PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

thế nếu ID bt chưa có group thì sao bạn :binhsua10:

Nếu thống kê câu này lại chắc cũng cả trăm người hỏi rồi đó.
ID chưa vào group thì lại càng dễ nhận biết ăn banned hơn, vì có 1 capt nó hiện ra đúng 5 lần, gõ thấy bà luôn vẫn cứ gõ đúng 1 capt thì biết đó là id đã ăn banned :))

làm thế nào để log được hơn 10 acc vào trong soft, cái này ko thấy trong hướng dẫn, mình mới cap pix

gõ id chủ hay chỉ cần gõ id con đủ 15$ là được
à mà có tốn phí 15$ để tạo thêm 10 ini hay không?
Gõ cả id chủ và id con đều được nhưng ko nên gõ id chủ vì id chủ bị ban sẽ đi cả group
Không tốn phí để có thêm invite code.

cac pác cho e hỏi bây h Pix cứ đủ 3$ là lập được id chủ ạ và làm ntn thi pri 0 được ạ.em là newbie ^^ thank các bác nhiều.

mà dùng cái auto test như thế nao các pác ơi ^^

(Đã được trả lời ở topic khác, nên mình ghi câu trả lời bổ sung cho bạn nào thắc mắc ở đây luôn :D)
Mình là newbie về cap, mình muốn chiến solo, cho mình hỏi là:
1> Bây giờ còn reg acc pix mới được ko? >> Còn được
2> Muốn tạo group thì acc vừa reg đó phải cày lên 3$ và tốn 3$ đó để tạo group có 5invi phải ko? >> Chính xác
3> Nếu có group >5id , mình ko dùng proxy, mỗi lần đăng nhập <5id để gõ thì có sao ko? Giả sử gõ 5id này rồi đăng nhập 5id khác để gõ trong cùng ip đó thì có vấn đề gì ko? >> Ko có vấn đề gì, trừ khi đăng nhập >5id 1 lúc
Cảm ơn mọi người!

Last edited by a moderator:
bạn nào cho hỏi, quên pass của pix khi yêu cầu đổi pass điền email đăng ký sao nó không thấy gửi mail thay đổi pass về nhỉ ? (Mình dùng gmail)

bạn nào cho hỏi, quên pass của pix khi yêu cầu đổi pass điền email đăng ký sao nó không thấy gửi mail thay đổi pass về nhỉ ? (Mình dùng gmail)

mình thấy change pass ở pt thì có thư về và nhanh, còn p&p nhận dc mail hơi lâu, pp thì nó ko send luôn thì phải.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week