SCAM PHIÊN ĐỐI CHẤT VỀ NGHI VẤN (DuongLM) SCAM, GÂY THIỆT HẠI 34430,93PM

Status
Not open for further replies.
Lần thảo luận trước trong Facebook !các bằng chứng đã nói lên hết vụ bạn bảo lãnh cho nhóm vip rồi mà ! nhòm VIP là nhóm nằm trong 80% có lãi
Mới dừng lại ở 1 dự án chưa thể nói lên điều gì
Nếu nói lãi thì roud 1 trên 80% đã lãi
Tiền mọi người tự nguyện đầu tư

Tình cờ đọc được những comment của em,
giờ không chỉ nhóm mà cả cộng đồng bó tay với độ lì của em luôn
.
Cách duy nhất lấy lại uy tín là em bồi thường theo lời hứa của mình.
Nhưng xét thái độ em hiện giờ chắc là em sẽ không làm.
vì có lẽ em mãi không hiểu được chữ uy tín là gì.
Nhóm vẫn chưa làm việc xong với em vì đang bận,
chứ không phải là từ bỏ.
.
Có lẽ anh đang nói những lời phí công,
giờ em đã chính xác là người coi trọng đồng tiền hơn cả danh dự của mình.
TỐT! Điều đó giúp cho các biện pháp áp dụng với em sắp tới cứng rắn và dễ dàng hơn.
.
Chính em đã sống uổng phí cuộc đời mình, đạp đổ công sức bao năm của em,
và vứt bỏ danh dự toàn bộ quảng đời còn lại của mình.
Hiện giờ em không còn cơ hội nào nữa từ nhóm.....
Mong rằng em sẽ không hối hận với những đồng tiền mà em đã dùng uy tín của mình để đổi lấy.

Tình cờ đọc được những comment của em,
giờ không chỉ nhóm mà cả cộng đồng bó tay với độ lì của em luôn
.
Cách duy nhất lấy lại uy tín là em bồi thường theo lời hứa của mình.
Nhưng xét thái độ em hiện giờ chắc là em sẽ không làm.
vì có lẽ em mãi không hiểu được chữ uy tín là gì.
Nhóm vẫn chưa làm việc xong với em vì đang bận,
chứ không phải là từ bỏ.
.
Có lẽ anh đang nói những lời phí công,
giờ em đã chính xác là người coi trọng đồng tiền hơn cả danh dự của mình.
TỐT! Điều đó giúp cho các biện pháp áp dụng với em sắp tới cứng rắn và dễ dàng hơn.
.
Chính em đã sống uổng phí cuộc đời mình, đạp đổ công sức bao năm của em,
và vứt bỏ danh dự toàn bộ quảng đời còn lại của mình.
Hiện giờ em không còn cơ hội nào nữa từ nhóm.....
Mong rằng em sẽ không hối hận với những đồng tiền mà em đã dùng uy tín của mình để đổi lấy.
Bác ấy bảo các anh lố bịch quá :D Thật không thể tin nổi :eek:

Uy tín thằng đó làm gì được bằng đấy tiền

má nó, nó vào cmt trêu ngư mọi người nữa, đúng là hạng dog mà , chia buồn với nhóm vip đã bị scam còn trêu ngư

Những Anh chị có gia đình thì đi vay mượn tiền rồi giờ thua lỗ gia đình vợ chồng lục đục
Có bạn sinh viên thì đi vay lãi ngày . vay bạn bè người thân mang đi đầu tư giờ không có trả không giám về nhà
DUONGLM có thấu hiểu ?
hiểu đéo gì cái thằng này nữa bạn , đm ko có nói cho to xong giờ bể kèo còn ngang bướng không chịu nhận trách nhiệm , sống như đầu b` (sr nói bậy , ng ngoài nhưng xem vụ này từ đầu đến giờ đọc cm của thằng dương mặt l thấy ghét ghê ) nhớ ngày trước nó mạnh mồm và tỏ ra nguy hiểm lắm , clg cũng ra vẻ ta đây , giờ đã rõ trắng đen , đéo chịu trách nhiệm mà cứ bảo tôi không scam , ng trong cuộc đã phân tích rõ là mày không scam nhưng mày đứng ra bảo lãnh thì phải có trách nhiệm , mà nói chân thành với Dương Mặt L 1 câu tôi thấy bạn càng nói thêm càng lộ bản tướng , là 1 thằng đàn ông đã dám chơi thì dám chịu , bản lĩnh đối diện mọi sự việc . còn hơn để người đời khinh rẻ , sống trong nhục nhã ê trề Dương Mặt L à . Từ nay chừa cái thói nguy hiểm đi , hồi gì mày còn đi bảo ng khác ngu mà , sao giờ mày thông minh thế :eek:

Mới dừng lại ở 1 dự án chưa thể nói lên điều gì
Nếu nói lãi thì roud 1 trên 80% đã lãi
Tiền mọi người tự nguyện đầu tư
Đây là họ mới theo mày 1 dự án đấy , còn theo tiếp chắc ng ta tức ói máu quá o_O

mà h cầm 250 xu thì đc gì :oops: cũng chẳng giải quyết đc cái gì :oops:.

Đây là họ mới theo mày 1 dự án đấy , còn theo tiếp chắc ng ta tức ói máu quá o_O
hình như có vài dự án cũng tạch hết thì phải :oops:

Còn nữa thằng ôn này bán PM cực đắt và thu cực rẻ :)

:)) hêhe ghét lão này lâu rồi giờ mọi người mới thấy bộ mặt thật sự , trc thấy lão hay post giọng văn thì như bọn kĩ năng mềm là biết chả ra gì rồi thu PM thì rẻ mà cứ năn nỉ thu đến khi hỏi mua lại ít bớt 1 giá cũng ko

Những Anh chị có gia đình thì đi vay mượn tiền rồi giờ thua lỗ gia đình vợ chồng lục đục
Có bạn sinh viên thì đi vay lãi ngày . vay bạn bè người thân mang đi đầu tư giờ không có trả không giám về nhà
DUONGLM có thấu hiểu ?
cái này đã luôn luôn không đc khuyến khích với MMO nói chung và invent nói riêng mà :(

hiểu đéo gì cái thằng này nữa bạn , đm ko có nói cho to xong giờ bể kèo còn ngang bướng không chịu nhận trách nhiệm , sống như đầu b` (sr nói bậy , ng ngoài nhưng xem vụ này từ đầu đến giờ đọc cm của thằng dương mặt l thấy ghét ghê ) nhớ ngày trước nó mạnh mồm và tỏ ra nguy hiểm lắm , clg cũng ra vẻ ta đây , giờ đã rõ trắng đen , đéo chịu trách nhiệm mà cứ bảo tôi không scam , ng trong cuộc đã phân tích rõ là mày không scam nhưng mày đứng ra bảo lãnh thì phải có trách nhiệm , mà nói chân thành với Dương Mặt L 1 câu tôi thấy bạn càng nói thêm càng lộ bản tướng , là 1 thằng đàn ông đã dám chơi thì dám chịu , bản lĩnh đối diện mọi sự việc . còn hơn để người đời khinh rẻ , sống trong nhục nhã ê trề Dương Mặt L à . Từ nay chừa cái thói nguy hiểm đi , hồi gì mày còn đi bảo ng khác ngu mà , sao giờ mày thông minh thế :eek:
comment của bạn tiêu cực quá, hay là sẵn có hiềm khích gì chăng o_O

sống như zậy mà cũng sống...chui vào trong ni nói facebook thì ko chịu lòi cái mặt ra....họ inb cmt chửi quá nhục cái mặt chưa kìa @duonglm

Vụ này chắc ko lấy lại được tiền rồi, chia buồn mọi người

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,645
171,687
Latest member
anhviet27011998

Most viewed of week