SCAM PHIÊN ĐỐI CHẤT VỀ NGHI VẤN (DuongLM) SCAM, GÂY THIỆT HẠI 34430,93PM

Status
Not open for further replies.
chẳng có 1 tí tị nào dính dáng đến mmo4me thì BQT mmo4me dính dáng làm gì cho mệt ng nhỉ :p ko có topic kêu gọi vào nhóm vip hoặc site tuyển ref, họ lãi thì họ cũng chả lên tiếng mà họ lỗ lại chui vào đây mổ xẻ nhau là sao :rolleyes:
Đúng rồi, hóng cho biết thôi chứ dính vào làm gì, hoạt động trên fb tự dưng dính chuyện lôi vào mmo4me mổ xẻ nhau làm gì :D

lần sau có gì ăn đc rủ tui đầu tư với nha, cam kết sẽ ko phanh phui khi thất bại đâu.

Site này mà tui thấy khi chưa đọc topic này thì chắc cũng ra đi kha khá.
Tui đâu có biết chơi mấy cái trò đầu tư mạo hiểm thế này.

Nhìn thấy lợi nhuận cao thế thì lừa đảo là cái chắc.

chìm rồi , lúc đầu nghe nói làm dzữ lắm mà , cuối cùng cũng ko làm dc gì nó :D

@DuongLmCom bạn chỉ không scam khi đền bù cho mọi người , khi chưa đền bù thỳ bạn là scam, những hình ảnh bạn đưa ra là thua lỗ của bạn nó không phải là trách nhiệm tứ lời hứa với thành viên nhóm Vip.
Bạn không phải chịu trách nhiệm khi bạn không có ràng buộc với thành viên nhóm Vip , nhưng thực tế là bạn có những điều kiện cho họ để có được vào nhóm (đó là phải ref cho bạn) đổi lại họ phải đc cái gì đó ( họ đc bạn đảm bảo về lợi nhuận) => khi đã có giao kèo như thế thỳ bên nào làm trái , bên đó chịu trách nhiệm.
Hiện tại chưa thể nói bạn Scam hay không vì bạn chưa nói có đền bù họ hay không?
Khi bạn đền bù => bạn không phải là Scam
Khi bạn không đền bù => bạn là Scam

@DuongLmCom bạn chỉ không scam khi đền bù cho mọi người , khi chưa đền bù thỳ bạn là scam, những hình ảnh bạn đưa ra là thua lỗ của bạn nó không phải là trách nhiệm tứ lời hứa với thành viên nhóm Vip.
Bạn không phải chịu trách nhiệm khi bạn không có ràng buộc với thành viên nhóm Vip , nhưng thực tế là bạn có những điều kiện cho họ để có được vào nhóm (đó là phải ref cho bạn) đổi lại họ phải đc cái gì đó ( họ đc bạn đảm bảo về lợi nhuận) => khi đã có giao kèo như thế thỳ bên nào làm trái , bên đó chịu trách nhiệm.
Hiện tại chưa thể nói bạn Scam hay không vì bạn chưa nói có đền bù họ hay không?
Chưa banned hẳn kìa

Vãi Mod nào xoá comment và cho tui ăn point thế, là mod thì làm việc suy nghĩ một tí đi.
Mình thấy vụ này kéo dài rồi cũng dần đi vào quên lãng, đã làm tốt thì không có chuyện, muốn buôn cam thì mới có chuyện.

Vãi Mod nào xoá comment và cho tui ăn point thế, là mod thì làm việc suy nghĩ một tí đi.
Mình thấy vụ này kéo dài rồi cũng dần đi vào quên lãng, đã làm tốt thì không có chuyện, muốn buôn cam thì mới có chuyện.
vụ này chỉ có mấy nhà giàu trên face dính vào k xảy ra trên diễn đàn này nên k thể coi là có liên quan đến diễn đàn các mob đứng ra làm trọng tài đã là quá quắt rồi k nên kéo thêm vào làm gì nữa cậu

vụ này chỉ có mấy nhà giàu trên face dính vào k xảy ra trên diễn đàn này nên k thể coi là có liên quan đến diễn đàn các mob đứng ra làm trọng tài đã là quá quắt rồi k nên kéo thêm vào làm gì nữa cậu
Ừ, bạn nói đúng, tốt nhất xem cái Thread này là thông tin quảng cáo cảnh giác với Scamer thôi, hóng hớt nhìu làm gì cho thêm mệt!

Bạn xem lại định nghĩ Scam nhé
Site scam chứ tôi không scam
Và không có 1 bảo lãnh 100% nào ở đây cả

Bạn xem lại định nghĩ Scam nhé
Site scam chứ tôi không scam
Và không có 1 bảo lãnh 100% nào ở đây cả

Lần thảo luận trước trong Facebook !các bằng chứng đã nói lên hết vụ bạn bảo lãnh cho nhóm vip rồi mà ! nhòm VIP là nhóm nằm trong 80% có lãi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,502
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week