Phim bộ có nên nhân bản nhiều kênh

Status
Not open for further replies.
Như tit thì mình muốn hỏi mọi người chút...Video phim bộ mình render, có nên nhân bản thành nhiều kênh để kiếm thêm chút đỉnh không mn, Phim cũng có nhiều lượt xem hấp dẫn. Cần tư vấn chút. tks mn đã đọc
Nhân đi bạn rồi sẽ có topic Quiz Scam Life scam tới GA scam cho mà coi :D :D :D

phim hot dính là phải rồi, bạn phải nghĩ ra phim mà không ai up mà vẫn có người xem thế mới tài chứ
Nội dung chưa có ai up thì đừng có up nha c, vì mình lúc nào cũng chậm chân hơn thằng khác mà, nó ko up lên, à mình nghĩ chủ đề này chưa có thằng nào chơi đây, chắc chắn sẽ thu đc cũng khá khá đây. Không phải vậy nhé, Xin thưa với bn rằng: cái chủ đề này thế nào up lên cũng bị chặn cho mà coi, bn có ren hay vượt thế nào đi chăng nữa, vì thằng chủ nó hay check video của nó lắm, phát hiện thủ công thì có lách kiểu gì nó cũng bắt đc.. kể cả có chặn nước nó sống :D

có nguồn phim cực kỳ hay. mà máy mình yếu quá ko reder đc. chủ top cho mình xin cái skype hay facebook cùng làm nào
mình có nhiều chủ đề lm r bn, lm còn ko hết đây, sao ko thuê lấy 1 con vps mà lm, lm youtube thì cũng nên đầu tư lấy 1 con vps, render đỡ hại máy hơn, kiếm lấy con tầm 16 core, 48GB , 1 ngày ren trên corel cũng tầm đc chục tập phim đó. Cứ tà tà thôi c, ko nên reup load trực tiếp từ youtube, Vì 1 khi cái video gốc của nó có die, thì video mình cũng die thôi mà

Nội dung chưa có ai up thì đừng có up nha c, vì mình lúc nào cũng chậm chân hơn thằng khác mà, nó ko up lên, à mình nghĩ chủ đề này chưa có thằng nào chơi đây, chắc chắn sẽ thu đc cũng khá khá đây. Không phải vậy nhé, Xin thưa với bn rằng: cái chủ đề này thế nào up lên cũng bị chặn cho mà coi, bn có ren hay vượt thế nào đi chăng nữa, vì thằng chủ nó hay check video của nó lắm, phát hiện thủ công thì có lách kiểu gì nó cũng bắt đc.. kể cả có chặn nước nó sống :D
cái này mình cũng đã thử và biết rồi, ý mình là mấy cái phim cổ cổ mà độc độc ý :D

Nói chung chỉ cần không up video giống nhau ở các kênh là được .
Bửa up 2 kênh có vài cái video giống nhau khác sub ( 1 cái sub việt , 1 cái sub eng ) nó cho chết ngay sau vài ngày .
Đùa chứ mình có mấy bộ phim ren 3D để tới giờ luôn, vẫn up đều đều, Hơn 1 năm rồi. Vẫn sống. chỉ up lên để cái tiêu đề nó khác thôi

Đùa chứ mình có mấy bộ phim ren 3D để tới giờ luôn, vẫn up đều đều, Hơn 1 năm rồi. Vẫn sống. chỉ up lên để cái tiêu đề nó khác thôi
Cậu ren 3d à ? hay ren đẹp như bình thường ? có nhận dạy lách bản quyền ko ? mình ko choi YTB, chỉ unlist hoặc private để chèn lên website ( picasa dạo này die nhiều quá )

Cậu ren 3d à ? hay ren đẹp như bình thường ? có nhận dạy lách bản quyền ko ? mình ko choi YTB, chỉ unlist hoặc private để chèn lên website ( picasa dạo này die nhiều quá )
có gì cứ inbox cho mình nhé, thì ra mấy ông chơi web phim toàn lm vậy mà, kiểu unlisst rồi nhúng lên web bảo sao unlist mà cũng bị quét thủ công :D

Chắc bác up ở 2 máy hay 2 ip phải ko ?
Mình up giống nhau thế nào cũng die .

ko c mình có 1 con vps dùng 1 ip cả năm rồi, chưa hề thay ip luôn, cứ để vậy up thôi, Vì vps mình chứa nhiều file mà, xem nó như 1 cái máy tính cho mình luôn, hàng vul thì chả sợ die hay gì cả, yên tâm một chút, tuy nó trừ hơi ảo và vps ko đc ngon, mà phí thì hơi chat
Chắc bác up ở 2 máy hay 2 ip phải ko ?
Mình up giống nhau thế nào cũng die .

mấy cái phim từ năm 1990 đổ về trước mình cá với c, là ko có bản quyền. Thằng nào nhận thì cứ kháng mạnh lên :D

Thật hả bạn .
Vậy nó cắm cờ thì làm sao ?

đã thử nhân bản và được up đến kênh thứ 3 thì sinh spam :(

Cùng 1 nội dung + cùng 1 IP up lên => YT nghĩ bạn spam, cái kết thế nào chắc bạn đã biết :D

Cùng 1 nội dung + cùng 1 IP up lên => YT nghĩ bạn spam, cái kết thế nào chắc bạn đã biết :D
Đùa chứ mình có mấy bộ phim ren 3D để tới giờ luôn, vẫn up đều đều, Hơn 1 năm rồi. Vẫn sống. chỉ up lên để cái tiêu đề nó khác thôi, mình phải Quote lại :D

Đùa chứ mình có mấy bộ phim ren 3D để tới giờ luôn, vẫn up đều đều, Hơn 1 năm rồi. Vẫn sống. chỉ up lên để cái tiêu đề nó khác thôi, mình phải Quote lại :D

Mong bác có thể up đều đều mà ko gặp trở ngại mãi nhé.
Mình thì bị vài lần là đủ sợ rồi :( .

mấy cái phim từ năm 1990 đổ về trước mình cá với c, là ko có bản quyền. Thằng nào nhận thì cứ kháng mạnh lên :D
moá bữa up phim honkong từ năm nào rồi mà dính chục cái bản quyền trong 1 phim luôn ! bị mấy bài nhạc lồng trong phim ấy !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week