Ask Pix đã giới hạn còn 2id/proxy mấy ông bán proxy ngon

Status
Not open for further replies.
Vừa gửi cho nó cái mail... đệt, thay đổi thế này bố ai mà làm ăn được gì... :/ ai chủ group lớn lớn gửi mail tiếp cho nó đi !!!

NB giờ làm PIX khó ăn lắm ... Chuyển nghề thui ... :eek:
khó khăn thế nào đc, ngồi bán proxy là cũng khá rồi.

Trước 8$/350 proxy giờ đã chuyển thành 10$ rồi à :eek::eek::eek::eek:

vãi đái 1 phần từ lumemo nhé, thánh này đầu trò :D

Có gì đâu, thánh levummo càng bán đc nhiều hàng, thấy chưa trước thánh public site 8$/350 proxy / tháng, giờ thánh tăng lên 10$ ngay. Chẳng mấy chốc thánh giàu :p:p:p

Bạn nào còn giữ trang 8$/350 proxy inbox mình cái nhé, để tự mua đỡ phải để thánh levummo ở giữa ăn chặn 2$/ tháng :D:D

hứa hẹn các new pro sẽ sang dự án khác và sụp đỗ dây chuyền các dự án khác luôn :))

Mịa catpcha thì có mẹ gì mà phải giới hạn chứ, IP nào gõ cứ pass là được chứ sao, bán thì rõ đắt, hôm trước mua có 2000 credits mà tận 14$. Chia buồn với các anh em

Có gì đâu, thánh levummo càng bán đc nhiều hàng, thấy chưa trước thánh public site 8$/350 proxy / tháng, giờ thánh tăng lên 10$ ngay. Chẳng mấy chốc thánh giàu :p:p:p

Bạn nào còn giữ trang 8$/350 proxy inbox mình cái nhé, để tự mua đỡ phải để thánh levummo ở giữa ăn chặn 2$/ tháng :D:D
yahoo mình bạn ơi, mình mới mua dc 5 ngày nếu muốn dùng chung,

khó khăn thế nào đc, ngồi bán proxy là cũng khá rồi.

Trước 8$/350 proxy giờ đã chuyển thành 10$ rồi à :eek::eek::eek::eek:
ai can mua thi inbox minh nhá, mới thi 8 $, con không thì dùng chung với mình. 1-2 người thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,387
172,483
Latest member
DariaNguyen

Most discussed of week

Most discussed of week