{PIX} Nơi Show proof +Thảo luận vấn đề paid $ nhanh chậm và các vấn đề liên quan đến exchange cho bo

mấy thánh cho hỏi. lần đầu tiên đc rút tiền từ pix. bấm Order payment phải không. mà sao bấm vào không có hiện tượng gì nhỉ. trong balance vẫn nguyên @@

mấy thánh cho hỏi. lần đầu tiên đc rút tiền từ pix. bấm Order payment phải không. mà sao bấm vào không có hiện tượng gì nhỉ. trong balance vẫn nguyên @@[/quote

BẤM VẬY XONG CHỜ TÔI TÂM 9H MS CÓ TIỀN. CÓ CỨ VẬY RỒI ĐÓ. KHÔNG THANH TOÁN NGAY ĐÂU

bấm order rồi gõ tiếp lúc pay nó có tính cả ko bác

có đó. yên tâm đủ 3$ thì cứ oder pay về rôi gõ tiếp thôi chả sao hết

order roi cứ gõ thoải mái, tới 9h nó reset, dc bao nhieu nó pay theo số chẵn như 1 2 3 4 5 6..... còn lại nó giữ lai và cong them bonus 10% vào balance sau khi reset. còn pay thì có khi ngay sau reset hoặc pay trong đêm,sáng thức dậy là có $ thôi

:confused: có đồng nào đâu ta sao cậu về sớm vậy nhỉ

Các bạn cho mình hỏi Nút: PAYOUT của ID con có tác dụng gì vậy ?

Mình nhấp vô đó thì $ của ID con về 0. Vậy số tiền đó đi đâu ?

Khi Balance 1 group làm được 3$, mà Balance của ID chủ thì chưa đủ 3$, mình muốn nhận được tiền thì yêu cầu ở đâu ?

Thanks mọi người !

Attachments

23 KB · Views: 45
Các bạn cho mình hỏi Nút: PAYOUT của ID con có tác dụng gì vậy ?

Mình nhấp vô đó thì $ của ID con về 0. Vậy số tiền đó đi đâu ?

Khi Balance 1 group làm được 3$, mà Balance của ID chủ thì chưa đủ 3$, mình muốn nhận được tiền thì yêu cầu ở đâu ?

Thanks mọi người !
có nghĩa ra số tiền trên đã đc nhận, bạn phải căn cứ vào blance của id chủ nhé. Total blance của group mình đc hơn 540$ mà blance id chủ chỉ có 1$ nè...haha

"có nghĩa ra số tiền trên đã đc nhận" ==> có nghĩa là số tiền đó, pix đã send cho mình vào WMZ của ID chủ phải không hoivovan?

Nếu pix đã send tiền, thì nó có thông báo gì không ? hay là mình phải đăng nhập vào WMZ kiểm tra.

Vậy 1 group mình muốn nhận tiền, thì phải nhấp vào từng cái PAYOUT của ID con hả ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom