Report phamson1080 ăn cắp Tool Auto cashout Coingeneration đen bán ở site nước ngoài

Status
Not open for further replies.
Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chào toàn thể anh em 4room nói chung, anh em đang chiến Coingeneration nói riêng.
Như mọi người cũng biết, Mr.phamson1088 đã mang Tool auto cashout Coingeneration ở 4room chúng ta (bản của Ct_ou code và bản của minh 2 thuê code) qua TBN bán (hình như kiu giá 25$ thì phải.
Do bức xúc trước hành vi bỉ ổi của him mà một số anh em chúng ta đã ra tay trên trang cá nhân FB của him.
Giờ him đang report 1 số anh em chúng ta về vấn đề FB này. http://mmo4me.com/showthread.php?128869-ghouls-vao-day-nhe-mun-noi-gi-thi-gap-mat-minh-noi-nhe
Nay mình, một trong những nạn nhân của him, lập thread này xin ý kiến anh em report him ăn cắp bản quyền được hay không !?
Lý do : Tool của mình là do mình thuê code (có proof giao dịch đàng hoàng).

Còn lý do nào nữa xin mọi người nêu ra để report him luôn 1 thể.

Thể loại này ban IP thì cũng fake thôi, có cách nào anti triệt để k nhỉ :binhsua163:

P/s: Mấy bác nóng tính cũng để ý từ ngữ k lại họa vào thân >.<

Check mac máy tính nữa là triệt để nhất :binhsua146:

Upvote 0
Thôi để em làm cho. Mệt quá. Em hết tiền rồi, event thẻ đt thôi anh có bổ sung đóng góp pm em nhé

Upvote 0
Lẽ ra thì anh em cũng bỏ qua rồi, sáng dậy hóng tiền ko thấy lại thấy cái report ông ghouls nên mới nổi máu điên, đúng nói ngu như con c. hó thì tội con c. hó quá

Upvote 0
Có paypal us thì fund sang cho nó 0,01$ 1 lần. 100 lần là đi luôn.

nếu là paypal us thì giết dễ hơn báo giờ hết

Cách giết :

Tạo nút buy now hay donate ở paypal , cho địa chỉ paypal nó vào
get cái link đó pub lên đây

cho anh em chơi bẩn 1 phát limit khỏi gỡ

Upvote 0
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics