[PIX update ver. 47] Update tình hình load của PIX !!!(18.06)

Status
Not open for further replies.
sr bác mod nhé mọi người cho mình xin lại cái soft cũ cái soft mới có vấn đề gõ tí bị out ra thế này

Tình hình là code này hiện nhiều quá hôm qua là code hồng sáng này là code trắng giờ đến loại code này gõ sai nhiều vì code này quá

Last edited by a moderator:
Mấy bác ơi tự nhiên nó hiện ra cái code con gấu trúc em éo bik gấu trúc tiếng anh là gì em gõ dontsee được ko mấy bác

code cái kiểu gì mà đọc ko ra đc tức ghê lun thằng pix điên :binhsua49:

Mấy bác ơi tự nhiên nó hiện ra cái code con gấu trúc em éo bik gấu trúc tiếng anh là gì em gõ dontsee được ko mấy bác

hình như gấu trúc là PANDA thì phải, thấy có phim kungfu PANDA.:binhsua172:

code hồng ko thấy gì hết....nhấn ESC liên tục....out ra sợ ăn ban quá :binhsua53:

Thằng pix này chơi anh em mình ngày qua thi cho code số màu hồng chói lóa sáng nay thì code trắng với chử Hoa ấn ship gãy tay lun giờ đến code nhìn ko ra chử lun hixhix

Tốt nhất nghỉ tay túi vào coi sao giờ tốc độ cao mà gõ sai nhiều dễ bane ghê

code kiểu đó ai mà đọc cho ra hả trời ơi, cứ nhấn esc hoài, mà nó ra rất nhìu mới khổ chứ full với 6 acc ai làm thì làm đi mình ko làm đc với loại code này mặc dù 2 năm trong nghề :binhsua48:

cả ngày giờ mới log thấy anh em kêu nhanh đang hứng làm đc vài phút thì chịu
load full mà code này thì cũng chịu mất hjc

moa' code gì đọc éo ra, out cho lành, pix đểu wa, mún cho ăn banned vài em đây mà, 4id load như cái máy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,729
172,796
Latest member
GJANGVANPRO

Most viewed of week

Most discussed of week