Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
e xin phép mod Bao cho e hỏi bạn @@yuyuna 1 chút . Bạn gõ sever nào thế mình thì gõ pixprofit.không biết lỗi đó có liên quan gì tới sever mình gõ không nữa.thank bạn

e xin phép mod Bao cho e hỏi bạn @@yuyuna 1 chút . Bạn gõ sever nào thế mình thì gõ pixprofit.không biết lỗi đó có liên quan gì tới sever mình gõ không nữa.thank bạn
Bạn @yuyuna xinh lắm bạn có muốn hỏi gì thì pm Inbox or xin Yahoo hỏi nhận tiện làm quen luôn nhé bạn, đừng post nội dung khác ngoài việc update sẽ gây loãng topic !!!

Bạn @yuyuna xinh lắm bạn có muốn hỏi gì thì pm Inbox or xin Yahoo hỏi nhận tiện làm quen luôn nhé bạn, đừng post nội dung khác ngoài việc update sẽ gây loãng topic !!!
Cái lỗi của e nhiều bạn cũng bị mà.nên e muốn hỏi chung cho mọi người cũng biết và tìm cách giải quyết .mod thông cảm cho e chút nhé :oops:
e update luôn đây :p
16id =sp 14 code động vẫn chiếm đa số !

e vừa log vào tiếp tưởng pix nó reset ai ngờ band thêm 1id nữa :( mà e đã nghỉ làm từ lúc band id kia rồi chứ.chẳng hiểu sao luôn. hay tại nãy nó quên chưa band bây giờ mới nhớ ra band tiếp :(
Cả ngày làm được 6$ mất sạch luôn :(
t bị banned hết 5 acc , chưa rõ nguyên nhân ? mà sao ae ai ai cũng kêu là bị banned hết vậy !

Cái lỗi của e nhiều bạn cũng bị mà.nên e muốn hỏi chung cho mọi người cũng biết và tìm cách giải quyết .mod thông cảm cho e chút nhé :oops:
e update luôn đây :p
16id =sp 14 code động vẫn chiếm đa số !
mình cũng gõ pixprofit đó , theo mặc định server của soft luôn chứ lười chọn lại mà k sao hết nên nghi mạng chỗ bạn có vấn đề nên mới bị vậy , bữa nay đc Bao khen xinh cảm động wá sp tụt nghiêm trọng
1ID=0;8SP , toàn bác sỹ và code động

Mới reg thử 10 invi hum qua..
Gõ 1 tý nhìn lên thấy thế này..
tỷ lệ 99 % thế này em có được gọi là thánh không
:oops::oops:

ờ thánh mới tập gõ. :p

45 id sp 40

đang load kha khá 1id 2sp , mà submt lâu , chắc nghĩ vài bữa làm cho lành , dào này thàng pix nó dữ quá
bạn
hoanglong080 gõ error ở các code động bị banned đúng rồi , chúc bạn kiếm Group mới vừa ý

thì đã nói là check mà:p
đi cả group mà bác vẫn tươi thế , check là sao bác , check lại code trong group hay ý bác là cheat ?
1ID=1;5SP
code dài và code động , mình gõ bình thường k cheat gì k ban acc nào cả , thôi yếu tim thì cứ gõ cẩn thận cho xong , chia buồn với các bác , hix

Last edited:
mấy code động sao không đánh, mà lại đánh error thế kia, ban phải rồi @@
Code động cũng là code, nói chung cái j hiện lên nhìn thấy cũng là code, catform cũng vậy, bạn hoanglong080 chắc hiểu sai ý của Hoaivan nên thấy bạn ấy bảo gặp code động thì ESC là hoàn toàn sai, mà phải hiểu là esc nhiều hay gõ bậy bạ thì trước sau cũng baned không sớm thì muộn thôi, chẳng qua các PRO lách luật pix là sử dụng ESC hợp lý + gõ bậy bạ hợp lý sao cho tỷ lệ đó vẫn ờ mức cho phép thì không bị baned thôi, cụ thể trong TH này là mỗi khi code động xuất hiện là speed tăng đột ngột dủ pro đến đâu cũng gõ ko kịp nên lúc đó có 2 cách xử lý 1 là pause lại rùi chọn số acc hợp lý để gõ (newbie nên chọn cách này) còn pro thì có thể ấn giữ ESC để bộ đếm lùi trong khoảng an toàn thì gõ tiếp rồi vừa dùng cách nhanh nhất pause vài acc lại (trong lúc vẫn đang gõ). Có vài ngu kiến như vậy mong hữu ích cho các bạn captchater.

1id - 1.3sp , vẫn chưa reset !!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week