SCAM PHIÊN ĐỐI CHẤT VỀ NGHI VẤN (DuongLM) SCAM, GÂY THIỆT HẠI 34430,93PM

Status
Not open for further replies.
Ôi giời tưởng anh em nghe theo lời DUONG ML sẽ nhận được "GIẢI AN ỦI" LÀ 250$ - 34000$ cơ mà ông DUONG ML đã ra mặt có khi AE lại không được nhận giải này cũng nên.
Chắc ko ai muốn "GIẢI AN ỦI" đâu :D

chẳng có 1 tí tị nào dính dáng đến mmo4me thì BQT mmo4me dính dáng làm gì cho mệt ng nhỉ :p ko có topic kêu gọi vào nhóm vip hoặc site tuyển ref, họ lãi thì họ cũng chả lên tiếng mà họ lỗ lại chui vào đây mổ xẻ nhau là sao :rolleyes:

chẳng có 1 tí tị nào dính dáng đến mmo4me thì BQT mmo4me dính dáng làm gì cho mệt ng nhỉ :p ko có topic kêu gọi vào nhóm vip hoặc site tuyển ref, họ lãi thì họ cũng chả lên tiếng mà họ lỗ lại chui vào đây mổ xẻ nhau là sao :rolleyes:
ns vậy buồn mấy đại gia :D:D:D

Toàn đại gia ko..ăn đc thì giàu thêm ko thì lại kiếm site khác chơi tiếp=))) bõ bèn gì mấy anh VIP ơi

gần 800chai nha thớt ko f~ 700 đâu :v vụ này hay lót dép hóg cơ mà v~ ko hỉu ổg làm j` mà hốt đc số đó . nếu ổg kêu dep zô thì s lại liên wan đến ổg đc - khi ổg wen admin

Vụ này còn liên quan đến nhóm của Bảo ở Cầu Giấy, cu em Anh Dương chỉ là 1 team trong nhóm đấy thội Team khác đi hơn 80k vụ honor này, total vụ này team này đi k dưới 200K đậu Sẽ còn nhiều kịch hay nữa

Vụ này còn liên quan đến nhóm của Bảo ở Cầu Giấy, cu em Anh Dương chỉ là 1 team trong nhóm đấy thội Team khác đi hơn 80k vụ honor này, total vụ này team này đi k dưới 200K đậu Sẽ còn nhiều kịch hay nữa
Ko hiểu mấy đại gia ấy dựa vào cái gì mà tin vào HYIP nhỉ? Hay họ thừa tiền quá ah :eek:

gần 800chai nha thớt ko f~ 700 đâu :v vụ này hay lót dép hóg cơ mà v~ ko hỉu ổg làm j` mà hốt đc số đó . nếu ổg kêu dep zô thì s lại liên wan đến ổg đc - khi ổg wen admin
Dep mạnh để dụ cho mem dep vào. Mem thấy dep nhiều càng hăng máu

Tôi xin nhắc lại tôi không lấy tiền của bất cứ thành viên nào mang đi đầu tư cả
Tiền của tôi và mọi người đều nạp vào site chứ ko phải ví của tôi
Tôi không lừa đảo
Tôi cũng là người bị hại
Bằng chứng tôi nạp tiền từ khi chơi cho đến ngày cuối cùng
Và các tài khoản của tôi

Nich mmo của tôi là để giao dịch rất mong bqt xem xet
xem xét gì ông nữa, ông đảm bảo như vậy gây hậu quả lớn như thế còn nc kiểu vô trách nhiệm, mà tiếc gì 150$, làm 1 quả cả 1 đám thiệt hại 35k$ mà tiếc 150$ chi khổ :))

:D CHẤP NHẬN CHƠI THÌ CHẤP NHẬN CHỊU CHỨ BẢN CHẤT HYIP LÀ THẾ MÀ
GIỐNG NHƯ BET BANH VẬY THÔI KO CÓ KÈO NÀO LÀ 100 ĂN HẾT

Để mọi việc rõ ràng hơn thì mình muốn hỏi là:

1. Nếu kiếm được lợi nhuận thì các nhà đầu tư nhóm VIP có chia lợi nhuận cho DuongLmCom không ạ? Nếu có thì là bao nhiêu %? Nếu là đầu tư, thì lời cùng ăn, lỗ cùng chịu, các bạn có đồng ý không?

2. Tại sao nhà đầu tư VIP không kiện kẻ lừa đảo là site Honor mà lại là DuongLmCom? Người ta khuyên tôi Bet vào kèo đá banh tôi nghe theo nhưng tôi thua tôi có phải chịu trách nhiệm cho quyết định của tôi hay là người khác?

3. Vụ việc này xảy ra ở trong phạm vi diễn đàn hay ngoài phạm vi diễn đàn? (Chưa thấy ai trả lời)

4. Trọng tài ở đây là ai mà có thể thay thế quan tòa trong tòa án liệu có đúng luật pháp? Tại sao không đưa ra tòa án xử theo pháp luật để chế tài?

Last edited:
Đây là trường hợp lợi dụng uy tín cá nhân tinh vi nhất và còn khá nhiều uẩn khúc chưa được đưa ra ánh sáng.
Thực ra uy tín là do người khác trao cho anh ta cái uy tín ( = niềm tin ). Nếu người ta không trao thì anh ta không thể nào có được.

Nếu bạn bị lừa bởi 1 người lần đầu thì không hẳn đó là lỗi của bạn.

Nếu bạn bị lừa bởi cùng người đó lần thứ 2 thì đó Đúng là lỗi của bạn.

Sao website honorr.biz ( https://honorr.biz/home.en ) này vẫn hoạt động mà?

Nó tiếp tục lừa đảo nữa à? Dụ người ta Dep vào à?

Lợi nhuận 16 - 20% mỗi ngày thì không hiểu kinh doanh kiểu gì siêu lợi nhuận thế?
bản chất nó là ponzi mà bác..thường có một số site hyip scam diện rộng rồi nhưng site vẫn sống để dụ gà và newbie...:D

lần sau có gì ăn đc rủ tui đầu tư với nha, cam kết sẽ ko phanh phui khi thất bại đâu.
Sao website honorr.biz ( https://honorr.biz/home.en ) này vẫn hoạt động mà?

Nó tiếp tục lừa đảo nữa à? Dụ người ta Dep vào à?

Lợi nhuận 16 - 20% mỗi ngày thì không hiểu kinh doanh kiểu gì siêu lợi nhuận thế?
Site này mà tui thấy khi chưa đọc topic này thì chắc cũng ra đi kha khá.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,411
172,501
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week