{PIX} Nơi Show proof +Thảo luận vấn đề paid $ nhanh chậm và các vấn đề liên quan đến exchange cho bo

Haiza, bạn phải nhập số ví của bạn vào trước ở phần Preferences,ở dòng này : Payments should be made to the following purse:, chọn Webmoney, dán số ví của bạn vào đó sau đó nhấn save preferences. Sau đó bạn cứ gõ khi nào đủ 3$ thì chữ Order Payment (ở phần Statictis) sẽ màu xanh, bạn click vào đó. Thường thì đêm pix sẽ reset, hôm sau khi bạn vào tài khoản của bạn sẽ thấy có $. Tất cả số pic gõ đc ở id con sẽ đc cộng vào id chủ, nên nếu bạn solo thì ko cần quan tâm cái payout đó là cái j.

"có nghĩa ra số tiền trên đã đc nhận" ==> có nghĩa là số tiền đó, pix đã send cho mình vào WMZ của ID chủ phải không hoivovan?

Nếu pix đã send tiền, thì nó có thông báo gì không ? hay là mình phải đăng nhập vào WMZ kiểm tra.

Vậy 1 group mình muốn nhận tiền, thì phải nhấp vào từng cái PAYOUT của ID con hả ?
Giả sử bạn có group, và đủ min 3$ nó sẽ báo ở id , chữ Oder payment sáng lên màu xanh. Bạn có thể nhấn or dồn lại 1 cục rồi nhấn, nó chuyển cho bạn thì báo ở History
vwmlwr

vd là ngày 3 đã nhận 11$
Còn số tiền mà bạn check group là số tiền : Đã làm đc kể cả đã nhận và chưa nhận.
nó sẽ giảm xuống mỗi khi bạn reset id con hay là Payout id con,.( các bác tuyển mem sẽ reset từng id để quản lý mem của group) vì thế đây là số tiền đc xem như 1 thông tin tham khảo, ko có tác dụng yêu cầu nó pay.
Nó ở đây
vwmlwl

Còn chỗ nào chưa hiểu ko bạn.

Kết luận: muốn biết làm đc bao nhiêu thì login id chủ và nhìn cái nằm to dùng ở giữa trang, trên cái ví và cái chữ Oder payment. Nó ghi blance : xx$

Cám ơn bạn !

Mình đã set Webmoney cho acc chủ trước đó rồi bạn. Acc chủ mình không gõ, thì 3$ chỗ Order Payment (ở phần Statictis) sẽ không hiện màu xanh như bạn nói.

Những gì mình hỏi là liên quan về quản lý group, không phải gõ acc riêng lẻ.

Cám ơn bạn !

Mình đã set Webmoney cho acc chủ trước đó rồi bạn. Acc chủ mình không gõ, thì 3$ chỗ Order Payment (ở phần Statictis) sẽ không hiện màu xanh như bạn nói.

Những gì mình hỏi là liên quan về quản lý group, không phải gõ acc riêng lẻ.
Bạn quản lý group thì đơn giản thôi.
Mem A nhận 4 id:
mỗi id đều có cái chữ Payout kìa. Tính tiền cho nó thì cộng cái $ từng cái id của nó lại rồi đã nhấn payout ( về số 0 để tính lại lần sau).

Chữ Order payment ko hiện màu xanh chỉ có 3 trường hợp
1. Bạn chưa set tài khoản nhận $ của bạn
2. Bạn đã order, tiền đang trong trạng thái chờ reset (pix thường reset ban đêm)
3. Bạn chưa gõ đủ 3$

Các bạn xem hình, nhìn chỗ mình khoanh tròn màu đỏ.

Cái ID đầu tiên balance của nó khoảng 0.5$ ( tổng balance của 5ID là: khoảng 1.7$). Mình nhấp vào thử PAYOUT của ID đầu tiên, thì $ của nó về 0, và tổng balance của 5ID: còn 1.2965$.

Ý mình muốn hỏi các bạn là 0.5$ đó nó trả về đâu ấy, mình tưởng nó đã + 0.5$ vào balance acc chủ, nhưng khi kiểm tra thì thì balance acc chủ vẫn như cũ.

Mấy ID con mình không có set WMZ cho cái nào hết. Chỉ set WMZ cho acc chủ.

Vào kiểm tra WMZ của acc chủ vẫn không thấy, và chỗ History như bạn hoivovan hướng dẫn vẫn không thấy. Mình làm cái vụ PAYOUT này từ hồi tối.

Attachments

30.8 KB · Views: 42
Các bạn xem hình, nhìn chỗ mình khoanh tròn màu đỏ.

Cái ID đầu tiên balance của nó khoảng 0.5$ ( tổng balance của 5ID là: khoảng 1.7$). Mình nhấp vào thử PAYOUT của ID đầu tiên, thì $ của nó về 0, và tổng balance của 5ID: còn 1.2965$.

Ý mình muốn hỏi các bạn là 0.5$ đó nó trả về đâu ấy, mình tưởng nó đã + 0.5$ vào balance acc chủ, nhưng khi kiểm tra thì thì balance acc chủ vẫn như cũ.

Mấy ID con mình không có set WMZ cho cái nào hết. Chỉ set WMZ cho acc chủ.

Vào kiểm tra WMZ của acc chủ vẫn không thấy, và chỗ History như bạn hoivovan hướng dẫn vẫn không thấy. Mình làm cái vụ PAYOUT này từ hồi tối.
Ở acc chủ chứ đâu, nhưng nó cộng $ ko phải như bạn nghĩ. Bạn gõ đc bao nhiêu thì Acc chủ nó cập nhập bấy nhiêu sau mỗi 10 phút. Giờ bạn nhìn $ acc chủ đi nhé, rồi payout tất cả id con đi. Bạn vào gõ vài code. Bạn sẽ thấy. Tổng $ của từng id con = số $ tăng lên ở acc chủ.
ID Chủ có tác dụng cộng dồn $ các ID con.

0.5$ của bạn nó đã trả về acc chủ.
0.5 $ ko phải nhấn payout nó về blance id chủ. mà nó về từng đợt : 0.001. 0.02.... nó trả về ID chủ từng đợt ( sau mỗi lần cập nhập blance thường 10 phút.) Bạn muốn hiểu thì thử làm như cái cmt ở phía trên của mình.

" Bạn vào gõ vài code " ==> mình chưa gõ vài code như bạn nói, nên không thấy chỗ "Tổng $ của từng id con = số $ tăng lên ở acc chủ".

Vậy kết luận lại mình hỏi là: không cần gõ vài code cho acc chủ, mà vẫn xem được được Balance acc chủ cập nhật không ?

" Bạn vào gõ vài code " ==> mình chưa gõ vài code như bạn nói, nên không thấy chỗ "Tổng $ của từng id con = số $ tăng lên ở acc chủ".

Vậy kết luận lại mình hỏi là: không cần gõ vài code cho acc chủ, mà vẫn xem được được Balance acc chủ cập nhật không ?
Đc,ko dùng id chủ gõ thì lúc này bạn dùng id con ấy, ko gõ id chủ, cứ payout hết cho các id con về số 0, rồi nhìn số $ có sẵn ở blance và nhớ số đó. Tiếp theo bạn login id con vào gõ vài code. tí vào xem. tổng $ id con = số $ id chủ tăng lên và đây cũng là số tiền mà thực tế bạn nhận đc, còn lại thì khỏi quan tâm. thời gian sẽ trả lời/
Còn ko gõ gì hết mà xem blance có thay đổi ko thì chắc chắn là KHÔNG

Cho mình hỏi thông thường thì bao lâu balance id chủ cập nhật vậy ? mình làm theo bạn hướng dẫn, đã click chọn PAYOUT hết $ id con, cho $ 5ID con về 0 hết, mà tới giờ balance id chủ vẫn như vậy ?

Cho mình hỏi thông thường thì bao lâu balance id chủ cập nhật vậy ? mình làm theo bạn hướng dẫn, đã click chọn PAYOUT hết $ id con, cho $ 5ID con về 0 hết, mà tới giờ balance id chủ vẫn như vậy ?
Ôi bạn!!
giờ bạn thử gõ đi nó mới cập nhập. việc payout chỉ là để quản lý mem thôi, tính tiền cho mem, chứ payout ID con thì blance id chủ vẫn ko thay đổi nếu ko gõ.
Thường thì 10-15 phút blance id chủ sẽ cập nhập $.

Mình đã đăng nhập id chủ A gõ, và balance id chủ A đã được cập nhật. Mình gõ bao nhiêu thì balance id chủ A tăng lên tương ứng.

Về vấn đề 5ID con của ID chủ A này, mình đã reset tất cả về 0 $, và đăng nhập từng ID con, và gõ. balance của từng ID con đã được cập nhật luôn.

Lúc chưa reset $ của 5ID con, thì tổng $ 5ID con là khoảng 1.7$. Sau khi mình làm các bước trên, và đợi vài tiếng sau. thì kiểm tra, vẫn không thấy 1.7$ đó đi về đâu ?

( Ghi chú: mình đặt tên ID chủ là: A cho dễ diễn đạt )

Mình đã đăng nhập id chủ A gõ, và balance id chủ A đã được cập nhật. Mình gõ bao nhiêu thì balance id chủ A tăng lên tương ứng.

Về vấn đề 5ID con của ID chủ A này, mình đã reset tất cả về 0 $, và đăng nhập từng ID con, và gõ. balance của từng ID con đã được cập nhật luôn.

Lúc chưa reset $ của 5ID con, thì tổng $ 5ID con là khoảng 1.7$. Sau khi mình làm các bước trên, và đợi vài tiếng sau. thì kiểm tra, vẫn không thấy 1.7$ đó đi về đâu ?

( Ghi chú: mình đặt tên ID chủ là: A cho dễ diễn đạt )
Cuối cùng là bạn muốn biết 1.7$ về đâu?
Nó về Blance id chủ chứ đâu nữa bạn.
Giờ bạn trả lời mình câu này/
Bạn đã nhận thanh toán lần nào chưa?

Cuối cùng là bạn muốn biết 1.7$ về đâu?
Nó về Blance id chủ chứ đâu nữa bạn.
Giờ bạn trả lời mình câu này/
Bạn đã nhận thanh toán lần nào chưa?

Minh moi lam ben PIX. chua nhan duoc thanh toan lan nao.

Neu tat ca $ id con sau khi reset se ve balance id chu, thi $ balance id chu phai duoc + 1,7$.

Nhung truong hop cua minh, $ id chu chi tang tuong ung khi minh dang nhap va go. con 1.7$ do ko thay pix no + vao.

Neu tat ca $ id con sau khi reset se ve balance id chu, thi $ balance id chu phai duoc + 1,7$.

Nhung truong hop cua minh, $ id chu chi tang tuong ung khi minh dang nhap va go. con 1.7$ do ko thay pix no + vao.
Hiểu rồi. Ko phải bạn ko biết cái chỗ này, mà là trường hợp của bạn nó éo cộng vào id chủ. yahoo đi bạn

cũng đã có 1 bạn trc Pm mình hỏi y như thế
mà chịu k biết trả lời sao. chỉ biết nói bạn cứ yên tâm chắc sv lỗi rồi nó sẽ + cho thôi
( cung G vua tao 5invi.). sau khi payout thi` mat tien luon
sau rồi 2 hôm sau nó lại pay đầy đủ :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week