ai gõ theo..
Tự biết cách và lách thôi..
Chiều mình cheat 100 acc sp 7x
thì những acc này không sao..
chỉ có từ lúc tối 8h đến 9h.. ai gõ giờ này thì band nhá..
mình vẫn ok... ngày hum nay cheat 20k

Last edited:
Đang đánh thấy 2 e tài khoản lẻ bị lặp code liên tục,,,,nghĩ bị band..nhưng tiền chưa trừ...chưa thấy sao cả...code động mình ko nhìn thấy đc..chưa cài đc IE8..nên mình cứ táng error từ lúc có nó đến giờ @@
vậy là xác dịnh gùi đó 2 id nhé bạn
dang load full speed toan bác sy dến 95%
ESC mà nói cheat gì , ko biết cheat là gì cứ ấn ESC là cheat , mà cheat thi code 2 từ , code 1 từ cheat thế nào được

mình nghĩ k hẳn là giờ nào mà nghĩ là giờ Pix nó mới bắt đầu phát hiện ra bị cheat code động và nó xử luôn trước khi reset thôi chứ k phải là ban theo khung giờ

Last edited:
Mình nói 1 điều, cheat hay ko cheat ( tự bản thân nhận định ) nhưng dù thế nào cũng ko nên nói trên này. Tự làm tự biết, nếu share lên ng` này làm đc ng` khác bị banned thì chỉ tổ gây thêm xích mích thôi. Hiện tại, pro capt thì ko nói gì vì mánh gì cũng bít cả rồi, chỉ tội cho member mới tham gia làm capt, bảo dễ ăn nên làm theo rồi bị banned thì lại có chiện để cãi vã nhau.
ESC ko phải cheat nhưng nếu admin Pix nó check lại code thì sẽ dể bị banned, bây h pix là dự án khó nhai nhất rồi nên mong mọi ng` gõ cẩn thận. Muốn tạo 1 gr pix mới bây h ko dể như xưa, và mua bán thì scamer rất nhìu. Hãy tự bản thân mình nhận thức cái nào ko nên và cái nào nên. Đừng có nghe theo lời ng` này ng` nọ rồi lên đây đổ thừa nhau cãi vã nhau.
----------------------
4id max speed
code toàn bsĩ và code động ( bây h nhìn cái j` cũng động theo lun )

hình như là pix toàn band từ 8 - 10h phải không các bác.có lẽ nên tránh xa khoảng thời gian này
time an toàn của pix theo kinh nghiệp mình biết : 0h-6h và 11h-2h(14h) . thời gian còn lại khá nguy hiễm
bạn co thẻ ấn ESC hết các code ở giờ trên và luc banned se vào giờ còn lại , bạn có thể gõ chồng code đúng hoac dismit id sẽ thoát thàng pix

cheat được thì có tiền,ko cheat được thì trừ tiền,có gì đâu mà phải ồn ào như cái chợ:oops:ai làm được người nấy hưởng ,vậy thôi,bắt chước chi rồi than vãn:oops:

Cheat thì củng cheat có cái,code người ta rõ ràng vậy mà củng esc đúng là làm ăn kiểu chợ búa, chộp giật.

time an toàn của pix theo kinh nghiệp mình biết : 0h-6h và 11h-2h(14h) . thời gian còn lại khá nguy hiễm
bạn co thẻ ấn ESC hết các code ở giờ trên và luc banned se vào giờ còn lại , bạn có thể gõ chồng code đúng hoac dismit id sẽ thoát thàng pix
gõ đêm vẫn ban như thường bạn ạ, nhóm bạn mình toàn gõ đêm cheat tầm 2h tới 4 h sáng rồi gõ chồng code đầy đủ lên để lánh nạn nhưng ban hết
load full mà code mỏi mắt wá

E đã bảo rồi đừng nghe những gì con gái nói, nói ko là có, nói có là ko.
, :p:D
code ngon, load mượt, 5id full....

từ lúc mới tập gõ mình đã ban rất nhiều ID do esc rồi, mọi người chớ dại mà esc nha, theo kinh nghiệm của mình thì chỉ khi nào code lỗi thì nhập error hoặc là không thấy do code bác sĩ thì nhập dontsee thôi. Nhưng bác sĩ thì đừng nên dontsee liên tiếp mà hãy xen kẽ error vào.
với kinh nghiệm đấy kể từ sau những lần ban ID thì đã được hơn 2 năm rồi chưa ban ID nào nữa :D
Xin ít tình hình

gõ đêm vẫn ban như thường bạn ạ, nhóm bạn mình toàn gõ đêm cheat tầm 2h tới 4 h sáng rồi gõ chồng code đầy đủ lên để lánh nạn nhưng ban hết
load full mà code mỏi mắt wá
mù yúyúnà nói chính xác gõ chồng vẫn bị banned nhưng mình nói vào giờ trên go ko bị qua giờ mới bị . biết choi7 guitar hả :rolleyes:

từ lúc mới tập gõ mình đã ban rất nhiều ID do esc rồi, mọi người chớ dại mà esc nha, theo kinh nghiệm của mình thì chỉ khi nào code lỗi thì nhập error hoặc là không thấy do code bác sĩ thì nhập dontsee thôi. Nhưng bác sĩ thì đừng nên dontsee liên tiếp mà hãy xen kẽ error vào.
với kinh nghiệm đấy kể từ sau những lần ban ID thì đã được hơn 2 năm rồi chưa ban ID nào nữa :D
Xin ít tình hình
tình hình dang 5id full sp ma submit ca giất đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops