[PIX update ver. 47] Update tình hình load của PIX !!!(18.06)

Status
Not open for further replies.
add nick cái nào, nữa có scammer em thông báo bác !! cho em nó vào đại lao chơi với chuột cho vui

load khá tốt nhé
[/url][/IMG]

test soft mới, 4id sp 12. ko tệ đâu

mình là NEWBIE , muốn mua GROUP cũ để dùng
cho mình hỏi là nếu mình mua GROUP cũ , nghe nói ID nào kiếm được nhiều USD thì được thêm nhìu INVITE, vậy ID chủ có INVITE hay là các ID CON có INVITE
và INVITE đó nếu dùng để DKY acc mới thì acc đó được tính tiền như thế nào, 1USd/1k hay theo PRI
THANKS VERYMUCH:binhsua50:

mình là NEWBIE , muốn mua GROUP cũ để dùng
cho mình hỏi là nếu mình mua GROUP cũ , nghe nói ID nào kiếm được nhiều USD thì được thêm nhìu INVITE, vậy ID chủ có INVITE hay là các ID CON có INVITE
và INVITE đó nếu dùng để DKY acc mới thì acc đó được tính tiền như thế nào, 1USd/1k hay theo PRI
THANKS VERYMUCH:binhsua50:

bạn YenLy đó là newbie đó bạn,2 người làm quen rồi học hỏi thêm cách gõ thử xem :D kekeke
9 id tốt hơn hồi nãy

test soft mới, 4id sp 12. ko tệ đâu

newbie hả?ra chỗ khác choai,stt nhìn thấy ghê :))
thôi tu ko lèm bèm nữa
9 id tạm tạm tàng tàng cả dàn

bạn YenLy đó là newbie đó bạn,2 người làm quen rồi học hỏi thêm cách gõ thử xem :D kekeke
9 id tốt hơn hồi nãy
1ng giận , 1 ng ra sức chọc típ =]] hé hé hé
12 id load khá , sp 25~26

Đã qua giờ mới : 2h.
Pix đang vào độ load cực kỳ rồng ^^. 1 acc sau khi enter submit captcha thì 3s sau nó ra captcha tiếp.
Các Cạp-er lựa thế log vào acc hợp lý mà gõ (Tầm 5 acc là gõ điên người)

Đã qua giờ mới : 2h.
Pix đang vào độ load cực kỳ rồng ^^. 1 acc sau khi enter submit captcha thì 3s sau nó ra captcha tiếp.
Các Cạp-er lựa thế log vào acc hợp lý mà gõ (Tầm 5 acc là gõ điên người)

bác này lợi hại 5ID gõ điên ng ;)).......mình tận 10ID mà nhìu khi còn ngồi đợi nó ^,^

bác này lợi hại 5ID gõ điên ng ;)).......mình tận 10ID mà nhìu khi còn ngồi đợi nó ^,^
Server nó đang load kinh khủng mà bạn, 1 acc enter xong là nó waiting luôn rồi. Có cần phải đợi đâu, để 3acc nhiều khi cũng đủ max speed rồi đó :p
5ID hiện tại tốc độ của tớ đang đạt 26.7
Log nhiều acc có lúc thôi chứ đâu phải lúc nào cũng phải log vào nhiều. Load như điên dại thế này thì log vào nhiều acc để làm chi :p
Câu hỏi: Chưa có
Hình lỗi: Vài cái

Last edited by a moderator:
Tình hình là em vừa gõ được khoảng 450 code tự nhiên Soft XD bị stop work . Sợ quá chưa dám log vào lại :binhsua51:

Hix, gõ 500 codes nó ra 2 cái câu hỏi liên tiếp mà k copy được để dịch sang tiếng việt, phải mò từng chữ gõ vào google để dịch, có bác nào gặp trường hợp giống mình k :binhsua47:

soft mới 19.6.2012 nhé...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week