Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

mình cũng đang tính làm cái VISA Prepaid ACB đây. híc. chơi PTC là phải có paypal, mà không biết chơi PTC có được gọi là nguồn tiền sạch không ợ? nếu lỡ nó là tiền không sạch thì mình có bị ăn mít không ợ? híc. tính làm mà vẫn còn run :binhsua155:

các bác cho hỏi : mình đăng ký pp = mail abc là mail chính,giờ mình đổi mail abc sang mail xyz làm mail chính thì khi bạn tk pp mà ng mua cần ca mail gốc thì mình đưa mail abc hay xyz vậy?ai đó trả lời giúp mình với!mình muốn bán tk pp nhưng ko muốn mặt mail abc,mà ko bạn mail thì ko có giá:binhsua163:

Mấy bạn cho hỏi sao PP tớ withdraw nó báo completed mà vào xem thì ko có tiền vậy?. :(
Net Amount:-1,117,349 VND
Wire Transfer Fee:-60,000 VND
Amount sent:-1,177,349 VND

Conversion from:-$57.58 USD
Conversion to:1,177,349 VND
Exchange rate:1 U.S. Dollar = 20,447.2000 Vietnamese Dong

Date:Jul 29, 2013
Time:10:32:47 GMT+07:00
Status:Completed

Subject:Bank Account
Bank Name:Asia Commercial Bank (ACB) Checking x-8767
SWIFT Code:ASCBVNVX

Mình dùng MasterCard màu bạc của ACB :( giải đáp giúp mình vs
Tks.

Last edited by a moderator:
Mấy bạn cho hỏi sao PP tớ withdraw nó báo completed mà vào xem thì ko có tiền vậy?. :(
Net Amount:-1,117,349 VND
Wire Transfer Fee:-60,000 VND
Amount sent:-1,177,349 VND

Conversion from:-$57.58 USD
Conversion to:1,177,349 VND
Exchange rate:1 U.S. Dollar = 20,447.2000 Vietnamese Dong

Date:Jul 29, 2013
Time:10:32:47 GMT+07:00
Status:Completed

Subject:Bank Account
Bank Name:Asia Commercial Bank (ACB) Checking x-8767
SWIFT Code:ASCBVNVX

Mình dùng MasterCard màu bạc của ACB :( giải đáp giúp mình vs
Tks.

mai hoặc mốt mới nhận được.

Em đã tạo tài khoản PayPal rồi, mình Verify là làm gì vậy các anh? Các anh hướng dẫn cụ thể dùm em hé, vì em mới tham gia web.

các pro cho e hỏi vs
e nhận dc mail này tức là sao vậy ạ

Payments you receive from your buyers - anywhere in the world - can be instantly available in your PayPal account, once you're an established seller with PayPal.

To qualify as an established seller, here are 3 things you'll need to do:

Log in to your PayPal account and go to your Transaction Details page for more information about your funds' availability.

Complete 5 successful transactions.
Receive a minimum of 100.00 USD in payments for goods or services, and.
Be a seller, with PayPal, for at least 60 days.
Until then, payments you receive will be placed in your PayPal account's pending balance for up to 21 days from the transaction date, before they're available for you to withdraw or use to make payments. This practice is part of PayPal's security measure to ensure safer online transactions.

We'll help you keep track of your success in completing the 3 requirements and qualifying for instant availability to funds. To get an easy overview of your progress, go to the "Funds availability" section in your Resolution Centre

Tips for building your seller reputation

To further build trust in your buyers, we recommend that you process or ship your order quickly. If you're shipping an order, be sure to use a service that provides a tracking number. You can then let your buyers know via the "Transaction Details" page in your PayPal account, so they can keep track of their purchase.

If you have any questions, please contact us.

Sincerely,

PayPal

Please do not reply to this email. This mailbox is not monitored and you will not receive a response. For assistance, log in to your PayPal account and click the Help link in the top right corner of any PayPal page.

To receive email notifications in plain text instead of HTML, update your preferences.

cac thím cho em hỏi nên dùng loại nào để add vào pp và dùng để mua hàng chuyển tiền các thứ nhỉ.mà loại có bao nhiêu tiền dùng từ ý đó
em mới dk acc pp thôi nên còn gà xin các bác chỉ giáo :d
Thẻ trả trước
Thẻ trả trước quốc tế Visa Extra Prepaid
Thẻ Visa Prepaid/MasterCard Dynamic
Thẻ trả trước quốc tế ACB Visa Electron/MasterCard Electronic
So sánh thẻ trả trước
Thẻ trả trước quốc tế ACB-Citimart Visa Prepaid
Dịch vụ bảo hiểm dành cho chủ thẻ trả trước quốc tế
Thẻ ghi nợ
Thẻ ghi nợ quốc tế Visa Extra Debit
Thẻ ghi nợ quốc tế MasterCard Debit
Thẻ ghi nợ quốc tế ACB Visa Debit

các bác cho e hỏi xíu..
em có tài khoản ngan hàng VietComBank ..
bây giờ e ra chi nhánh VietComBank đăng kí loại thẻ nào mà có thể chuyển tiền từ PayPal ,ViSa về bank em...
em định chơi PTC kiếm tiền tiêu vặt ạ

tạo PP để chơi PTC thì nên dùng Personal hay Premier

Nên dùng personal
Nếu bạn dùng để chơi cao hơn và nhận tiền nhiều hơn, như Offer hay aff, thì nên là Premier (verified nhé,unverified tài khoản ko sống lâu đâu)

Em đã tạo tài khoản PayPal rồi, mình Verify là làm gì vậy các anh? Các anh hướng dẫn cụ thể dùm em hé, vì em mới tham gia web.

Trên page 1, #1 bạn à, đọc kỹ trước khi hành động nhoa.
các bác cho e hỏi xíu..
em có tài khoản ngan hàng VietComBank ..
bây giờ e ra chi nhánh VietComBank đăng kí loại thẻ nào mà có thể chuyển tiền từ PayPal ,ViSa về bank em...
em định chơi PTC kiếm tiền tiêu vặt ạ

Bạn có tài khoản Vietcombank rồi thì bạn đã sẵn sàng để rút tiền, vào add/edit bank và điền thông tin tài khoản VIETCOMBANK của bạn vào .Không cần làm thêm gì nữa.

cac thím cho em hỏi nên dùng loại nào để add vào pp và dùng để mua hàng chuyển tiền các thứ nhỉ.mà loại có bao nhiêu tiền dùng từ ý đó
em mới dk acc pp thôi nên còn gà xin các bác chỉ giáo :d
Thẻ trả trước
Thẻ trả trước quốc tế Visa Extra Prepaid
Thẻ Visa Prepaid/MasterCard Dynamic
Thẻ trả trước quốc tế ACB Visa Electron/MasterCard Electronic
So sánh thẻ trả trước
Thẻ trả trước quốc tế ACB-Citimart Visa Prepaid
Dịch vụ bảo hiểm dành cho chủ thẻ trả trước quốc tế
Thẻ ghi nợ
Thẻ ghi nợ quốc tế Visa Extra Debit
Thẻ ghi nợ quốc tế MasterCard Debit
Thẻ ghi nợ quốc tế ACB Visa Debit

Dùng thông thường, đơn giản thì bạn chọn:
+ 1 tài khoản ACB 2GO(tài khoản cá nhân) dùng cho việc chuyển tiền qua lại trong nước,nội địa, đóng 100.000 ký quỹ 1 năm(ko sử dụng được nha) .
+ 1 thẻ visa prepaid (thanh toán quốc tế, đùng cho verify các tài khoản online(PP,PZ,MB,..), có thể rút tiền từ tk online đó về thẻ visa này) . Nộp bao nhiêu, sử dụng bấy nhiêu, ko phải đóng ký quỹ.

+ Đăng ký internet banking của ACB nữa.

Đã tốn thời gian thì làm 1 bộ thế này luôn cho tiện :x . Bạn ra ngân hàng, chị gái bộ phận làm thẻ sẽ giải đáp những cái sâu xa hơn cho bạn hiểu.

Anh ơi em add bank nhưng add thừa Swift Code. add cả code chi nhánh , tên ngân hàng thì em lại điền tên chủ tài khoản :( nên pp báo complete rồi mà nửa tháng chưa về ! bây giờ gọi lên VCB hay contact PP để được giải quyết vậy anh :( . anh có thể cho em xin yahoo cho dễ nói chuyện không a?

Các bác cho em hỏi là em dùng VCC ver sau đó mới nghĩ tới lúc limit thì chết đòn vậy giờ nên làm sao thì ổn? Thanks!

Anh ơi em add bank nhưng add thừa Swift Code. add cả code chi nhánh , tên ngân hàng thì em lại điền tên chủ tài khoản :( nên pp báo complete rồi mà nửa tháng chưa về ! bây giờ gọi lên VCB hay contact PP để được giải quyết vậy anh :( . anh có thể cho em xin yahoo cho dễ nói chuyện không a?
sặc đọc mà giật cả mình, nhầm lẫn tai hại thế bro. gọi lên PP thôi chứ vcb j nữa

Các bác cho em hỏi là em dùng VCC ver sau đó mới nghĩ tới lúc limit thì chết đòn vậy giờ nên làm sao thì ổn? Thanks!
đã ver rồi nếu nó yêu cầu confirm thì chỉ cần điền lại số vcc đã add là nó tự resolved thôi cậu

đã ver rồi nếu nó yêu cầu confirm thì chỉ cần điền lại số vcc đã add là nó tự resolved thôi cậu

Liệu nó có bắt scan thẻ không nhỉ? Address thì mình điền đúng cofirm giấy tờ thoải mái chỉ ngán bắt can thẻ :D

sặc đọc mà giật cả mình, nhầm lẫn tai hại thế bro. gọi lên PP thôi chứ vcb j nữa
tại lười đọc quá lên làm mò thành ra :( call thì ko biết tiếng anh lắm . gửi mail contact liệu có được ko cậu nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
419,900
171,944
Latest member
V9betmeme

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back