{PIX} Nơi Show proof +Thảo luận vấn đề paid $ nhanh chậm và các vấn đề liên quan đến exchange cho bo

Đang dùng XD. nhưng muốn hướng xem cái Asian xem nào

bữa nay rs muộn thế. ai đc pay chưa v?

Tiền đã vể nha các bác !!!

Cậu có định trả tiền mình ko hay để mình post report? Cậu dùng của người khác mà ko trả là sao?
mình k cạp nữa! bạn cứ show! r mình cho bạn cái picture! xem ai nỗi tiếng nhá!...... bi band cã dàn nhá! hum nay ngày đi làm đầu tiên! k muốn cái! mình đưa trước bạn 3$ r! xài chĩ mấy ngày thôi! bạn cứ post! r mình cho bạn xem picture mình chụp! proxy bạn k ế chặt cái đầu mình xuống!

mình k cạp nữa! bạn cứ show! r mình cho bạn cái picture! xem ai nỗi tiếng nhá!...... bi band cã dàn nhá! hum nay ngày đi làm đầu tiên! k muốn cái! mình đưa trước bạn 3$ r! xài chĩ mấy ngày thôi! bạn cứ post! r mình cho bạn xem picture mình chụp! proxy bạn k ế chặt cái đầu mình xuống!
Ok, mình sẽ report. Còn proxy dùng là do lựa chọn của mỗi người, mình đã nói ngay từ đầu là loại proxy loại nào, bạn đồng ý thì mình mới share nhé. Còn cái giọng điệu của bạn kiểu *** gì cũng nói được mình ko thèm chấp. Con trai mà ăn quỵt tiền con gái mà ko biết nhục.

share 9$! xài dx mấy ngày! bạn share nát bấy! bạn cứ đỗi pass! mình có cạp nữa đâu! nói mình nhục! bạn xem lại cách share của bạn!

share 9$! xài dx mấy ngày! bạn share nát bấy! bạn cứ đỗi pass! mình có cạp nữa đâu! nói mình nhục! bạn xem lại cách share của bạn!

Share nát sao ko ai kêu nhỉ hay bạn muốn ăn quỵt tiền nên đổi lỗi cho proxy. Còn nói thật cái lòng tự trọng mới quan trọng bạn ah, mình cũng ko thèm đổi pass vì mình cũng ko muốn ảnh hưởng tới người khác. Số tiền còn lại mình thí cho bạn đó, 6$ ko mua nổi lòng tự trọng đâu. Chào.

mình chã còn gõ! còn chi j nữa! bạn mua pro mà! bạn cứ đỗi pass! report nhá bạn! mình cho bạn coi 2 tấm pic chà bá nha! 400 con đúng k? 28id! log còn 8id còn sống nhá! mình chĩ mới gõ được mấy ngày thôi! pri of sphu mình tan tành! h mình chả còn gõ nữa! thân ái và quyết thắng! khi nào cần mình khuyến mãi cho 2 tấm hình

mình chã còn gõ! còn chi j nữa! bạn mua pro mà! bạn cứ đỗi pass! report nhá bạn! mình cho bạn coi 2 tấm pic chà bá nha! 400 con đúng k? 28id! log còn 8id còn sống nhá! mình chĩ mới gõ được mấy ngày thôi! pri of sphu mình tan tành! h mình chả còn gõ nữa! thân ái và quyết thắng! khi nào cần mình khuyến mãi cho 2 tấm hình

Mình ko thèm đổi pass vì giờ đổi pass lẽ ảnh hưởng tới ngừoi khác, còn 6$ mình thí cho bạn. Còn proxy đang có vấn đề giờ đang là tình trạng chung bạn đã chấp nhận xài proxy fine thì bạn phải chấp nhận. Còn có nhiều tiền thì mua proxy prive về mà xài cho chất lượng, tiền đã ít còn đòi hít L thơm.

bác cứ pm các pro trong box pix! hõi xem gói 29$ xài ngon cỡ nào nhé! nói vậy thôi! người vằn hóa mình k nói tục như bạn được! chào! thân ái vá quyết thắng!! đi làm đây!

bác cứ pm các pro trong box pix! hõi xem gói 29$ xài ngon cỡ nào nhé! nói vậy thôi! người vằn hóa mình k nói tục như bạn được! chào! thân ái vá quyết thắng!! đi làm đây!
Mình chỉ cần lịch sự với những người biết điều và ko là loại người như bạn. Còn muốn quỵt tiền thì nói thẳng con này thí cho, còn ko phải mang bà chết hay ông chết ra để mà hứa lên hứa xuống như thế đâu. Ko dùng sao ko nói luôn từ mấy hôm trước đi còn lấy lý do khất tiền làm gì?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,746
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom