Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
không biết đâu mà lần cứ log nhìu nhìu acc cái là nó ra 1 loạt gõ k kịp.log it thì chờ mỏi cổ :)
30ID sp 16

26ID speed 20 ;)
Mấy ngày nay mình ko vào update nữa cũng vì đọc comment thấy các bạn cãi nhau nhiều quá
Mình chỉ xin góp ý nhỏ gọn: các bạn nên nhường nhịn nhau mà làm, và sống có luơng tâm nhé :)
Đây là update lần cuối từ nay trở đi mình sẻ không vào đây update nữa, hi

30ID mà còn phải nhìn
Loading, please wait...

khả năng cũng off thôi chờ bao giờ FINE die thì vào post tip :D
mong rằng ngay đêm nay FINE sẽ bị DDOS với 1tr bot
hi

Mình không liên quan chuyện này, cũng không muốn nói nhiều, nhưng ở 1 góc độ nào đó có lẽ bạn đã hiểu lầm bạn @hoanvan
Share proxy hiện tại là 1 vấn đề hết sức nhạy cảm, bạn có thể lục lại box trade, có biết bao nhiêu topic bán proxy, loại tốt có, dỏm có, bán thật có, scam có, nhưng hầu như phần lớn đều là loại scam hoặc mua gói 1k về chia ra bán lời cả trăm đô. Trong các topic có mùi scam đó, bạn hoanvan luôn luôn có mặt comment cảnh báo, nhắc nhở mọi ng nên cẩn thận khi mua. Mình nghĩ đó là ý tốt, nhưng do cách nói chuyện của bạn ấy không nhẹ nhàng nên làm người khác khó chịu.

Bạn có bao giờ nghĩ có người nào rảnh đến mức topic bán proxy giả nào cũng có người vào nhắc nhở, thậm chí khích tướng không? Có thể bạn nghĩ hoanvan phá hoại chuyện mua bán của bạn, nhưng làm thế có ích gì không? Bạn đùa, bảo là thôi quyết định đi scam, có ai nghĩ đó là đùa không? Đùa cái gì thì đùa, nhưng đụng tới tiền bạc là không đùa được. Hỏi thím @hotonhuy nhé, ngày trước thím ấy cũng bị 1 người scam hơn 20$, xong report thì kẻ kia bảo là đùa. Ừ, đùa vui ghê. Hỏi xem có ai thấy vui vì trò đùa đó không hay chỉ làm người ta bực tức?

Giờ thì bạn hoanvan cũng bị ban rồi, hồi bữa thấy ban 1 lần, không biết kỳ này có ra đảo chơi với khỉ luôn ko :D Nếu bạn làm ăn đàng hoàng thì không cần để ý đến lời nói thiên hạ, cứ để thời gian trả lời. Còn đánh giá con người cần phải tìm hiểu rõ về người đó, chứ không phải kết luận người ta chỉ qua 1 câu nói. Thôi mạnh ai về nhà nấy đi :rolleyes:

--------------------

20IDs speed 20
proxy fine
Mạng Viettel
không biết chuyện gì đang sảy ra cơ mà đc bà má này tag vô đây... :3, mà thím j đây, e menly thế này mờ :|.

26ID speed 20 ;)
Mấy ngày nay mình ko vào update nữa cũng vì đọc comment thấy các bạn cãi nhau nhiều quá
Mình chỉ xin góp ý nhỏ gọn: các bạn nên nhường nhịn nhau mà làm, và sống có luơng tâm nhé :)
Đây là update lần cuối từ nay trở đi mình sẻ không vào đây update nữa, hi
Em trước giờ vẫn hâm mộ tài năng đánh đàn tặng anh em thread Pix của bác, lâu lâu vào update cho càng đông càng vui đi bác :)
1ID ~0,4 sp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week