Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
e vừa log vào tiếp tưởng pix nó reset ai ngờ band thêm 1id nữa :( mà e đã nghỉ làm từ lúc band id kia rồi chứ.chẳng hiểu sao luôn. hay tại nãy nó quên chưa band bây giờ mới nhớ ra band tiếp :(
Cả ngày làm được 6$ mất sạch luôn :(
Giống bạn mình vừa bị bạn nguyên group và 1ID bên group khác.Dạo này pix khó xơi rồi

e vừa log vào tiếp tưởng pix nó reset ai ngờ band thêm 1id nữa :( mà e đã nghỉ làm từ lúc band id kia rồi chứ.chẳng hiểu sao luôn. hay tại nãy nó quên chưa band bây giờ mới nhớ ra band tiếp :(
Cả ngày làm được 6$ mất sạch luôn :(
chia buồn với bạn nha , chắc do proxy của bạn nữa , mình gõ chiều giờ ko bị phát nào , vừa rồi submit cũng chỉ 3s lâu nhất , nếu bạn muốn thử proxy của mình 1 lát thì inbox mình nha vì giờ mình off capt
1ID=3;1PS
code dài

đây là tìh hình của server pix lúc này nhé. đừng dại mà nhảy vào

Attachments

• Ảnh chụp màn hình_2014-09-05_221139.png
    Ảnh chụp màn hình_2014-09-05_221139.png
    41.7 KB · Views: 127
tới cả người nước ngoài cũng than mất acc,chắc phải đợi tới khuya gõ cho chắc cú vậy....

Load tốt mỗi tội code hơi dài , mình cũng k thấy bị submit nhưng xài private , k rõ loại proxy khác thế nào

code thập cẩm, xuất hiện vài code mới...chi lo thằng ad pix nó cũng biết site mmo này, chắc nó đang đọc search google cmt của a e chắc đang bắn tỉa đột kích hét sót chăng rựa :p:D
6id full.......

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,827
Latest member
Vtk3815

Most viewed of week