[PIX update ver. 47] Update tình hình load của PIX !!!(18.06)

Status
Not open for further replies.
Speed 28!! Toàn cao thủ!hjx... mấy anh cho e hỏi gõ sao mà nhanh za? e gõ zữ lắm chỉ được có 17 ah!:binhsua163:

vậy bạn cần gõ dữ dằn hơn nữa:binhsua163:
mới đi về, ai cho xí tình hình. định gõ với sp 22-25 thôi.

Speed 28!! Toàn cao thủ!hjx... mấy anh cho e hỏi gõ sao mà nhanh za? e gõ zữ lắm chỉ được có 17 ah!:binhsua163:

gõ cạp lâu chưa? cứ tập trung gõ đi, tầm 3 tháng là lên tay ngay ây mà, mà đừng gõ lâu, 45 - 60' là nghỉ 5 - 10', xong làm típ, liên tục coi chừng chít đó :))
mà xem bác mirrinda ấy, mod box này, speed 32 - 35 lận đó :binhsua157:

========================================
xí lạc đề, ae cho xin 500 tình hình vs na, mới ăn cơm xong, gõ tí mà đi ngủ nào :)

Last edited by a moderator:
ko ai làm hết ah sao ko thấy ai update tình hình hết vậy

4$ rồi làm gì nữa :)) nghĩ ngơi mai lấy sức làm típ, làm nữa có ngày lương k = tiền thuốc đâu các bạn ơi...
Tiền đâu = sức khỏe của chính mình, hãy giữ gìn sức khỏe cho một ca làm việc mới được tốt đẹp hơn.
Và quan trọng đồng tiền làm ra k đủ mua được sức khỏe của chính mình. Hãy biết tận dụng cơ hội đó nhé.

tình hình đang rất chậm
PT, VNPT, 25 id, speed 24, chó mèo 2 lần, câu hỏi lác đác
(sry ae, lỡ tắt chưa chụp hình)

4$ rồi làm gì nữa :)) nghĩ ngơi mai lấy sức làm típ, làm nữa có ngày lương k = tiền thuốc đâu các bạn ơi...
Tiền đâu = sức khỏe của chính mình, hãy giữ gìn sức khỏe cho một ca làm việc mới được tốt đẹp hơn.
Và quan trọng đồng tiền làm ra k đủ mua được sức khỏe của chính mình. Hãy biết tận dụng cơ hội đó nhé.

bác này ở Huế lun àh, mình ở vùng Thuận An nì, cậu ở đâu? cuối tuần về Huế rãnh cf giao lưu ^ ^

load thế nào rồi sao chém kô vậy mấy chú :binhsua160:

bác này ở Huế lun àh, mình ở vùng Thuận An nì, cậu ở đâu? cuối tuần về Huế rãnh cf giao lưu ^ ^

Khi mô lên Huế rứa, Độ có biết mô, mình tên Độ, lên Huế vào cafe Eden cho zui... ngả tư Nguyễn Huệ + Lý Thường Kiệt nhé (đối diện ĐHKH Huế)
. Sao rồi, ở dưới nớ tắm biển đã hè, mai mốt xuống dưới nớ tắm méng cho mát mới được nì. Có chi thì alo vào số phone dưới nì. Chỗ ni để do thám tình hình mà... mà tiếc là điện thoại đang sạc pin...

P/S: Tình hình load chậm lắm, qua đêm log nhiều acc mới làm nổi, k biết ngày tháng sắp tới thằng pix ra sao nữa, có đủ hình để cạp cạp hay k đây chán quá :-s

Khi mô lên Huế rứa, Độ có biết mô, mình tên Độ, lên Huế vào cafe Eden cho zui... ngả tư Nguyễn Huệ + Lý Thường Kiệt nhé (đối diện ĐHKH Huế)

P/S: Tình hình load chậm lắm, qua đêm log nhiều acc mới làm nổi, k biết ngày tháng sắp tới thằng pix ra sao nữa, có đủ hình để cạp cạp hay k đây chán quá :-s
đề nghi mấy bác giao lưu thì ra kia nhé bớt chém và up tình hình nhé thank nhiều :binhsua162: load thế nào kô ai cho hình ah

tớ cũng ở Huế mừ seo ko ai mời cf zậy hen, Aden toàn con trai ngồi ko à tớ con gái :binhsua139:
tình hình là 22acc sp vẫn 20 rõ rệt có lúc lên 22 giờ thì 21 đều đều có lúc code ra ào 1 phát lúc thì chờ code, nói chung là chậm như ban ngày vậy :binhsua01: cầu mong mai cải thiện đc tình hình mấy ngày hnay

Tình hình thế nào rồi các chiến binh pixpro :D

tớ cũng ở Huế mừ seo ko ai mời cf zậy hen, Aden toàn con trai ngồi ko à tớ con gái :binhsua139:
tình hình là 22acc sp vẫn 20 rõ rệt có lúc lên 22 giờ thì 21 đều đều có lúc code ra ào 1 phát lúc thì chờ code, nói chung là chậm như ban ngày vậy :binhsua01: cầu mong mai cải thiện đc tình hình mấy ngày hnay
có đồng ý lấy a làm vợ thì mới mời được chớ :p :binhsua164:

P/S: Tình hình chậm 10 id mà nó cứ loading dài dài, ít hình được load :(

Ở Huế mà ở đâu vậy bạn có j cho info mình lên hệ đi uống cf he he

Tình hình có khả quan hơn ko các bác

có đồng ý lấy a làm vợ thì mới mời được chớ :p :binhsua164:
gừ gừ... tí làm xong pm chat chút nhen
Tình hình có coại code hồng toàn số và load nhanh ai làm thì làm đi mình cũng chiến :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week