Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

THÔNG BÁO
TRUSTcard hỗ trợ các bạn bị lock thẻ
Sau vụ LR, các Ngân Hàng Thương Mại đều siết chặt việc xác thực các giao dịch từ nước ngoài chuyển tiền về. Cụ thể là Sacombank đã bắt đầu xác minh giao dịch rút tiền từ Paypal và các thẻ có hiện tượng bị các cây ATM nhả thẻ sau khi nhập PIN CODE (Cộng đồng MMO gọi là Locked hoặc Blocked ).
TRUSTcard sẽ hỗ trợ tối đa cho những khách hàng đang sử dụng thẻ TRUSTcard rơi vào tình trạng trên. Xin vui lòng cung cấp thông tin theo link bên dưới:
https://docs.google.com/forms/d/1qhMh2dKRtHX8jV6vGYpq-X-sR4NUoMcBgPxh63JES_Q/viewform
Cám ơn các bạn MMO đã quan tâm và ủng hộ sử dụng thẻ TRUSTcard trong suốt thời gian qua.

các bạn bị lock thẻ vui lòng làm theo các bước sau:
Khách hàng sử dụng email dùng để kích hoạt thẻ gửi đến mail [email protected] thông tin yêu cầu định danh thẻ:
- Tiêu đề email: V/v Yêu cầu định danh thẻ
- Nội dung email:
+ Họ tên khách hàng
+ Ngày tháng năm sinh
+ CMND/Passport (số cmnd, ngày cấp,nơi cấp)
+ Địa chỉ chi tiết
+ Số đt di động
+ Số thẻ cần định danh
+ Email
+ Hình cmnd/passport
+ Hình mặt trước thẻ (không yêu cầu mặt sau để tránh lộ thông tin thẻ)
Khách hàng cần lưu ý phải cung cấp đúng thông tin, vì sau này khách hàng sẽ phải cầm theo thẻ và cmnd ra ngân hàng làm các thủ tục khác

Cho mình hỏi về PP

1) Tạo Acc PP trước, đợi 3-5 ngày bắt đầu tập tò MMO kiếm tiền, để có $ vào PP, sau đó mới Verify acc PP có được không ?
Và hàng ngày nếu biết có $ vào tk PP bằng cách check email hàng ngày. Thì có nên vào xem có tiền vào PP chưa, hay chắc ăn 1 tuần vào check 1 lần ?
Reg acc PP mà ko fake IP, chơi luôn IP thật tại Việt Nam thì có được ko, có bị trục trặc gì ko ?

2) Có phải các trang để các MMO kiếm tiền chỉ hỗ trợ trả $ vào tk PP ?
Nếu hàng ngày có vài trang thanh toán $ vào tk PP của mình, lúc thì 2$, lúc thì 3 $, như thế có làm tk PP của mình dễ bị limit không ? ( Trường hợp tk PP ít vào check, cứ 1 tuần hoặc 1 tháng vào check 1 lần, và nếu giao dịch thì chắc bán $ cho các bạn buôn $ PP cho mau, chứ rút về bank thấy các bạn complain dữ quá hic, áp dụng trường hợp tk PP đã veri bằng thẻ VISA chính chủ )

Cảm ơn các nhà MMO, cảm ơn các bạn đã bỏ thời gian trả lời thắc mắc của mình.
Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ, may mắn tràn đầy, dồi dào sức khỏe.

Cho mình hỏi về PP

1) Tạo Acc PP trước, đợi 3-5 ngày bắt đầu tập tò MMO kiếm tiền, để có $ vào PP, sau đó mới Verify acc PP có được không ?
Và hàng ngày nếu biết có $ vào tk PP bằng cách check email hàng ngày. Thì có nên vào xem có tiền vào PP chưa, hay chắc ăn 1 tuần vào check 1 lần ?
Reg acc PP mà ko fake IP, chơi luôn IP thật tại Việt Nam thì có được ko, có bị trục trặc gì ko ?

2) Có phải các trang để các MMO kiếm tiền chỉ hỗ trợ trả $ vào tk PP ?
Nếu hàng ngày có vài trang thanh toán $ vào tk PP của mình, lúc thì 2$, lúc thì 3 $, như thế có làm tk PP của mình dễ bị limit không ? ( Trường hợp tk PP ít vào check, cứ 1 tuần hoặc 1 tháng vào check 1 lần, và nếu giao dịch thì chắc bán $ cho các bạn buôn $ PP cho mau, chứ rút về bank thấy các bạn complain dữ quá hic, áp dụng trường hợp tk PP đã veri bằng thẻ VISA chính chủ )

Cảm ơn các nhà MMO, cảm ơn các bạn đã bỏ thời gian trả lời thắc mắc của mình.
Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ, may mắn tràn đầy, dồi dào sức khỏe.

1. cậu cứ tạo acc pp sau đó làm kiếm dc $$$ mới là vấn đề chính, có cần veriy hay ko là tùy cậu(ko cần veriy vẫn sd bình thường ,nếu cậu làm quá nhiều $$$ thì nên veriy), cứ việc thoải mái vào acc kiểm tra $$$
ip VN ko có vấn đề j hết, chỉ có UG mới fake ip chơi pp thui( cậu ko cần quan tâm)
2. các trang mmo có rất nhiều cổng thanh toán như payza, PM, slt....
có 1 số trang PTC cậu rút $$$ nhỏ lẻ sẽ bị limit( tớ thì ko bao giờ bị limit)
có $ trong acc thì cậu lên đây rao bán là sẽ có người mua, ko cần thiết rút về ngân hàng đâu.(cẩn thận scam)

Tên của mình là: name2.jpg

Mà trong paypal nó hiển thị là: pp.jpg

Có phải ngược tên rồi không vậy?

Giờ đổi tên để rút tiền về bank thì phải làm sao thế?

thớt ơi cho em hỏi. Thẻ techcombank em có ghi là visa Debit thì có ver được không. Mà 3 số Security code phía sau em bị mờ hết rồi thì làm sao để tìm lại ạ.
Tks chủ thớt

Cho tớ hỏi. Add bank = TK 9 số của ACB thì with đc k vậy? :( PP mìh ver rồi = cái mastercard :) Tks

Master card,prepaid điền 16 số trên thẻ. Debit thì điền 9 số banks cấp :)
Hix..Cái thẻ của tớ nó ko ghi là Mastercard gì..mà trong BankingOnline thì ghi là Mastercard-Dynamic, cái thẻ có màu bac. Vậy cho tớ hỏi nó là card Master gì vậy? :( :binhsua10:

Hix..Cái thẻ của tớ nó ko ghi là Mastercard gì..mà trong BankingOnline thì ghi là Mastercard-Dynamic, cái thẻ có màu bac. Vậy cho tớ hỏi nó là card Master gì vậy? :( :binhsua10:
Điền 16 số trên thẻ nhé :)

mọi người ơi cho mình hỏi 2 vấn đề này
- Hôm qua mình veri tài khoản paypal rồi , bây giờ mình lập 7 mail phụ luôn có được không , hay chỉ lập 2, 3 cái mail phụ thôi
- Mình veri bằng tài khoản ACB visa prepaid thì lúc withdraw tiền về thẻ này không , nếu về được thì phí bị mất là bao nhiêu .
Cảm ơn các bạn

mọi người ơi cho mình hỏi 2 vấn đề này
- Hôm qua mình veri tài khoản paypal rồi , bây giờ mình lập 7 mail phụ luôn có được không , hay chỉ lập 2, 3 cái mail phụ thôi
- Mình veri bằng tài khoản ACB visa prepaid thì lúc withdraw tiền về thẻ này không , nếu về được thì phí bị mất là bao nhiêu .
Cảm ơn các bạn
1.Có người add cả 7 cái liên tục không sao, có người add 1,2 cái đã limit. Không ai biết đâu mà lần ^^
2.Withdraw về thẻ đó ok. Phí của PP là 60k, bank 20k = 80k/lần rút

minh có chuyển 0.01$ từ mail paypal A sang mail Papal B
..
thế mà mail papal A bị limit.
và papal nó bắt mình làm 1 số bước để gỡ limt
còn bước cuối cùng nó bắt mình chụp ảnh những thứ dưới đây
mình ko hiểu lắm.
moi ng xem giúp mình với. đó là

• Passport
  • Driver's License
  • National Identity Card

Rút kinh nghiem đợt 1, khi nào thấy kha khá hãy rút, vì 1 lần rút mình phải chịu phí gần 80k

minh có chuyển 0.01$ từ mail paypal A sang mail Papal B
..
thế mà mail papal A bị limit.
và papal nó bắt mình làm 1 số bước để gỡ limt
còn bước cuối cùng nó bắt mình chụp ảnh những thứ dưới đây
mình ko hiểu lắm.
moi ng xem giúp mình với. đó là

• Passport
  • Driver's License
  • National Identity Card

cho mình hỏi thêm 1 vấn đề nữa
add mail phụ xong , lấy mail phụ đăng ký để rút tiền trên các site thì tiền về tài khoản chính paypal của mình đúng hok

cho mình hỏi thêm 1 vấn đề nữa
add mail phụ xong , lấy mail phụ đăng ký để rút tiền trên các site thì tiền về tài khoản chính paypal của mình đúng hok
đúng vậy đó bạn, mail nào rút cũng về acc chính hết.
--------------
Cho mình hói 1 tý, có 2 acc PP
1-veri đc 3 năm xài tới giờ
2-unveri cũng reg hồi 1-2 năm trước, nhưng lỡ tay add cái bank ĐÁ đang xài vô nó. Lâu quá ko dùng nên quên mail ( vì nhìu quá bây h lục lại ko nhớ nỗi), quên pass...nói chung quên hết chỉ còn đc cái cái số tk bank add vô đó. Bây h mún login vô để xóa cái bank đi add lại cho acc veri mà ko đc, bạn nào có cách giúp mình ko?. Thử trên web rồi mà vẫn ko nhớ nỗi nó là cái gì :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,947
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week