• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
BÃO...

Siêu bão ập đến...
↑ 1id ~ 6.9sp
6% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 10/172

↑ 1id ~ 2.9sp

a76% code ngắn (code 1 chữ) - 22/29
a bla24% code dài (code ≧2 chữ) - 7/29
0% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 0/29

Bão suy yếu...
↓ 1id ~ 1.8sp
4% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 4/105

↓ 1id ~ 0.9sp
5% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 10/197

0,6 sp 1 ID :(
có bác nào có trang proxy free nào sài tạm ko chỉ mình với để mình cày lên 4$ để xúc đại gói 10 ngày cho lành :( ham rẽ mua 50 con 1$ về sài đc 10 con, lại gặp bác kia thêm 100 con nữa vẫn chỉ sài đc 10 con :( số đen như như mực.
cũng đúng thôi bạn, vì fine nhiều người cùng dùng và nó là share ko phải pri mà còn bị nhiều người mã hóa share tiếp nữa nên như vậy là đúng rồi có 1k con mà mấy chục người đến cả trăm người cùng dùng thì thử hỏi sao log vào ko khó khăn

↓ 1id ~ 0.9sp

60% code ngắn (code 1 chữ) - 36/60
37% code dài (code ≧2 chữ) - 22/60
3% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 2/60

↑ 1id ~ 1.0sp
8% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 13/164

cũng đúng thôi bạn, vì fine nhiều người cùng dùng và nó là share ko phải pri mà còn bị nhiều người mã hóa share tiếp nữa nên như vậy là đúng rồi có 1k con mà mấy chục người đến cả trăm người cùng dùng thì thử hỏi sao log vào ko khó khăn
Đấy cũng là 1 trong những lý do gà min share 100 đó bạn, vi thỉnh thoảng server bảo trì die một nửa dàn proxy của các bạn, cộng thêm trùng blocked, thì với 100 con vẫn đủ cho các bạn làm ban đêm, ban ngày thì cũng ko tệ... chứ share 50 con thì xác định là nghỉ rùi...:( các bạn cũng thông cảm cho người share vì đây là lỗi do server proxy, còn nếu proxy die nhiều ngày thì nên support đổi proxy khác hoặc nêu proxy die làm ảnh hưởng trực tiếp đến việc cap thì nên support cho người bán gia hạn thêm bù cho các bạn. thanks.

đang dùng mấy con private sen lẫn mấy con share thấy khác hẳn.bon private mút code sợ thật k nói hoa chứ đúng là gấp đôi.bọn private đc hơn 200 bọn share mới đc hơn trăm à lại còn bị connect nữa chứ aizzz đúng là siền nào của ấy o_O với cả em cũng đang k dùng của FINE :D

Last edited:
Trước không sập 50% đã nát, giờ FINE thông báo sập 50% => nay càng nát hơn !!! Thôi đừng lưu luyến làm gì, lên đường đi tìm trang proxy khác đi là vừa !!!
Mới đặt hàng FINE hôm 29, giờ hơi bực bội vì tình trạng hiện tại của nó. Hết hạn mà thấy tình trạng ko cải thiện chắc cũng tạm biệt em nó :confused:

đang dùng mấy con private sen lẫn mấy con share thấy khác hẳn.bon private mút code sợ thật k nói hoa chứ đúng là gấp đôi.bọn private đc hơn 200 bọn share mới đc hơn trăm à lại còn bị connect nữa chứ aizzz đúng là siền nào của ấy o_O
bạn ko thể so sánh thế đc pri với share cũng tùy thôi mình log share nè có con nhanh hơn IP chính, điều quan trọng ko phải share hay pri nhưng mà hiện tại gói share nát quá rồi, tỉ lệ mình log vào đạt 50% thôi đây mới là vừa qua tết chưa đc 1 tháng đó mình nghĩ tháng sau tỉ lệ sẽ thành 20% ko chừng, mong các pro bán proxy nên suy nghĩ lại, đồng ý bán lợi thật nhưng đc này mất kia, các bạn bán thế xem như các bạn đc dùng free nhưng bù lại hại ko ít người, hiện tại còn mỗi fine là nguồn proxy thôi nó mà nát thì coai như xong phải quay về mua pri lại mà giờ pix điên rồi load rùa ko :)
P/S : nói ko phải chém trước khi đc share proxy tràn lan thế này mình log vào đc khoản 90% nhưng sau khi tết xong thì đạt 50% trong vòng 1 tháng mà thế

bạn ko thể so sánh thế đc pri với share cũng tùy thôi mình log share nè có con nhanh hơn IP chính, điều quan trọng ko phải share hay pri nhưng mà hiện tại gói share nát quá rồi, tỉ lệ mình log vào đạt 50% thôi đây mới là vừa qua tết chưa đc 1 tháng đó mình nghĩ tháng sau tỉ lệ sẽ thành 20% ko chừng, mong các pro bán proxy nên suy nghĩ lại, đồng ý bán lợi thật nhưng đc này mất kia, các bạn bán thế xem như các bạn đc dùng free nhưng bù lại hại ko ít người, hiện tại còn mỗi fine là nguồn proxy thôi nó mà nát thì coai như xong phải quay về mua pri lại mà giờ pix điên rồi load rùa ko :)
P/S : nói ko phải chém trước khi đc share proxy tràn lan thế này mình log vào đc khoản 90% nhưng sau khi tết xong thì đạt 50% trong vòng 1 tháng mà thế

trong khi proxy share connect hết thì private vẫn thản nhiên như thường

↑ 1id ~ 1.0sp

29% code ngắn (code 1 chữ) - 7/24
71% code dài (code ≧2 chữ) - 17/24
0% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 0/24

CẦU MONG CHO FINE BỊ NÁT BÉT =>> CHẾT LUÔN ĐÊ :D
1ID sp 0.8

Mình có 27 private proxy,mà chỉ làm ban đêm.Ai làm ban ngày từ 7h sáng tới 5h chiều thì pm mình dùng chung nhé

1ID sp 0.5 :(

Vãi pix load siêu chậm...
↓ 1id ~ 0.5sp
3% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 6/178

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046