Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

mình có 1 thẻ ATM VCB Connect 24 Hour, giờ mình dùng thẻ này add bank để withdraw có được không (PP mình unver)

Bác cho em hỏi đặt lệnh withdraw rồi, vào mục nào để coi nó complete hay chưa?

Vào All my transactions. Sẽ thấy trạng thái pending hay completed. Nếu completed thì khoản 2 3 ngày mới có tiền trong Tk

- - - Updated - - -

mình có 1 thẻ ATM VCB Connect 24 Hour, giờ mình dùng thẻ này add bank để withdraw có được không (PP mình unver)

Bạn ơi dùng thẻ ATm add bank ko được. Bạn phải dùng số tài khoản ngân hàng của VCB add vào sau đó rút về đó mới dùng thẻ ATM rút ra ngoài được

ai giải đáp giúp mình vấn đề này với :(

Tốt nhất nên để không dấu để tránh lỗi không mong muốn thôi, cách đổi thì có cái link edit hoặc contact với PP send cho nó bản scan CMND nó sẽ tự đổi lại cho bạn.
PS: những topic này làm mình nhớ đến mấy năm trước lúc PP vẫn đang hot :)

Cho mình hỏi là acc pp của mình chưa veri, mà theo như mình đọc là unver vẫn withdraw dc, vậy cho mình hỏi là mình có thẻ dùng thẻ nội địa của ACB để withdraw dc ko vậy :D

Cho mình hỏi,mình có cái thẻ VISA connect 24 của VCB,hồi đó nó làm miễn phí cho,mình đã add trong lúc đăng kí rồi,vậy khi rút tiền thì nó gửi vào thẻ VISA hay vào TK NH để rút bằng ATM,mà TK chưa verify thì có rút đc tiền ko,với lại mình đăng kí rồi mà chả thấy cái email nào gửi về mail cả,như vậy có làm sao ko...

Mình rút tiền về từ tối chủ nhật nhưng đến bữa nay thứ 5 rồi chưa thấy tiền về nữa! Acc chưa veri! hic :binhsua140:

Ngoài ACB, còn ngân hàng nào veri đc pp ko nhỉ
sacombank,vip đều ok hết

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi,mình có cái thẻ VISA connect 24 của VCB,hồi đó nó làm miễn phí cho,mình đã add trong lúc đăng kí rồi,vậy khi rút tiền thì nó gửi vào thẻ VISA hay vào TK NH để rút bằng ATM,mà TK chưa verify thì có rút đc tiền ko,với lại mình đăng kí rồi mà chả thấy cái email nào gửi về mail cả,như vậy có làm sao ko...
tài khoản visa=tài khoản atm: hai số này chung một tài khoản nên sẽ rút bằng atm ok, vẫn có người rút về được đó thui, bạn cứ yên tâm

Tình hình là e with tìn về viettinbank, báo complete gần cả tuần rồi mà vẫn còn chưa thấy về, ko bjk mấy bác có cách nào report nó để nó trả cho mình hoặc reùnd lại số tiền ko, đợi lâu gê

Tình hình là e with tìn về viettinbank, báo complete gần cả tuần rồi mà vẫn còn chưa thấy về, ko bjk mấy bác có cách nào report nó để nó trả cho mình hoặc reùnd lại số tiền ko, đợi lâu gê
Tốt nhất bạn rút ACB hay đông á mình thấy nó nhanh hơn................................

Các bạn cho hỏi. Có người trả tiền cho mình mà tại giao dịch đó nó hiện cái nút Issue refund nghĩa là sao vậy? Mình có thể send số $ đó đi đc k?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom