PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

trong group có 5 invi
- mổi invi con đã gõ được 1$
==> id chủ đươc 5$
hỏi vậy có thể vào id chủ yêu cầu pix thanh toán đuơc không?

và nút payout trong danh sách id con dùng để làm gì?

khi pix thanh toán nó cú tự reset id con về 0pic không?

cảm ơn các pro.

Cậu cứ vào id chủ thấy >=3$ thì nút payout hiển thị lên, bạn điền LR vào và kích vào đó là mai $ về thôi.
còn cái reset id con về 0 là để bạn quản lý member thôi bạn à! còn làm solo thì kệ nó cứ gõ đủ 3$ là vào pay thôi

sau 1 tuần yêu cầu reset password pix trên cả 3 sever, ko thấy mail phản hồi, mọi người cẩn thận mất pass

Ta cũng gửi nhiều lần rồi mà có khi nào nó gửi mail lại đâu.
Ngậm ngừi mất acc

thằng pix giờ nó tạm thời đóng reg id mới,vậy đống invitation có cũng như không :|

Các bác cho e hỏi....sao những id con mới tạo của e...đánh xong 30 code đầu thì pri 4...đánh tí xuống đồng loạt pri 3...nhưng số tiền thì k đúng như pri....tổng 5acc đánh 897 code nhưng tiền chỉ có 0.45045 trong acc chủ là sao nhỉ ?? hic :binhsua04:.Tại sao lại là 0.5$/1k code nhỉ :binhsua04: ai giải thích hộ e với

Last edited by a moderator:
Các bác cho e hỏi....sao những id con mới tạo của e...đánh xong 30 code đầu thì pri 4...đánh tí xuống đồng loạt pri 3...nhưng số tiền thì k đúng như pri....tổng 5acc đánh 897 code nhưng tiền chỉ có 0.45045 trong acc chủ là sao nhỉ ?? hic :binhsua04:.Tại sao lại là 0.5$/1k code nhỉ :binhsua04: ai giải thích hộ e với

1k code đầu 0.5$/1k ... đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trc khi dùng ^^!

Sao lại ko có. Đó là reg độc lập ko có inve !
bạn trên đang nói là ID CON TRONG GROUP bạn ạ.

sao lại ko có o__0 cứ đùa =.=

có khi ko pải 1000 code đâu :v mà gõ hơn nữa nó mới fix giá như pri đó =.=

hok tin thì cứ tạo id con hay id lẻ mà thử hen :|
mình thì mới có group nho nhỏ 1 tháng nay thôi, tầm 30id nhưng chưa thấy id nào bị thế, chắc chưa gặp :D

Tình hình là mình vừa reg 6 ids trong 1 goup. test 6 ids đó đánh hơn 30 code rồi vẫn ra code test, đánh tới hơn 60 code test mỗi ids vẫn ra code test chứ ko ra code bình thường. Ko test nữa vào group kiểm tra vẫn la 0 code và xuống pri 3 =)). Có ai biết phải test bao nhiêu code cho 1 ids con mới reg ko (ko phải ids tự do nha).

Tình hình là mình vừa reg 6 ids trong 1 goup. test 6 ids đó đánh hơn 30 code rồi vẫn ra code test, đánh tới hơn 60 code test mỗi ids vẫn ra code test chứ ko ra code bình thường. Ko test nữa vào group kiểm tra vẫn la 0 code và xuống pri 3 =)). Có ai biết phải test bao nhiêu code cho 1 ids con mới reg ko (ko phải ids tự do nha).
id nào mới reg cũng 30 capt test thôi

Xài soft bubu ah, nếu xài soft XD thì 30 code test lúc đầu đó cho nó auto, chút xíu là xong ngay, việc gì phải gõ cho mệt

Có một số thắc mắc :
Nếu bị ban acc chủ thì acc đó dùng được nữa không nhỉ ??
Nếu bị ban acc con thì acc chủ có bị gì không ?
:binhsua163::binhsua163:

Có một số thắc mắc :
Nếu bị ban acc chủ thì acc đó dùng được nữa không nhỉ ??
Nếu bị ban acc con thì acc chủ có bị gì không ?
:binhsua163::binhsua163:

Ban acc chủ thì đi luôn tất cả.
Ban acc con thì mất acc con, vẫn còn acc chủ ( bị trừ 1 số $ )

cho mình hỏi ngoài lề tý nhá, có ai đang dùng win8 để cạp trên soft anh Đức hay bubuteam ko? Có gặp lỗi gì ko? Đang tính đổi win mà đó h chưa xài win8 nên chả bít thế nào. Sợ cài win xong ko xài đc soft thì ngồi khóc mất

Nếu không sài được thì đổi lại win cũ sài bạn àk ...lo gì mấy chiện đó nhỉ :D :binhsua146:

PS: Bác nên qua box tool mà hỏi bác XĐ cho chắc

Last edited by a moderator:
nếu đang xài soft bubu thì đừng có dại mà cài win lại nhé :) ... hok ai reset key cho đâu ^^ còn xài XĐ or Vina thì cứ cài thoải mái ^^!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back