{PIX} Nơi Show proof +Thảo luận vấn đề paid $ nhanh chậm và các vấn đề liên quan đến exchange cho bo

cũng đã có 1 bạn trc Pm mình hỏi y như thế
mà chịu k biết trả lời sao. chỉ biết nói bạn cứ yên tâm chắc sv lỗi rồi nó sẽ + cho thôi
sau rồi 2 hôm sau nó lại pay đầy đủ :D
Của bạn ấy là từng id con nó cập nhập, và đc 1.7$. tổng cộng. nhưng ngoài id chủ thì ko đc cộng. chưa pay lần nào. Nếu server lỗi thì nó ko cập nhập id con luôn chứ?

Của bạn ấy là từng id con nó cập nhập, và đc 1.7$. tổng cộng. nhưng ngoài id chủ thì ko đc cộng. chưa pay lần nào. Nếu server lỗi thì nó ko cập nhập id con luôn chứ?
đợi chờ là hạnh phúc

Mình thử đợi thêm coi xem sao. Cám ơn các bạn đã giúp đỡ !

ai co dư vài con proxy cho mình dùng tạm, qua tết chưa có $ mua pro xài :D

ID chủ của mình vẫn không nhận được tiền từ ID con.

Ai biết giúp mình với, hoặc mình có thể hỏi admin pix, thì gửi vào mail nào vậy mọi người?

ID chủ của mình vẫn không nhận được tiền từ ID con.

Ai biết giúp mình với, hoặc mình có thể hỏi admin pix, thì gửi vào mail nào vậy mọi người?
ID chũ k nhận dc tiền từ ID con là sao. ID con gõ dc bao nhieu $ nó cộng vào hết balance của ID chũ mà bạn

ID chũ k nhận dc tiền từ ID con là sao. ID con gõ dc bao nhieu $ nó cộng vào hết balance của ID chũ mà bạn
Truong hop cua minh khong biet bi gi nua. no ko + vao nhu ban noi.
May bai tren minh co hoi, nhung chua ai biet loi gi.

Truong hop cua minh khong biet bi gi nua. no ko + vao nhu ban noi.
May bai tren minh co hoi, nhung chua ai biet loi gi.
ID đó có nằm trong group k đó , lúc tren soft no hiện balance là PIC hay la $

Những ID con đó chắc chắn nằm trong group. mình còn reset $ ID con về 0 hết mà. Trên soft ID con đều hiện là PIC.

ID chủ mình mới tạo, sao khi đạt 3$, mình start group. => được 5 invi. Mình sử dụng 5 ivi này, để cho 5 ID con vào.

Lúc này mình cũng có 5ID con đang nhập, nhưng chưa được pay lần nào. Mình mới cho từng ID con này vào Group. Sau khi vào group rồi, mình dùng ID chủ PAYOUT hết balance của 5ID con về 0$ hết.

Sau 1 thời gian kiểm tra, blance id chủ vẫn không được + tiền. OK mình bỏ làm lại, tiếp tục làm 5ID con khi cả group đạt 3-4$ gì đó, mình thử PAYOUT hết các ID con, $ cũng về 0 hết. Nhưng blance ID chủ vẫn không được + tiền vào.

Vậy ko biết lỗi gì, nếu cứ tiếp tục làm, blance group lên tiền, rồi PAYOUT từng id con, xong về 0$ hết. mà blance id chủ vẫn không được + tiền gì hết. Mình làm vậy hoài giống như cả Group làm không công cho PIX. Còn blance ID chủ chỉ tăng tiền, khi mình làm việc bằng ID chủ này.

Những ID con đó chắc chắn nằm trong group. mình còn reset $ ID con về 0 hết mà. Trên soft ID con đều hiện là PIC.

ID chủ mình mới tạo, sao khi đạt 3$, mình start group. => được 5 invi. Mình sử dụng 5 ivi này, để cho 5 ID con vào.

Lúc này mình cũng có 5ID con đang nhập, nhưng chưa được pay lần nào. Mình mới cho từng ID con này vào Group. Sau khi vào group rồi, mình dùng ID chủ PAYOUT hết balance của 5ID con về 0$ hết.

Sau 1 thời gian kiểm tra, blance id chủ vẫn không được + tiền. OK mình bỏ làm lại, tiếp tục làm 5ID con khi cả group đạt 3-4$ gì đó, mình thử PAYOUT hết các ID con, $ cũng về 0 hết. Nhưng blance ID chủ vẫn không được + tiền vào.

Vậy ko biết lỗi gì, nếu cứ tiếp tục làm, blance group lên tiền, rồi PAYOUT từng id con, xong về 0$ hết. mà blance id chủ vẫn không được + tiền gì hết. Mình làm vậy hoài giống như cả Group làm không công cho PIX. Còn blance ID chủ chỉ tăng tiền, khi mình làm việc bằng ID chủ này.
gõ sv nào

mình thường đăng nhập làm việc chỉ 2 server pixprofit.com hoặc pixandprofit.com

làm server nào cũng ko tính =]].. bh chỉ có gõ chăm chỉ 3$ rồi lập invi mới thôi.. còn mấy acc kia cậu add vào panel thì coi như biếu bố cô pix rồi =]]..ngày xưa ko bik thế nào chứ bh ko đc cộng dồn kiểu vậy nữa :p

Cơ mà hôm nay chưa reset...huhuhu móm
P.s: vừa nói đã rs rồi.. tiền chưa về ví @@

mọi người cho mình hỏi ngoài lề tí ạ: có ai biết trang exchange WMZ nào uy tin không ạ??? cảm ơn mọi người nhiều ạ :)

mình cũng bị 1 lần như bạn và nhận thấy thế này, 5id con của bạn đang gõ lẻ và chưa đủ 3$ thanh toán, bạn add vào ID chủ luôn phải k? :v
đợt mình cũng add vào như bạn và pix nó k cộng tiền => mất trắng ( xác định mất đi nhé :3 )
Còn trường hợp tiếp tục gõ các id con mà id chủ không được cộng tiền thì chắc id chủ bị ban cmnr :)) ( thánh nào vào giải thích hộ bạn í) đợt trước mình bị thì ID chủ vẫn cộng tiền bthg.
p/s: lsau rút kinh nghiệm lập id mới add vào luôn nhé, test xog nó nhảy pri luôn :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom