Report phamson1080 ăn cắp Tool Auto cashout Coingeneration đen bán ở site nước ngoài

Status
Not open for further replies.
Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chào toàn thể anh em 4room nói chung, anh em đang chiến Coingeneration nói riêng.
Như mọi người cũng biết, Mr.phamson1088 đã mang Tool auto cashout Coingeneration ở 4room chúng ta (bản của Ct_ou code và bản của minh 2 thuê code) qua TBN bán (hình như kiu giá 25$ thì phải.
Do bức xúc trước hành vi bỉ ổi của him mà một số anh em chúng ta đã ra tay trên trang cá nhân FB của him.
Giờ him đang report 1 số anh em chúng ta về vấn đề FB này. http://mmo4me.com/showthread.php?128869-ghouls-vao-day-nhe-mun-noi-gi-thi-gap-mat-minh-noi-nhe
Nay mình, một trong những nạn nhân của him, lập thread này xin ý kiến anh em report him ăn cắp bản quyền được hay không !?
Lý do : Tool của mình là do mình thuê code (có proof giao dịch đàng hoàng).

Còn lý do nào nữa xin mọi người nêu ra để report him luôn 1 thể.

Chuyện này đơn giản là % rút được tiền của anh em mình bị giảm bớt => lỗi này do ai????????????????? Tụi Tây nó có tool thì cũng có thể nó share cho anh em, bà con, họ hàng.... cùng sử dụng để rút => anh em mmo % rút lại giảm bớt => lỗi này do ai?

Lỗi này do ai là các bác tự hiểu rồi đó nha!

Upvote 0
Mod nào vào cho thằng này ra đảo vĩnh viễn đi, chẳng mấy ai trong 4rum này đứng về phía nó đâu, có chết đói người ta cũng ko cho cục xương nữa chứ là.

Upvote 0
Report luôn. Đi uống cà phê về thấy nó lập topic waiting mình. Sợ vãi hều ra. *** hiểu nó dùng tư cách gì

Upvote 0
Up proof, up link lên luôn đi bạn, vậy cho nó nóng :p
Tớ không report scam thì úp làm gì ?!
Thêm vấn đề nữa là việc nó mang Tool của mmo4me đen bán có cả trăm người biết rồi cậu.

Upvote 0
Tớ không report scam thì úp làm gì ?!
Thêm vấn đề nữa là việc nó mang Tool của mmo4me đen bán có cả trăm người biết rồi cậu.

Up topic nó rao bán + proof cậu mua. Mình sẽ giải quyết! :D:D:D

- - - Updated - - -

Ủa nhầm không phải box của mình =.=''

Upvote 0
Report CC gì cái nick dởm của nó ... Chửi chết Cmn ngoài Face đi chứ lại
Vào xem nó kết bạn với ai ... anh em họ hàng có ai ... gửi hết link cho nó biết thế nào là nhục là ăn cháo đá bát là làm nhục quốc thể :m004:

Upvote 0
thằng phamson1088 vào đối chất đi . loại mày mà cũng giám kêu oan vì FB bị chửi à . chửi không là con may đấy .

Upvote 0
Bác Nam tước nên để link facebook của him lên #1 để làm dẫn chứng

''Do bức xúc trước hành vi bỉ ổi của him mà một số anh em chúng ta đã ra tay trên trang cá nhân FB của him.''

:binhsua146:

Upvote 0
Up topic nó rao bán + proof cậu mua. Mình sẽ giải quyết! :D:D:D
Ủa nhầm không phải box của mình =.=''
Vấn đề mua bán thuê code nếu cần thì mình gửi qua mail cho MOD nhé, chuyện nhạy cảm không PUB lên lung tung được.

Upvote 0
Tớ là tớ đề nghị cho nó ăn baned IP lun là vừa. Không thì lấy acc clone vào làm lại hành vi thiếu kiểm soát này :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,799
Latest member
implantcentervn

Most viewed of week