Proxy WWPROXY - Proxy xoay dân cư Viettel - FPT - VNPT

Bạn nào cần Proxy Dân Cư VN có thể tham khảo bên m https://topproxy.vn , giá tốt nhất thị trường :D

Đã update hợp tác với nhiều bên nha .

Em mới cập nhật thêm 100 line FPT vô nha . Cập nhật lại telegram nữa nha .

Em đang sài tools này để đổi IP và có set là 30s đổi ip 1 lần . Nhưng chạy tầm 4 tiếng là máy em bị không truy cập được vào bất cứ website nào , bị mất mạng hoàn toàn

em reset máy tính lại thì nó chạy lại bình thường . Em đã test trên 2 con máy tính khác nhau mà nó vẫn bị thế .

em dang sai to.png

Em đang sài tools này để đổi IP và có set là 30s đổi ip 1 lần . Nhưng chạy tầm 4 tiếng là máy em bị không truy cập được vào bất cứ website nào , bị mất mạng hoàn toàn

em reset máy tính lại thì nó chạy lại bình thường . Em đã test trên 2 con máy tính khác nhau mà nó vẫn bị thế .

View attachment 246892
Dạ lúc nào bác bị bác PM fanpage support giúp em nha . Để các bạn kỹ thuật check và kiểm tra tại thời điểm đó mới check được lỗi và xử lý ạ . Cảm ơn bác đã ủng hộ

View attachment 246892
Nhìn ảnh này , bác thử giúp em set ip mạng Lan thành IP tĩnh giúp em xem . Ví dụ router modem bác đang để 192.168.1.1 . Thì bác để ip address là : 192.168.1.x ( x k trùng với thiết bị nào ) . Subnet : 255.255.255.0 . Gate way : 192.168.1.1 . DNS : 8.8.8.8 , 8.8.4.4 giúp em nha . Rồi xem có bị vậy nữa ko ạ .

Năm hết tết đến nhanh quá

Mình thấy trang chủ quảng cáo có hơn 500k ips.

Mình mua thử 16 key, test, reset sài 1 hồi ra có hơn 100ip, đổi ip toàn trùng lại ip cũ sài rồi.

Nhắn support bên Facebook hỏi nhưng thấy seen không rep, buồn :(

View attachment 249856

Mình mua thử 16 key, test, reset sài 1 hồi ra có hơn 100ip, đổi ip toàn trùng lại ip cũ sài rồi.

mình cũng mua test thử. thật sự chất lượng vẫn còn phải học hỏi tmproxy hay tinproxy nhiều

View attachment 249856

Đã có nhiều anh em test rồi bác . Để em xin video họ tự chạy lên random là biết đó bác .

mình cũng mua test thử. thật sự chất lượng vẫn còn phải học hỏi tmproxy hay tinproxy nhiều
Vâng có gì bác góp ý cho bên em nha

Đã có nhiều anh em test rồi bác . Để em xin video họ tự chạy lên random là biết đó bác .
Hôm sau e chạy thêm phát nữa, lên được cỡ 1k7 ips tổng. Nhưng chưa ăn thua lắm, có cách nào dàn đều ra không trùng lại ip cũ không bác?

giá cả sao bác ơi, public luôn bác

Đây có phải là IP dân cư ko bạn ? Mình dùng vps ip test cái tips tricks mới của mình mà vps ip ko chạy đc. Mình muốn test thử

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back