paypal tự nhiên đặt lệnh send $

onlyU

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
Tình hình là lâu rồi ko rút $ về pp nữa,hôm nay như mọi ngày vào check mail thì thấy 1 mail của hệ thống của PP,thấy lạ nên log vào pp mới phát hiện sự việc khó hiểu.
Đây là history paypal:

Mail của nó:

Số tiền còn lại ko đáng là bao,mình ko dùng nó nữa nhưng thắc mắc quá: Ko biết pp có chức năng người khác yêu cầu mình send tiền ko? Hay acc mình bị hack?(trường hợp này mình nghi rồi vì paypal minh bị limit do đăng nhập ở nhiều IP khác nhau) rất may là pp minh đang bị limit nên ko mất tiền.
p/s: nên Cencel hay để vậy mọi người

có lý do đấy còn gì. Thằng admin site przies2u.com nó chắc có vấn đề với paypal nên nó nhờ thu lại tiền đấy. ;))

có lý do đấy còn gì. Thằng admin site przies2u.com nó chắc có vấn đề với paypal nên nó nhờ thu lại tiền đấy. ;))

Vấn đề ở đây là mình ko biết thằng przies2u là trang nào cả,cũng chẳng rút của nó lần nào

bạn chơi offer ko??? nếu chơi thì thằng này có nhiều trang gpt lắm. có thể bạn đã rút tiền từ 1 trong những trang của nó

bạn chơi offer ko??? nếu chơi thì thằng này có nhiều trang gpt lắm. có thể bạn đã rút tiền từ 1 trong những trang của nó
Dạo này làm offer thế nào rồi? chắc kha khá he?

Chỉ là Request Money thôi, không thích pay thì cancel ;)

Cái Note nó ghi rõ lý do kìa ;))

Vấn đề ở đây là mình ko biết thằng przies2u là trang nào cả,cũng chẳng rút của nó lần nào

vấn đề này hay nha :m131:

Mình cũng bị cái này nhưng mà cancel là xong cũng chả phải bị hack gì cả bác yên tâm
Đây là admin của một trang offer. Mình cũng chỉ đăng ký cho bác nào đó trong 4rum rồi được BN thôi chứ cũng chả có chơi thằng này

Dạo này làm offer thế nào rồi? chắc kha khá he?
lâu lắm ko thấy bác cm nhỉ :D em làm cũng tạm thui bác. đủ tiền chè cháo qua ngày :D bác tình hình sao ạ ? có cửa bào ngon cho em theo với :D

lâu lắm ko thấy bác cm nhỉ :D em làm cũng tạm thui bác. đủ tiền chè cháo qua ngày :D bác tình hình sao ạ ? có cửa bào ngon cho em theo với :D

thì vẫn forex thôi. giờ tập chơi zeek thử xem sao. chơi free trước rồi sau này mới tính tiếp. chúc sức khỏe!

PP này lạ nhỉ :-s haizzz ngán tận cổ mà vẫn phải dùng

Mình cũng bị cái này nhưng mà cancel là xong cũng chả phải bị hack gì cả bác yên tâm
Đây là admin của một trang offer. Mình cũng chỉ đăng ký cho bác nào đó trong 4rum rồi được BN thôi chứ cũng chả có chơi thằng này

mỗi sáng mở máy thấy mấy cái bill đòi tiền cũng lộn ruột nhỉ, kể cả o phải trả (giống như bị spam vậy)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week