• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Paypal 6 months

Opeth

Junior
Reactions
17
MR
0.026
Có con paypal bị limited cũng hơn năm rồi, còn 45$ mà ko biết xử trí sao. Hiện nay còn có buyer nhận paypal kiểu đó ko nhỉ? Mình ít online mmo nên ko cập nhập được, mong các bác chỉ giáo.

Vẫn còn bạn ạ. Nhưg của bạn ít quá sợ người ta ko bõ công mua

Upvote 0
Có con paypal bị limited cũng hơn năm rồi, còn 45$ mà ko biết xử trí sao. Hiện nay còn có buyer nhận paypal kiểu đó ko nhỉ? Mình ít online mmo nên ko cập nhập được, mong các bác chỉ giáo.

45$ x rate with bank 20.3 = ~ 910k
- 125k phí with bank = ~ 790k

mình mua chỗ $ này với giá 600k (mình chỉ mua $ trong acc thôi, chứ ko mua acc đâu nha, mua acc là phạm luật forum mmo4me.com :p)

ok thì pm yahoo mình giao dịch luôn

Upvote 0
45$ x rate with bank 20.3 = ~ 910k
- 125k phí with bank = ~ 790k

mình mua chỗ $ này với giá 600k (mình chỉ mua $ trong acc thôi, chứ ko mua acc đâu nha, mua acc là phạm luật forum mmo4me.com :p)

ok thì pm yahoo mình giao dịch luôn
cậu rất tỉnh và đẹp choai :p

Upvote 0
cậu rất tỉnh và đẹp choai :p

hj, thank c :p

nhưng sự thật, bạn ý k biết with $ thì mình with giúp ăn lãi thôi, acc limit vĩnh viễn thì mua làm gì, luật nó hơi máy móc nhưng mình cứ theo, cư xử cho nó lịch sự ^^

Upvote 0
Thank các bác.
Tự dạo quanh box Mua-Bán chả thấy ai rao bán hoặc mua paypal cả, nên phải hỏi quanh :D

Upvote 0
Thank các bác.
Tự dạo quanh box Mua-Bán chả thấy ai rao bán hoặc mua paypal cả, nên phải hỏi quanh :D
Đề nghị bạn thay ngay cái avatar gấp nhé. :mad::mad: Rất phản cảm đối với người xem. o_O

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom