Help Paypal Limit 180days - Withdraw sai name

suvuong

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Paypal của mình limit 180 days. nhưng do sai name .
hiện tại account của mình đang là premier chứ ko fai personal. nên ko up lên business đc. có bác nào có cách để change name mà ko cần contact up CMND lên PP ko ? (do acc hồi trước mua lại)

Và cho mình hỏi thêm.paypal limit 180 days. khi hết hạn 180 days. có thể with nhiều lần đc ko ? hay chỉ đc with đúng 1 lần ?
ví dụ 500$ -> chia ra 5 lần mỗi lần $100

Last edited:
Nên with 1 cục đi cậu. lẻ tẻ tốn phí và phiền phức nữa.
Còn up lên business vẫn đc nhé. :)

with sai name bị limit hả cậu ! vi dụ acc paypal cậu có tên là VĂN NGUYỄN
cậu with về với tài khoản bank có tên là NGUYỄN BÁ ĐẠO ak

Có pải như ví dụ trên sẽ bị limit 180 ngày :(

with sai name bị limit hả cậu ! vi dụ acc paypal cậu có tên là VĂN NGUYỄN
cậu with về với tài khoản bank có tên là NGUYỄN BÁ ĐẠO ak

Có pải như ví dụ trên sẽ bị limit 180 ngày :(
Nói linh tinh gì thế :rolleyes:

Vấn đề là mình muốn hỏi có thể with đc nhiều lần khi acc mãn hạn 180 day ko ? Hay pp chỉ cho with 1 lần duy nhất ? (Cùng 1 bank do 1 số lý do riêng mớk fai làm cách này)
Phí ko fai là vấn đề.chỉ sợ rút đc chỉ duy nhất 1 lần thôi.có ai đã thử hết hạn limit rút về nhìu lần ko ?
Còn change name thì acc mình hiện tại là premier và ko thấy chỗ upgrade lên business.nên mới muốn hỏi do premier nên ko đc fai ko?

Mình thấy có 1 số bác có dịch vụ thu mua acc pp limit180 days.
Đây là lý do mình muốn hỏi sao các bác đó làm đc khi thu mua acc pp sai name ?

rut duoc nhieu lan ko sao het...
Nhung thuong toi luc do' duoc rut la mung thay me roi rut het chu chang may ai rut le te@

Vấn đề là mình muốn hỏi có thể with đc nhiều lần khi acc mãn hạn 180 day ko ? Hay pp chỉ cho with 1 lần duy nhất ? (Cùng 1 bank do 1 số lý do riêng mớk fai làm cách này)
Phí ko fai là vấn đề.chỉ sợ rút đc chỉ duy nhất 1 lần thôi.có ai đã thử hết hạn limit rút về nhìu lần ko ?
Còn change name thì acc mình hiện tại là premier và ko thấy chỗ upgrade lên business.nên mới muốn hỏi do premier nên ko đc fai ko?
rút bao nhiêu lần cũng được , mỗi lần ít nhất là $10

Thằng PP nó cầu trời cầu phật cho thế giới này có nhiều người giống bạn

thằng PP củ chuối, acc mình không limit nhưng không gửi được tiền rồi

Rút bình thường nhé. 1000 lần cũng đc. Premer vẫn up dc business nhé.
Cùng câu hỏi. bạn có thể chỉ mình premier up lên business vào chỗ nào ko. nếu có acc bạn có thể chỉ giúp mình dc ko ? đừng bảo fai contact cho xuống personal rồi lên lại business nha !

Last edited:
thoái mái, đã test. with 3 lần, và đều ok, chưa thử lần 4.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,692
171,781
Latest member
shopchoixiga
Back
Top Bottom