paypal 6 ngày tiền chưa về

Status
Not open for further replies.
nếu có rút tiền thì tránh thứ 6, 7 ra nhé . đang with một giao dịch thứ 6 mà đến giờ chưa completed . xác định chắc thứ 2 mới completed .
Thông thường rút từ thứ 2-5 nếu không gặp vấn đề gì thì khoảng 1 ngày là completed và thêm 1-3 ngày nữa là có tiền trong bank .

Last edited by a moderator:
Vừa call check số dư lúc 10h30... tiền vẫn chưa có ... chủ thớt nhận được tiền thì hú với nhóe .

Lần đầu tiên with với maritimebank cũng mất đến 2 tuần bác ạ, không về được thì nó khác trả lại cho bác, mất phí thui :p

Cũng là chết card . Lúc trước mình gặp 1 trường hợp rất lạ . Chuyện là thế này :

- Mình with tiền từ ngày 20 . Nhưng mãi đến ngày 24 vẫn Pending . Qua ngày 25 thì nhận đc mail limit . Sau đó Login vào thì thấy acc đã Limit .

- Nhưng điều đặc biệt lại ở chỗ này : lúc login vào thì lại thấy ngày 21 PP báo Complete . Và PP đã trừ hết tiền trong Blance . Nhưng đến nay tiền vẫn ko thấy về Bank đồng nào?

Từ ngày 20 - 24 mình vẫn theo dõi acc liên tục . Nhưng vẫn Pending . Lạ là sau khi Limit thì vào acc lại thấy ngày 21 Complete rùi @@ Khó hiểu cho PP

Cái gì completed cậu. Convert tiền completed hay withdrawal completed

:( with cũng 8 lần ùi toàn nguồn site cả chẳng bị tranh chấp nào cũng không bị limited tấc cả đều with qua banks sacombanks 3 ngày là về bt mà sao nay nó lại ko về nhi? nãn thật :binhsua85:

with cũng 8 lần ùi toàn nguồn site cả chẳng bị tranh chấp nào cũng không bị limited tấc cả đều with qua banks sacombanks 3 ngày là về bt mà sao nay nó lại ko về nhi? nãn thật :binhsua85:
rút 7 lần mà vẫn còn post cái này sao trời :| mới with lần 2 từ thứ 2 tuần trước đến giờ vẫn bình tĩnh nhởn nhơ nè. với lại nếu bác chủ nhật tự nguyện đến cty làm việc thì hãy đòi hôm nay nó pay :). cho dù nó có t2 thì cũng lắm việc đầu tuần phải giải quyết đã

30 ngày nha bác, chờ đợi là hạnh p

@sockvn24h: Cậu email support PP đi, nói nó kiểm tra tình trạng $ đã về bank chưa? Nó sẽ check và cho câu trả lời. Còn nhanh thì call PP Singapore nhé

kinh nghiệm của mình là cứ tối hoặc sáng thứ 2 rút thì thứ 5 hoặc chiều thứ 4 về, chậm nhất là sáng thứ 6

mịa cũng đang bị 1 cái lệnh with từ 10h tối thứ 3 tuần trước bằng vcb đến giờ chưa có tiền nè.

mịa cũng đang bị 1 cái lệnh with từ 10h tối thứ 3 tuần trước bằng vcb đến giờ chưa có tiền nè.

của bạn thì phải trưa thứ 3 mới về :) vì là thứ 3 đến thứ 4 mới chuyển . 5 .6 .2 thứ 3 về

sacombank thường thì 4-5 ngày

nhưng mình cũng dính mấy lần là tầm hơn 1 tuần gần 10 ngày nó mới thấy có , nhưng chắc chắn là sẽ về

có thể dạo này sacombank soi giao dichj nên nó chậm , mà tiền về nó cũng khóa thẻ để chứng minh giao dịch mà thôi

sacombank thường thì 4-5 ngày

nhưng mình cũng dính mấy lần là tầm hơn 1 tuần gần 10 ngày nó mới thấy có , nhưng chắc chắn là sẽ về

có thể dạo này sacombank soi giao dichj nên nó chậm , mà tiền về nó cũng khóa thẻ để chứng minh giao dịch mà thôi
khoá thì ko lo, mình nghĩ là thẻ trust là thẻ không định danh lên nó mới khoá khi thẻ định danh rồi chắc là không bị khoá,

kinh nghiệm của mình là cứ tối hoặc sáng thứ 2 rút thì thứ 5 hoặc chiều thứ 4 về, chậm nhất là sáng thứ 6
trừ thứ 6-7 ra . vì nếu rút vào 2 ngày này thì tới thứ 2 mới complete . Vừa mời rút một giao dịch thứ 6 , tới trưa thứ 2 mới complete . Bình thường , tui rút 1 ngày là completed rồi .
còn từ khi completed đến khi vào bank thì còn tùy ngân hàng . Mình thấy acb , đông á là nhanh nhất 1-2 ngày . Đã từng bị một lần với thằng vietcombank gần 1 tuần . đợi thêm 3-4 ngày nữa coi sao .

Last edited by a moderator:
Tiện đây cho mình hỏi luôn, pp vừa rồi limited 2 con pp info xịn 180 ngày với cái lý do vớ vẫn, giam 2 cái bank của mình trong đó, chờ sau 180 ngày with về rồi có remove cái bank rồi xài lại ko hay xóa cái acc pp đó đi được ko nhỉ :binhsua101:

Tiện đây cho mình hỏi luôn, pp vừa rồi limited 2 con pp info xịn 180 ngày với cái lý do vớ vẫn, giam 2 cái bank của mình trong đó, chờ sau 180 ngày with về rồi có remove cái bank rồi xài lại ko hay xóa cái acc pp đó đi được ko nhỉ :binhsua101:
Khuyến khích add bank khác
Không xóa acc được đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,900
172,986
Latest member
qanh208