SCAM PHIÊN ĐỐI CHẤT VỀ NGHI VẤN (DuongLM) SCAM, GÂY THIỆT HẠI 34430,93PM

Status
Not open for further replies.
nghe đâu ông ấy đang đăng bảng bán nhà rồi kìa, tranh thủ đi :D

Bạn xem lại định nghĩ Scam nhé
Site scam chứ tôi không scam
Và không có 1 bảo lãnh 100% nào ở đây cả

Mới dừng lại ở 1 dự án chưa thể nói lên điều gì
Nếu nói lãi thì roud 1 trên 80% đã lãi
Tiền mọi người tự nguyện đầu tư
Ôi cái định mệnh.
Các bác cơ bản là *** hiểu ý nó. Để em tích cmn phân cho.
Nó đảm bảo 80% mọi người sẽ có lãi.
Nhưng mấu chốt trong câu từ của nó ở đây là.
Đây mới chi là dự án 1 thôi, trong cái dự án 1 này nếu ai ko lằm trong cái 80% lãi kia thì hãy theo nó dự án 2. Và cứ tiếp như thế sẽ là các dự án 3,4,5, ... X,y,z. Kiểu j khi đi đến z thì cũng sẽ có 80% người lãi theo như ý nó.
Vấn đề là cái định mệnh ông nào nghĩ ra cái dẫy số tự nhiên lại *** cho cái giới hạn khi nào thì đến z nên theo ý nó thì *** bjo nó scam cả. Chỉ là các bác *** theo đc nó thôi.
Đm, xin phép các bác cho em ị vào mặt nó phát chứ mày nghĩ mỗi mình mày khôn à.
Thêm nữa là các bác tham gia cũng bị tiền làm cho mờ mắt, nên giờ cũng chỉ có trách mình Ngu thôi chứ trách j ai. Sorry hơi phũ phàng tí

tiền đã ra đi rồi thì xin mỗi người cứ mỗi lần vào là cứ nói MOD xử lý hay C50 để bắt tụi nó. cho dù có thuê giang hồ xử nó thì mih cũng có tội nếu nó kiên thì có mà chết còn việc làm trên này thì rủi ro phải chấp nhận thôi

Để mọi việc rõ ràng hơn thì mình muốn hỏi là:

1. Nếu kiếm được lợi nhuận thì các nhà đầu tư nhóm VIP có chia lợi nhuận cho DuongLmCom không ạ? Nếu có thì là bao nhiêu %? Nếu là đầu tư, thì lời cùng ăn, lỗ cùng chịu, các bạn có đồng ý không?

2. Tại sao nhà đầu tư VIP không kiện kẻ lừa đảo là site Honor mà lại là DuongLmCom? Người ta khuyên tôi *** vào kèo đá banh tôi nghe theo nhưng tôi thua tôi có phải chịu trách nhiệm cho quyết định của tôi hay là người khác?

3. Vụ việc này xảy ra ở trong phạm vi diễn đàn hay ngoài phạm vi diễn đàn? (Chưa thấy ai trả lời)

4. Trọng tài ở đây là ai mà có thể thay thế quan tòa trong tòa án liệu có đúng luật pháp? Tại sao không đưa ra tòa án xử theo pháp luật để chế tài?

Đọc từ đầu đến cuối rất thích comment này. Mặc dù các comment sau không có ai trả lời được.
Mình sẽ không bình luận về cách giải quyết hay ai đúng ai sai chỉ phán một câu thiệt hại quá lớn, ai cũng nóng cái đầu của mình

Đúng là thời thế thay đổi

Ai cũng có 1 thời lầm lỗi.
Bỏ qua được thì bỏ qua cho nhau thôi
Như cậu ấy thì bây giờ ko còn uy tín nữa đó là cái mất mát mà cậu ấy phải chịu vì đi lầm đường.
Cũng là bài học cho anh em luôn phải giữ chứ tín làm đầu, làm việc gì cũng luôn phải suy nghĩ trước sau thấu đáo

Cuộc sống luôn luôn có 2 mặt
Làm tốt -> thành công -> có tiếng nói -> uy tín
Làm sai -> thất bại -> mất tiếng nói
Không có gì là hoàn hảo có tiền thì anh anh em em , mất tiền thì mày tao thằng nọ thằng kia
Nên có cái nhìn từ 2 phía

Cuộc sống luôn luôn có 2 mặt
Làm tốt -> thành công -> có tiếng nói -> uy tín
Làm sai -> thất bại -> mất tiếng nói
Không có gì là hoàn hảo có tiền thì anh anh em em , mất tiền thì mày tao thằng nọ thằng kia
Nên có cái nhìn từ 2 phía
nói như n ý

Đình đám mà sao mình không biết nhỉ, toàn dep để lấy bonus thôi/ ngày chăm chỉ cũng được $10

share với pro ơi
Mấy cái này thì share éo gì đây, trên mấy trang monitor ý, nó có bonus, làm ăn nhỏ thì dep vào kiếm bonus

Nhưng cũng có rủi ro, ví dụ dev 5 site mà 1 site scam thì = hòa vốn cho ngày đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week