{PIX} Nơi Show proof +Thảo luận vấn đề paid $ nhanh chậm và các vấn đề liên quan đến exchange cho bo

Trang FINE rồi sẽ bung bét thôi !!! Tương lai của pix là phải như thế này:

gói 29$ 2000 con, share 10$ vậy là 3 người, mỗi người phải gần 700 chứ nhỉ?

thì thằng mua proxy tịch thu số còn lại để chiến =)). nếu ai cần nữa thì share tiếp. Chắc zị:)

mình cũng k muốn nói j thêm! nhưng nói chuyện phãi văn hóa tí! các bạn nghĩ sao mà gói 29$! share mình 400 con! mà mình 28id! log vao dx 26id !play thì connect,blogked tất còn 8-10 id còn sống! mà mình vừa mua vài bữa! cái đi làm ỡ ngoài r! k biết bác ây share bao nhiu người mình k biết! nhưng mình nhớ bác ấy nói share chĩ 3 người! nhưng tại sao mỗi người 400pro? mà 400 con đó thì log dx có mấy chục?

giờ đi cũng thấy mấy bác lôi chủ đề prx ra nhỉ 2 mod @mirinda @themen99 vào dẹp bình yên cái
@vuutranchitin thứ nhất gói 2k có phải là share đc nguyên 2k đâu.
thứ 2 : prx ở trang này là prx share. không phải prx private đâu. có phải là gói đó có 4 người xài đâu
thứ 3 : thấy mấy ng phản ánh dạo này làm prx ở đây bị connect, pro... chứ đâu hẳn riêng mình bạn đâu.
Chào thân ái và quyết thắng

giờ đi cũng thấy mấy bác lôi chủ đề prx ra nhỉ 2 mod @mirinda @themen99 vào dẹp bình yên cái
@vuutranchitin thứ nhất gói 2k có phải là share đc nguyên 2k đâu.
thứ 2 : prx ở trang này là prx share. không phải prx private đâu. có phải là gói đó có 4 người xài đâu
thứ 3 : thấy mấy ng phản ánh dạo này làm prx ở đây bị connect, pro... chứ đâu hẳn riêng mình bạn đâu.
Chào thân ái và quyết thắng
mà mình cũng nghĩ cạp luôn r! h đi làm ỡ ngoài đột xuất! mình k mún cái mà bác ấy nói k lịch sự! Mod mún band mình cũng được! mình k muốn rối beng ! topic này là show proof! mình giao hàng đây! bb

có bác nào rút tiền về paypal k ???? .. nếu có thì cho mình hỏi tí.... sài tài khoản cá nhân có ổn không ?? và nếu pp đã veri rồi có thể rút trực tiếp về thẻ visa luôn k ??.. và pay từ pix vẫn nhanh như Z chứ ??... sợ pay mỗi ngày thì dễ bị dính limit nếu là tài khoản cá nhân @,@

Cho hoi ai giống mình hông, payout được 2 ngày rùi nhưng vẫn chưa thấy tiền vào tai khoản paypal. MÌnh payout = tk paypal, hông biết dung WMZ có đươc nhanh hơn hông vây mọi người?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,472
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week