Report phamson1080 ăn cắp Tool Auto cashout Coingeneration đen bán ở site nước ngoài

Status
Not open for further replies.
Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chào toàn thể anh em 4room nói chung, anh em đang chiến Coingeneration nói riêng.
Như mọi người cũng biết, Mr.phamson1088 đã mang Tool auto cashout Coingeneration ở 4room chúng ta (bản của Ct_ou code và bản của minh 2 thuê code) qua TBN bán (hình như kiu giá 25$ thì phải.
Do bức xúc trước hành vi bỉ ổi của him mà một số anh em chúng ta đã ra tay trên trang cá nhân FB của him.
Giờ him đang report 1 số anh em chúng ta về vấn đề FB này. http://mmo4me.com/showthread.php?128869-ghouls-vao-day-nhe-mun-noi-gi-thi-gap-mat-minh-noi-nhe
Nay mình, một trong những nạn nhân của him, lập thread này xin ý kiến anh em report him ăn cắp bản quyền được hay không !?
Lý do : Tool của mình là do mình thuê code (có proof giao dịch đàng hoàng).

Còn lý do nào nữa xin mọi người nêu ra để report him luôn 1 thể.

hành động này nếu có thì đó là hành vi vi phạm bản quyền, vi phạm đạo đức nghề nghiệp trầm trọng, cố tình cản trở sự phát triển của cộng đồng mmo Việt Nam.... điều dễ thấy nhất là làm như vậy sau này anh em mmo4me có gì hay cũng không dám chia sẽ rộng rãi nữa, gây thiệt hại trầm trọng cho các mem nhất là các new và các gà như tôi!

Upvote 0
ơ mình đã lừa gạt ai đâu mà scam nhi ?? nếu report thế thi vô lý quá
Lấy tool không bản quyền chưa hỏi ý kiến, tạo điều kiện riêng cho mình cho cái thẻ lên đường mẹ cho rồi. Ngu còn cứng đầu lập topic. Nói mày óc *** thì tội cho con *** nhà tao.

Upvote 0
Mầy không biết đọc hả !? hay đọc không hiểu !? :binhsua12:

Đi ăn cắp của người khác rồi đem bán :binhsua12: mà còn ngụy biện àh

Upvote 0
hành động này nếu có thì đó là hành vi vi phạm bản quyền, vi phạm đạo đức nghề nghiệp trầm trọng, cố tình cản trở sự phát triển của cộng đồng mmo Việt Nam.... điều dễ thấy nhất là làm như vậy sau này anh em mmo4me có gì hay cũng không dám chia sẽ rộng rãi nữa, gây thiệt hại trầm trọng cho các mem nhất là các new và các gà như tôi!
nói quá chuẩn

vote like

Upvote 0
Vừa check lại tấc cả giao dịch cũng như log chat... chưa hề có vụ mua bán nào với cậu này... Tội ăn cắp quá rõ....

Upvote 0
Thằng kia tao onl rồi đây mày muốn gì nói coi, mày lôi tao ra để làm cái gì ??? Mày thích nổi tiếng à

Upvote 0
mày không scam à ? mày hiểu nghĩa scam là gì không ? mày cầm tool free share đi sang 4rum khác bán chưa được sự cho phép của chủ tool thì mày nghĩ đấy là hành động gì thằng óc c hó ? loại mày mà cũng dám vác mắt về 4rum này đúng thật ;)) xác định còn khổ dài nhé . ko phải chỉ report đâu . cận thận luôn cả cái pp . pz rồi fb của mày ý

Upvote 0
Thế đây là report scam à thằng ngu.
bác cho link facebook nó để anh em góp ý
Không hiểu để bạn bè , người thân trên facebook nó hiểu cái tính nó thế nào

có khi nó sợ gấu nó biết " nhân tính " người yêu bỏ nó thì sao , nên nó tính lập toppic report lấy lại thể diện mà đếch biết thể diện là gì

Upvote 0
Cậu đang vi phạm bản quyền của pro Namtuoc tuy không lừa gạt nhưng cũng có thể xếp vào hàng scam rồi nhé :binhsua146:

Upvote 0
Nhờ MOD nào edit lại tittle dùm mình <<phamson1080 ăn cắp Tool Auto cashout Coingeneration đen bán ở site nước ngoài>>
Như vậy mới đầy đủ

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week