Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

h ko bjk phải ghi gì để nó refund cho mình nữa, hjx, chán gê
Bạn xem lại kĩ thông tin rút xem có đúng tên có ngược tên ko, có đúng tên bank và swifcode ko , số thẻ chính xác ko nếu tất cả ok thì sẽ về ko bị refund và sẽ về .Thân.:binhsua14:

Các bạn cho hỏi. Có người trả tiền cho mình mà tại giao dịch đó nó hiện cái nút Issue refund nghĩa là sao vậy? Mình có thể send số $ đó đi đc k?

Giao dịch đó người gửi có thể đòi lại. Và bạn cũng có quyền trả lại tiền( giao dịch đó full-sạch 100%) khác với send lại thông thường.(Thanh toán an toàn)

---------------
Dĩ nhiên send được

Last edited by a moderator:
Giao dịch đó người gửi có thể đòi lại. Và bạn cũng có quyền trả lại tiền( giao dịch đó full-sạch 100%) khác với send lại thông thường.(Thanh toán an toàn)

---------------
Dĩ nhiên send được

xem IP đăng nhập Paypal lần gần nhất ở đâu vậy bạn, mới tập tìm hiểu!!

Mình muốn hỏi 1 tí,ví dụ tên là Nguyễn Thị Xuân Hiếu thì first name là hieu,middle là thị xuân hay xuân thôi

Mình muốn hỏi 1 tí,ví dụ tên là Nguyễn Thị Xuân Hiếu thì first name là hieu,middle là thị xuân hay xuân thôi
First Name: Xuan Hieu
Middle : Thi
Last Name : Nguyen
...........................
First Name: Thi Xuan Hieu
Last Name: Nguyen

mới bị paypal limited hôm 8/6

giờ muốn làm paypal khác trùng full name , address với paypal cũ có được không mọi người . làm thêm 1 visa debit của ngân hàng sacombank

Mình mới thử veri bằng VISA VCB , gọi tồng đài thì người ta nói chưa có gửi code,8h sáng mai gọi lại , mà nó trừ 41,838 đ, tiền trong paypal cũng thấy cộng vào.:(
ko biết có được hay ko nữa :(

PP mình send $ đi thì nó báo thế này là sao các bác nhỉ: We're sorry, but we can't send your payment right now.

Mình mới thử veri bằng VISA VCB , gọi tồng đài thì người ta nói chưa có gửi code,8h sáng mai gọi lại , mà nó trừ 41,838 đ, tiền trong paypal cũng thấy cộng vào.:(

Tốt nhất làm cái ACB ver đi cho lành,mình ver ACB lần nào cũng chỉ mất 15 phút để nhận code và 5 phút từ lúc xác nhận thành công refund tiền lại vào pp.

các bạn cho mình hỏi là PP chưa Ver chỉ bị limit send(chuyển hay gửi) tiền và withdraw về bank, nghĩa là nó ko limit tiền received (nhận) muốn nhận bao nhiêu cũng đc đúng ko? và câu này nữa PP chưa Ver vậy send tiền qua lại nhìu lần các acc PP(pp cùng quốc gia) trong time khoảng 2-3 ngày 1lần có dễ bị limit ko? thanks.

các bạn cho mình hỏi là PP chưa Ver chỉ bị limit send(chuyển hay gửi) tiền và withdraw về bank, nghĩa là nó ko limit tiền received (nhận) muốn nhận bao nhiêu cũng đc đúng ko? và câu này nữa PP chưa Ver vậy send tiền qua lại nhìu lần các acc PP(pp cùng quốc gia) trong time khoảng 2-3 ngày 1lần có dễ bị limit ko? thanks.
đối với paypal không gì là chắc chắn . cứ thử đi rồi biết .

Theo kinh nghiệm cá nhân thì

1.Có lẽ vậy,vấn đề là nếu vượt quá số giới hạn tiền gửi thì xử lý thế nào thôi,ví dụ giới hạn 3k mà nhận 4k thì giải quyết 3k kia xong còn kẹt lại 1k,nó cũng bắt ver nếu ko ver 1k kia coi như bỏ.

2.Đc,nhưng đó là lúc trước,còn bây giờ nên hạn chế log và gd cá nhân càng ít càng tốt,càng nhiều gd cá nhân trong khoản thời gian ngắn càng làm tăng tỷ lệ limit cả acc ver lẫn chưa ver.

ủa vcb veri được hả sao mình veri nó bảo ko hỗ trợ mà!!! sao vãi thế???

xác nhận là mình mới veri bằng VISA VCB nhá

ver ngày 14 sau 3 ngày paypal gửi code xác nhận, các bạn gọi lên tổng đài

chọn 1 sau đó chọn phím 0 để kết nối tổng đài viên đọc CMND, số thẻ VISA, ngày tháng năm sinh , địa chỉ là ok :D

Attachments

20.5 KB · Views: 61

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week