[PIX update ver. 47] Update tình hình load của PIX !!!(18.06)

Status
Not open for further replies.
Có ai bị loading cột Posted ko, hiện loading nhưng vẫn load code bình thường :|

Mấy bác ơi em bấm pasue để trả lời cầu hỏi khi trả lời xong play lại cái ID em bị gì rùi uot soft lun bị gì ko mấy bác

trả lời thì cứ tl thôi pause laị làm gì , ăn ban đấy , time out cứ để time out đừng pause nhiều lần :binhsua47:

trả lời thì cứ tl thôi pause laị làm gì , ăn ban đấy , time out cứ để time out đừng pause nhiều lần :binhsua47:
Vì không hiểu câu hỏi a cái ID đó ID chủ nữa hixhix chán ghê huhu sợ quá nó chả hiện chử loading timuot gì hết chử gì a rùi soft tự tắt lun

Mấy bác ơi ID chủ vào trang http://pixprofit.com/ còn được và vẫn thấy thông kê tiền vào phần group vẫn thấy ID phụ ko có chử bane gì hết rứa là vẫn chưa bane mấy bác há

[/url]

15 ID vừa tay nhóe các bạn load chậm dần rồi

PIXTYPER FPT:binhsua48:

Bên lề tí:
Vào check group mà mấy acc ko bị đen xì là vẫn chạy tốt :D

sr mod cho mình reply 1 tí nhé
Người ta hỏi ID chủ bạn lại trả lời ID con . Bạn vào phần group thấy chữ Expand group inviation list là vẫn tốt còn mất chữ đó thì tự hiểu nhé. Mà cái topic update banned chìm đâu mất rồi nhỉ ?

Ae cho xin ít tình hình.:binhsua56:

14 ID - Pixtyper - 30 phút - 2 câu hỏi - 3 dogcat - gõ vừa tay :binhsua57: !!! pause log thêm tầm 5 cái nữa chắc full speed :binhsua57:

:binhsua57:

hic vào solt nó hiện lên như vậy là sao bà con Captcha Pro stopped working

cái này bạn post trên topic của xd nhé :binhsua48: !!! Mọi người vẫn làm việc bình thường mà !

sr mod cho mình reply 1 tí nhé
Người ta hỏi ID chủ bạn lại trả lời ID con . Bạn vào phần group thấy chữ Expand group inviation list là vẫn tốt còn mất chữ đó thì tự hiểu nhé. Mà cái topic update banned chìm đâu mất rồi nhỉ ?
SR mod vì gấp quá nên hỏi ở đây ừ cám ơn bạn

Các bác cho em xin ít tình hình với, chủ yếu là còn code trắng yahoo không, còn thì đi ngủ. Chả hiểu sao gõ cái code này dù phân biệt hoa thường hay không sai đều >10%.:m058:

Tình hình là load quá chấm soft XD em chỉ có 9ID mà speed 2.2 khi hồi 10h đến 13h thì 9ID speed 16 mà giờ mới log vào lại thì speed 2.2 :binhsua46:

ai có bản XD 2 khung nào dùng tôt cho win 7 thì up lên MF hoặc attach lên đây, cho mình với
đang làm soft 19/6 thì bị stop working
update: 18 ID sp 15

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week