PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

cho mình hỏi ngoài lề tý nhá, có ai đang dùng win8 để cạp trên soft anh Đức hay bubuteam ko? Có gặp lỗi gì ko? Đang tính đổi win mà đó h chưa xài win8 nên chả bít thế nào. Sợ cài win xong ko xài đc soft thì ngồi khóc mất
bình thường nhé bạn, bubu cũng ko cần reset j đâu, mở lên chạy ào ào

Tình hình trừ $ khi acc con của pix hiện nay như nào nhỉ các bác, em gõ bị ban 1 acc và nó trừ 1.01$. Với lại hiện giờ tạo group được 15 invi luôn

Tình hình trừ $ khi acc con của pix hiện nay như nào nhỉ các bác, em gõ bị ban 1 acc và nó trừ 1.01$. Với lại hiện giờ tạo group được 15 invi luôn

Mình mới tạo group cách đây 2-3 ngày vẫn chỉ có 5inv cơ mà :binhsua122:

các pro cho mình hỏi là sao mình dùng soft Xuan Duc để gõ mà code cứ lặp đi lặp lại nhỉ? Có khi lặp lại 5-6 lần, mà chữ thì nhỏ xíu rất khó nhìn. Không biết mình có làm sai gì ko nhỉ hay là soft mặc định là như vậy rồi?

Bữa giờ mình gõ Kolo bằng soft XD thì rất tốt nhưng sao Pix lại gặp vấn đề chán quá.

các pro cho mình hỏi là sao mình dùng soft Xuan Duc để gõ mà code cứ lặp đi lặp lại nhỉ? Có khi lặp lại 5-6 lần, mà chữ thì nhỏ xíu rất khó nhìn. Không biết mình có làm sai gì ko nhỉ hay là soft mặc định là như vậy rồi?

Bữa giờ mình gõ Kolo bằng soft XD thì rất tốt nhưng sao Pix lại gặp vấn đề chán quá.
Id đó bạn gõ bao giờ chưa , nếu chưa gõ thì đang test id tick vào o auto text mặc đinh 30 ở soft xd

ID mới đánh Pix nó bắt phải gõ 30 code đầu tiên để TEST. Qua 30 code đó (gõ đúng 100%) mới bắt đầu làm và tính tiền.

Mình mới tạo group cách đây 2-3 ngày vẫn chỉ có 5inv cơ mà :binhsua122:

Mình vừa tạo group trưa nay, 1 ID được 15invi, còn 1 ID còn được 25 invi cơ :binhsua163:
Ảnh chụp màn hình_2013-04-13_201737.png

Trừ max là 3$. Trừ khi balance về 0 thì thôi.

Khi tạo group thì ID đó đã kiếm được bao nhiêu $ rồi (tính từ lúc mới tạo, toàn bộ số tiền đã kiếm, đã pay)?

Trừ max là 3$. Trừ khi balance về 0 thì thôi.

Khi tạo group thì ID đó đã kiếm được bao nhiêu $ rồi (tính từ lúc mới tạo, toàn bộ số tiền đã kiếm, đã pay)?

Group này mới tạo xong thôi, chưa pay lần nào, gõ được hơn 2$ thì bị ban 1 ID, nó không trừ về 0 mà trừ 1.01$ thôi

Group này mới tạo xong thôi, chưa pay lần nào, gõ được hơn 2$ thì bị ban 1 ID, nó không trừ về 0 mà trừ 1.01$ thôi

Quả này thì dị quá mức quy định rồi. Lý thuyết thì ID solo 3$ tạo group chỉ được 5 invi, 15$ thì thêm 10 invi nữa là 15 invi. Còn solo từ 0 -> 3$ tạo group luôn mà được ngay 15 invi luôn thì quá dị, quá rùa, quá lộc rồi... :binhsua53:

Lại quả ban id chỉ trừ 1.01$ khi balance là 2$ nữa chứ, mình bị ban quá trời luôn mà chưa phát nào trúng số như bạn cả. Đã ban là nó trừ chuẩn chỉ luôn... :binhsua156:

Các bác hướng dẫn giúp em cách làm solo pix với ạ? thấy pix phức tạp quá. Đọc #1 chẳng hiểu gì cả.

Tội nghiệp cho Wingstar, công phu viết cái #1, mà đọc hỏng hiểu gì hết sao mà chỉ, ít ra phải hiểu chút đỉnh mới biết đường mà chỉ chứ :D

hôm wa login 5 acc, mà 2 acc báo blocked =.= hix ... >.< ... chỉ load dc 3 acc :| riết rùi mún nghỉ pix lun cho lành ="=

Tình hình có lẽ là Pix có thay đổi quy định tạo group mới rồi, hoàn toàn có thể tạo được 15 đến 25invi ngay phát đầu tiên, mình đã thử hi sinh 3$ và vẫn tạo được 15 invi nữa :binhsua146:

Tình hình có lẽ là Pix có thay đổi quy định tạo group mới rồi, hoàn toàn có thể tạo được 15 đến 25invi ngay phát đầu tiên, mình đã thử hi sinh 3$ và vẫn tạo được 15 invi nữa :binhsua146:

chắc là giá $3 nên thế, dạo này vào giờ $1/1k pix cập nhật $ chậm thật :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,472
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week