Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

chả là mình vừa nhận được 4 số code để veiirfy. Có bạn bảo verify thì không nhận tiền liền nhưng trước đó vài ngày mình đã request mấy trang ptc, rồi lỡ nó send tiền hôm nay thì sao, mình có nên verify lúc này không hay là lại đợi vài ngày nữa. Mà cũng chả biết mấy thằng ptc sẽ gởi $ lúc nào để chờ nữa:binhsua04:

verify ngay cũng đc bạn nhé không việc gì cả chỉ cần bạn sử dụng chậm thôi đừng nhanh quá thì sẽ không sao hết

cho hỏi 1 thẻ visa có thể verified đc mấy lần vậy
ví dụ như verified acc A xong rồi remove rồi verified acc B, làm vậy có đc ko?

cho hỏi 1 thẻ visa có thể verified đc mấy lần vậy
ví dụ như verified acc A xong rồi remove rồi verified acc B, làm vậy có đc ko?

Xác xuất ăn đạn của paypal là rất cao ;)).
Chỉ 1 tài khoản hiện hữu(tức là 1 tài khoản đang hoạt động, có verify = visa đó.
Nếu tài khoản đó đã closed, và remove thẻ visa đó ra, trong vòng 3 ngày trở lên tính từ lúc remove sẽ add vào được tài khoản mới.

Xác xuất ăn đạn của paypal là rất cao ;)).
Chỉ 1 tài khoản hiện hữu(tức là 1 tài khoản đang hoạt động, có verify = visa đó.
Nếu tài khoản đó đã closed, và remove thẻ visa đó ra, trong vòng 3 ngày trở lên tính từ lúc remove sẽ add vào được tài khoản mới.
thế nêu thẻ đã đc remove, acc verify chưa closed thì có xài để verify acc mới đc ko

pro pp nào cho e hỏi chút ạ

chuyện là thế này... thằng e của e trót dại bán ac pp mà ac pp đó có gd với 1 ng e biết ... ac đó chưa vr và khi bán ac xong ng mua ac liền dytupe gd của e.... khi e hỏi ng e biết thì bảo là ac pp của e đã vr rồi ...... vì e nói là ac unvr thì dytupe khó thành công thì dc anh kia nói thế........ vậy pro nào cho e hỏi dytupe gd đó tỷ lệ thành công cao không và vr ac tên e ng ta fake rùi vr hay sao

các pro cho e hỏi,e chưa sử dụng paypal bao giờ,giờ nếu e muốn rút tiền về việt nam thì cần tối thiểu là bao nhiêu tiền?Phí thế nào ạ?mà muốn rút thì phải có thẻ visa nữa à?e dùng ngân hàng nào thì được?thanks các pro

Dùng thẻ Đông Á add vào đc k bạn?khi reg acc xong mình chưa add thẻ thì nếu tiền pay về acc sau này có send cho mình đc k?

Cho hỏi với mình send tiền thì pp thông báo lỗi này: We're sorry, but we can't send your payment right now là bị làm sao vậy nhỉ 2 tk pp đều đã verify.

Cho hỏi với mình send tiền thì pp thông báo lỗi này: We're sorry, but we can't send your payment right now là bị làm sao vậy nhỉ 2 tk pp đều đã verify.

TK pp có bị limited ko?

Cho mình hỏi khi mình add debit card thì bị ngược tên thì có sao ko nhỉ

Mình add bank ko bị ngược tên.

TH này của bạn là paypal ko có độ Trust , và bạn lại send money > 100$ nên bị lỗi này
Khi bạn send nó đòi call verify phone đúng ko ? rồi bạn làm hụt 2 lần thì ko sẽ bị lỗi kia

Mẹo : nếu paypal new mà send $ bị ver phone , sau đó báo lỗi ko thể gửi $ vào lúc này
Bạn vào update phone > Edit > Sửa lại số phone ko ( phone thật hoặc ảo , fake bậy tùy bạn )
24h sau quay lại paymnet sẽ mất bước ver phone , lúc này sẽ bắt confirm full bank number ( nhớ là > 24h sau khi edit phoen mới quay lại send money nhé , ko ăn limit ráng chịu )
sau khi nhập bank full thì send money đc

Vừa gặp lỗi này , có pro trợ giúp nên share lạo mẹo cho bạn

Cái này do bạn vừa nhận 1 số tiền lớn rồi send ngay. Giờ bạn send theo kiểu service thì không bị gì hết. Hôm trước mình có contact PP nó mới fix.

cho hỏi về add bank để withdraw, dùng thẻ gì vậy gọi người, dùng ATM có được không hay bắt buộc VISA, mình có thẻ VCB Connect 24 Hours thì có thể add đề witdraw được không, hay bắt buộc phải dùng thẻ VISA vậy?

ATM ko đc nhé.
VCB Connect 24H cũng là ATM nội địa.

Chỉ có VISA nhé. Và dễ Veri và with bank nhất là ACB.

ATM ko đc nhé.
VCB Connect 24H cũng là ATM nội địa.

Chỉ có VISA nhé. Và dễ Veri và with bank nhất là ACB.
bé cái bị nhầm rùi, ở trên người ta hỏi withdraw chứ có phải verify đâu
các topic khác đều nói dùng thẻ nào cũng withdraw được mà

Sax. nhầm thiệ rùi hehe

Pro paypal nào đi ngang qua cho mình hỏi..Mình vừa tạo 1 paypal được 3 hôm...Vừa veri xong lúc sáng thì bây h có thể chuyển tiền vào đó được chưa nhì...hay là nên đợi một thời gian nữa :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,909
171,951
Latest member
win55dance

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back