Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
cực chậm nhé ko phải tại pix đâu . Cái này chắc do đường truyền hoặc, do proxy rồi :(

Xin chào buổi ngày.
Do ngày càng xấu đi của tình hình ở Ukraine máy chủ sẽ được dần dần chuyển giao cho các cơ sở mới an toàn hơn. Điều này có thể xuống đến 30 phút nửa. Xuống nửa liên lạc của các gói tin IP của VIP Nga, Châu Âu, Ukrain.
Chúng tôi hy vọng rằng công chúng không đặc biệt cúp lớn nên không được.
Chúng tôi xin lỗi.

Thư của fine này các bác :D

Xin chào buổi ngày.
Do ngày càng xấu đi của tình hình ở Ukraine máy chủ sẽ được dần dần chuyển giao cho các cơ sở mới an toàn hơn. Điều này có thể xuống đến 30 phút nửa. Xuống nửa liên lạc của các gói tin IP của VIP Nga, Châu Âu, Ukrain.
Chúng tôi xin lỗi.

vãi cả google dịch :eek:

Xin chào buổi ngày.
Chúng tôi xin lỗi.

Em đã phải lắc não 7 lần khi đọc cồm men của thím, và ếu hiểu gì cả :D
Và hi vọng là cái sự kiện chuyển giao cho các cơ sở mới này sẽ mau chóng hoàn thành :D:D Chứ cái cảnh 1 acc không đc 0.5 speed thế này, thôi trùm mền đi ngủ cho mập mạp hồng hào.

Em đã phải lắc não 7 lần khi đọc cồm men của thím, và ếu hiểu gì cả :D
Và hi vọng là cái sự kiện chuyển giao cho các cơ sở mới này sẽ mau chóng hoàn thành :D:D Chứ cái cảnh 1 acc không đc 0.5 speed thế này, thôi trùm mền đi ngủ cho mập mạp hồng hào.
theo em thì chỉ cần hiểu dòng đầu thôi :D
chắc ở Ukờ rai na nó đang có biến nên máy chủ ở đấy đang phải tản cư đi nơi khác nên ảnh hưởng tới các gói proxy :eek:
klq: em vừa làm 25 mạng half life với thằng em, cười như điên xong bị nhà lên chửi :))

đùa chứ thingr thoảng ra 1 đống gõ éo kịp...haizzzz

0,6 sp 1 ID :(
có bác nào có trang proxy free nào sài tạm ko chỉ mình với để mình cày lên 4$ để xúc đại gói 10 ngày cho lành :( ham rẽ mua 50 con 1$ về sài đc 10 con, lại gặp bác kia thêm 100 con nữa vẫn chỉ sài đc 10 con :( số đen như như mực.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,417
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week