Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
mạng vnpt load nhanh hơn fpt nhé các pồ

19' trước thì còn vậy , giờ nó thảm hơn gì nữa , k thấy code luôn bác ơi
:oops: thì 19' trước tui cũng gõ giờ đó mà thấy lạ mừ .
chắc do mạng rồi qua vnpt thì thấy ổn định hơn nhưng bị pro mấy acc

ai đi bằng sì pix ;)

6 giờ sáng, cáp quang hoạt động bình thường rồi các bạn ơi!

6 giờ sáng, cáp quang hoạt động bình thường rồi các bạn ơi!

đâu ra vậy cậu.

cho xin tí tình hình các bác

Theo thông báo của đơn vị bảo dưỡng tuyến cáp quang biển quốc tế AAG cho các doanh nghiệp cung cấp dịch vụ Internet của Việt Nam phải đến 6h sáng mai 14/3, tuyến cáp quang này mới hoạt động bình thường sau khi tạm ngưng để bảo dưỡng.

Các doanh nghiệp cung cấp dịch vụ Internet cho biết, đến 7h sáng hôm nay (13/3/2014) tuyến cáp quang biển quốc tế AAG đã được đấu nối trở lại sau thời gian tạm ngưng liên lạc để sửa chữa và bảo dưỡng. Tuy nhiên, sau khi bảo dưỡng xong, tuyến cáp quang này phải mất 1 ngày để cân chỉnh và đến 6h sáng ngày mai thì tuyến cáp quang mới hoạt động bình thường trở lại.

:oops: hỏi nguu thím sài mạng nào thế + sv nào đấy

Quái !!! ông này có định kiến với speed tôi post hay sao mà hoài nghi hỏi lắm thế, lần trước cũng hỏi, xong từ đó tui phải post ảnh động làm bằng chứng rồi còn gì. Tui xài mạng viettel gói cước rẻ nhất, server 1, proxy share 3 user, không IDM, không xem ếch !!!

Quái !!! ông này có định kiến với speed tôi post hay sao mà hoài nghi hỏi lắm thế, lần trước cũng hỏi, xong từ đó tui phải post ảnh động làm bằng chứng rồi còn gì. Tui xài mạng viettel gói cước rẻ nhất, server 1, proxy share 3 user, không IDM, không xem ếch !!!
:oops: khi trước hỏi cái khác giờ hỏi cái khác hèn gì speed khác 1 trời 1 vực thía kô biết cái này chắc do mạng rầu

mấy bác pro cho em hỏi! có cách nào để proxy ko bị connec hok vậy! em mới tiếp phí gói 1k của fine! mà nó cứ connnec tùm lum! làm 3 ngày nay em ko lèm ăn được gì rùi :(:(:(:(:(:(:( ! hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom